ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ OVA

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 31, 2016, 12:14:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

laiga

มีตอนพิเศษด้วยเหรอครับ ขอบคุณมากเลยนะครับ

wawer nakorn

น่าอิจฉาพระเอกมีคนช่วยรีดพิษทุกวันเลยอะ::HoHo::

xonly-1013

แหม่ะๆแค่OVA ก็น่าติดตามและครับในใจเชียร์เหนิงอยู่ชอบสาวทอมห้าวๆครับ ::GiveMe:: รอติดตามตอนต่อไปครับ ::Thankyou::

จักรภพ อุดมสิน

พึ่งมาได้อ่าน น่าลุ้นมากๆ ขอบคุณนะครับ ยังไม่รู้ว่าได้พลังอะไรมา

อีกา

จากที่อ่านตอนล่าสุดแล้วเลย ขอกลับมาไล่อ่านใหม่นะครับ

adof13

ขอบคุณค้าบบ มีอะไรให้ลุ่นตลอดเลยย

jakapong

tcolove150

เหนิง จะทำอะไรล่ะนั่น // ลุ้นแหะ

jjhj1988

อ่านเรื่องสั้นจบในตอนมาก็หลายตอน
วันนี้เลยลองมาอ่านเรื่องหลักบ้าง
เปิดตัวมาพระเอกเราก็มีสาวมาหลงซะแล้ว
น้องเหนิงนี่เสร็จแน่ๆ

naja313

ขอตามอ่านก่อนนะ

...............................................................................................
  3/10/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 3/10/2560-3/4/2561 )

..............................................................
https://xonly8.com/index.php?topic=177336.msg554719#msg554719

Northsouce North

โอ้ มีแบบไซด์สตอรี่ด้วย แบบนี้เหมือนขยายความของบทหลักที่มาว่าเหนิงชอบพระเอกได้ยังไง

jakiro

ลำดับเรื่องสับสนอ่ะ ควรอ่าน ova ก่อนบทนำป่ะ?

sarozzero

หายสงสัยซะทีว่าสาวห้วแบบนี่มาชอบเนได้ไง สไตล์สาวซึนแบบนี้ก็น่ารักดี

yuta279

ไล่ตามอ่านมาจากเรื่องสั้นจบในตอน แล้วเห็นว่าเนื้อเรื่องมีมาเชื่อมกับเรื่องอักขระวิเศษด้วย เลยตามอ่านอีกเรื่องเลย
เขียนได้ดีมากครับ

flask

::Thankyou::
สุดยอดเริ่มเรื่องเป็นแบบนี้นี่เอง# FC เหนิงซะแล้วสิ