ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hissatsukun] Summer Comes เล่นเสียวผู้จัดการสาว (แปลไทยโดย Trong5171)

เริ่มโดย trong5171, ธันวาคม 29, 2016, 06:17:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

unknowz2012

สาระไม่ค่อยมี หน้าตาดีไปวันวัน  . . .

deadtime

strikef.

ขอบคุณครับ เป็นโคชที่ดีมาก แบบให้ลูกทีมกินด้วย ถ้าได้ผู้จัดการแบบนี้ รับรองไม่มีแบ่งใครแน่ๆ 555

thenefilim

hicaru

baycon

mashimaruko

wunman

ลายเส้นสวยมากครับ และการแปลทำให้มีอารมณ์ร่วมดีด้วย ขอบคุณครับ

cking

ชอบลายเส้น แต่มันมืดมนไปหน่อย ปวดตับด้วย น่าสงสารผู้จัดการ

seedchild