ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ OVA

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 31, 2016, 12:14:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sumate09790

::Glad::Thank You  ::JubuJubu:: ::Beggar::
สวัสดีพี่ใหม่ครับ

arsenyo

ตกลงเสี่ยได้จัดน้องเหนิงป่ะนี่ อยากรู้จริงๆเลย

playang

sthanya

ขอบคุณสำหรับของขวัญปีใหม่ ได้รู้ความจริงว่าทำไมเหนิงถึงเสร็จเน สุขสันต์ปีใหม่เช่นกันนะครับ

coolkid2

แล้วเหนิงรอดมาได้ยังไงล่ะแบบนี้
ขอบคุณครับ

Nal

เนื้อเรื่องสนุกดีครับ และก็เรื่องกฏก็ดูงง ๆ ดีครับ

tumg23

Happy New Year ครับ ต้อนรับปีใหม่เลย จะติดตามต่อไปเรื่อย ๆ ครับ

bloodstorm

ขอบคุณครับ จะเปนไงมั้งหนอ น้องเหนิง

wapwap

โอ้ มี side story ด้วย สุดยอดเลยครับ ::DookDig::

gongsaad

ขอบคุณครับ อ่านแล้วเคลิ้มเลยครับ

kokokol

ขอบคุณมากครับ สำหรับเรื่องราวดีๆคับ

xxio2010

ขอบคุณครับ น่าติดตามมากครับ 

andyg

ดครับ ดูมีมุมที่น่าสนใจ

ultramanpop

ท่าน joker socool ได้จัดเพิ่ม....
ตอนแยกเรื่องของเหนิงมาด้วย
เพื่อเพิ่มมุมมองและได้เห็นตัวตนของตัวละครตัวนี้...
ขอขอบคุณนะครับ..(ที่เอาใจใส่ผู้อ่านมากมายขนาดนี้)
และขอ สวัสดีปีใหม่ (ย้อนหลัง)
ให้สุขภาพแข็งแรง คิดสิ่งใดให้สมปรารถนาครับ

snoox

เลื่อนมาเจอนี่กดอ่านเรื่องแรกเลย สนุกมากๆดลยครับ