ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่3

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 27, 2016, 08:04:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peat

ข ไข่ มาล่ะ..
นี่คือเหยื่อรายต่อไปซินะ

rust.str

ยิ่งอ่านก็ยิ่งซับซ้อน ชักจะงงไปใหญ่แล้ว ต้องค่อยๆทำความเข้าใจไปทีละนิดล่ะ แต่เนื้อเรื่องสนุกมากครับ

mirage

ขอบคุณครับ
ลุ้นต่อไป เหมือนมีรายละเอียด เกี่ยวกับชื่อเยอะเลยครับ

sanookdeejang

ลุ้นครับ

...............................................................................................
  21/7/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 21/7/2560-21/1/2561 )

............................................................................................

systemtae

ยังไม่ได้อ่านแต่เนื้อเรื่องสนุกมากครับจากตอนแรกๆที่อ่านมา

donki

มีอารมณ์แฮร์รี่ มาปนด้วย ชอบๆ ครับ

upperbound

อ่านแบบรวดเดียวเลย สนุกมาครับ ลุ้นว่าจะมีอักษรอะไรแปลกๆมาแทรกหรือเปล่า อิอิ ... ขอบคุณครับที่แต่งมาให้อ่าน

101877

เสียดายหมอจังเลย อยากให้เสร็จๆๆ สนุกสุดๆๆ ขอบคุณครับ

XYZ

เสียดายหมอไนท์มากเลยครับ นึกว่าจะโดนจัดซะละ

แต่งงกับเรื่อง Reader อยู่เหมือนกัน คือถ้ามีคนท้องเพราะตัวเอกเราถ้า Reader อยู่ใกล้จะถูกดูดเข้าไปเกิดเหรอครับ  ::Thinking:: อย่างงี้พระเอกเราทำใจลำบากแน่ๆ  ::Crying:: ::Crying::

ขอบคุณมากครับ

banana5454

สาวๆมาเรื่อยเลย ชักอิจฉาพระเอกแล้วแหะ 555

biochem

อ่านตอนที่สี่ อ่านไปอ่านมา อ้าว ไม่ได้อ่านตอนที่ 3 ด้วย ชักงงๆ กับตัวเอง

พี่กอล์ฟไปแล้ว 1 คุณพยาบาลขิมคงเป็นรายต่อไปสินะครับ

ขอบุณมากครับ

wood007

สะสมอักษรกว่าจะครบคงเหนื่อยแย่เลย

airfoxus

สนุกมากเลยครับ ผูกเรื่องใด้ดีครับอ่านแล้วลุ้นเลยว่าพระเอกเราจะเก็บตัวอักษรอะไรต่อไป

dayto

น่าติดตามครับ ปมของพลังมันยังมีอะไรอีก

corei5