ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hissatsukun] Summer Comes เล่นเสียวผู้จัดการสาว (แปลไทยโดย Trong5171)

เริ่มโดย trong5171, ธันวาคม 29, 2016, 06:17:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tigerx302

MMJ

Katori

ขอบคุณครับ แอบสงสารแต่ก็อดคิดไม่ได้ว่าผู้จัดการมันก็ชอบ

twincock

omuu

ขอบคุนครับผมมมม
แปลต่อไปเรื่อยๆนะครับ ติดตามครับบบ

Vinsmoke

ขอบคุณครับที่แปลมาให้อ่าน แต่ผมอ่านแล้วตาลาย ตัวหนังสือเล็กมาก สงสัยคงต้องอ่านกับ notebook

avelance

koper2sunfad

ลายเส้นมันเทพมากก นี่มันของขวัญรับปีใหม่ชั้นยอดเลยนะนี่

gooda

zasde

สรุปผู้จัดการทำเพื่อชมรมของโรงเรียน หรือติดใจโค้ชกันแน่นะ ::Hmmm::

saintmono01

เป็นผู้จัดการทีมที่น่ายกซดเอ๊ยน่ายกย่องมากครับ เสียสละเพื่อทีมเป็นอย่างสูงจริงๆ ::Shy:: ขอบคุณที่แบ่ปันครับ ::Thankyou:: ::Thankyou::