ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ OVA

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 31, 2016, 12:14:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kaku1234

corei5

phaii

สนุกมากครับ ขอบคุณทีแต่งมาให้อ่านกัน

poox2

leexiaopai1

เป็นตอนพิเศษเหรอครับ?   ลองอ่านดูก่อนแล้วกัน   น่าจะสนุกเท่าภาคปกตินะ

boulderdash69

เพิ่งได้อ่านเรื่องนี้ สนุกมากๆเลยขอบคุณมากครับ

bigbad

Phisuiti Suwacheecharan

ตอนนี้คงจะได้เหนืงสินะครับ

ton8369

hanabombam

เสียงครางในห้องน้ำแบบนี้ อย่าบอกนะว่าพี่เนโลกสวยด้วยมือเราอ่ะ

hanabombam

ถึงว่าทำไมเหนิงรู้เรื่องน้ำสลัด ก็เพราะว่าเหนิงเคยกินจากแหล่งมาแล้ว

pputter

สุดยอดครับ ท่านไรต์เตอร์ ปูเรื่องดีงามมาก น่าติดตามครับผม

kvr

Aoshisun

จากชื่อเรื่องแล้วน่าจะเป็นแนวพลังพิเศษอะไรซักอย่าง แต่ยังไม่เปิดเผยออกมา ลุ้นดีครับ รอชมต่อนะครับ
ขอบคุณครับ

zebrazaa

น่าติดตามดีครับ รอชมนะครับ เป็นกำลังใจให้