ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่3

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 27, 2016, 08:04:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nangeid

เนื้อเรืองชวนติดตามมากครับ
สนุกมากก

nat24468

ออกจากรพ.โดยมีฝรั่งมาด้วย โชคดีจัง

nagatochans

สนุกดีครับ ติดตามผมงาน

แต่งงที่อยู่ๆอยู่ตั้งให้ข้อความอยู่กลางจอ จงใจหรือเปล่าครับ?

simcazy

ขอบคุณมากครับ ชอบหมอไนท์มากน่ารักดี

Jou Mushi

Wavekingza

สงสัยกว่าจะได้ครบคงร้อยกว่าตอนแน่ๆ พระเอกออกข้างทางบ่อยขนาดนี้ 😂
1

cornnae

มาลุ้นว่าจะได้ชื่อใครต่อไปเนื้อเรื่องเริ่มมีปมให้ลุ้นมากขึ้นแล้ว

devilmanamon

แค่คิดต้องไล่เก็บทุกตัวอักษร ก็เพลียแทนแระ 555

kornsnic1

อ่านแล้วน่าติดตาม มีอะไรให้ตื่นเต้นออกมาเรื่อยๆเลยครับ  

ilovenoei

ขิมนี่ถือเป็นตัว ข รึเปล่ารึต้องชื่อจริง

บักทอม

เนื้อเรื่องเข้มขน เดาไม่ออกเลยครับ กว่าจะถึงลุ้นหมอไนท์ครับ  
ขอบคุณครับ กว่าจะถึง น หนู

herem

ขอบคุณครับ เรื้อนี้เป็นเรื่องที่อ่านแล้วติดชวนติดตามมากเลยครับว่าพระเอกเราจะทำยังไงกับพลังต่อ แล้วไหนจะอีสเตอร์เอกที่ยังไม่เฉลยอีก

ninja11

พระเอกนี่กะล่อนได้โล่จริงๆ

ruby31797

กำลังลุ้นเลย า่จะได้น้องขิมไหม น่าติดตามต่อจริงๆ

Pong Sak

ได้เหยื่อ ข ละครับ กว่าจะครบเหนื่อยตาย