ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ OVA

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 31, 2016, 12:14:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พจ พันธ์

เนื้อเรื่องส่วนเฉพาะตัวละครก็สนุก น่าติดตามไปอีกแบบครับ

saranhomwon

สนุกอยากให้มีตอนต่อไปเลยครับติดตามผลงานจากนี่เเละต่อไปยาวๆเลยครับ

eieihiak

ชอบเรื่องแนวนี้ครับ  สนุกดี ขอบคุณครับ

xvenomz

ติดตามมาทุกตอน เพิ่งจะได้ย้อนกลับมาอ่าน OVA สนุกมากๆ ครับ

narawit112

อาทิตย์ สาระกุล

เดินเนื้อเรื่องดีมากคับชอบแนวนิมาก

kritsana1244

อ่านจนถึงตอนสี่ ลืมตอน ova ไป ขออ่านละครับ

ขอบคุณครับ

thetalongtong

ลุ้นจังอ่านต้องปะติดปะต่อเรื่องไปด้วย ขอบคุณครับ

Nepkcal13

ขอบคุณสำหรับเรื่องครับ อ่านแล้วน่าสนใจและติดตามต่อ

sara01

ตอนนี้ มีไว้อธิบายที่มาที่ไปของเรื่อง ใช่มั้ยครับ

yae1983

ขอบคุณครับ แต่บทพูดของฝ่ายหญิงมัตอน... มันเป็นความคิดของผู้ชาย ขาดความเอียงอายของผู้หญืิง คืออ่านแล้วมันรู้สึกว่าผู้ชายพูด เป็นความคิดของตัวผู้เขียน มันไม่มีอารมณ์ร่วมเลยครับ

sleeping_mode

BabyFace

::Glad:: พอ ดีไปอ่านเจอตอนที่ 4 แล้วสนใจ  เลยย้อนมาหาอ่านครับ  ขอบคุณที่แบ่งปันจินตนาการ

devilzoa

แค่มาลงให้ได้อ่านก็ดีใจแล้วครับ

pun4531