ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่3

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 27, 2016, 08:04:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

supertor

สามมาเสียวถึงตอนที่สามแล้ว พระเอกเราจะได้ชื่อคืนมั้ยเนี่ยครับ

starfucker

อาจจะต้องเรียบเรียงเรื่องของพลังและที่มาให้เข้าใจง่ายกว่านี้ แล้วเรื่องจะชวนติดตามมากขึ้น

Kan Setthawut

ข. ไข่มาแล้ว ได้กันเร็วๆ นะ ชอบคนใส่แว่นอะ 5555

nawin1357

อ่านมาสามตอนแล้วสนุกมากพระเอกจะเป็นคนนิรนามอีกนานไหมครับ

darksuper55

Wat Tamtun

ทั้งหมอ และพยาบาลสงสัยเหมาหมดโรงพยาบาลเลยมั้ง

castiel47

ชอบการเดินเรื่องมาเลยครับนาวเอกสวยๆทั้งนั้น

rabbyy rabbyy

สนุกคับอยากเป็นแบบพระเอกจัง

Ram PakVan Rachawong

เรื่องเข้มข้นขึ้นมากเลย ข.หรือ B. หรืออาจจะมีอะไรหักมุม ชอบมากครับ ติดตามดูครับ

sun_307

ก่อนจะได้หมอไนท์ จัดการพยาบาลก่อนดีกว่า

exelier

พระเอกออกไปลองของซะแล้ว
ขออ่านต่อนนะครับ ถึงจะงงๆกะพลังอยู่

tobie

chana

เรื่องราวแนวนี้ชอบเลย จะติดตามเสมอ

peteblack

เรื่องนี้ต้องเป็นเรื่องที่พระเอกฟันหญิงเยอะที่สุดแน่ๆ

kidnepper

เนื้อเรื่องเริ่มเข้มข้นเรื่อยๆแล้ว ใครจะเป็นรายต่อไป อิอิสนุกมากครับ ติดตามครับ