ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ OVA

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 31, 2016, 12:14:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ram PakVan Rachawong

ผมพึ่งมาอ่านใหม่ครับ เนื้อเรื่องน่าอ่านมากครับ ขอบคุณครับ

sun_307

ทำให้รู้ที่มาที่ไปอย่างนี้นี่เอง อ่านแล้วสนุกมากครับ

murasameliger

ยังงงกับ OVA อยู่ครับ มันเป็นตอนต้นก่อนเข้าตอนที่ 1 ใช่ไหมครับ ^^!

chana

เหนิง สาวหมวย ขาว ชอบมากครับ สู้ๆ

peteblack

มี OVA ด้วยแสดงว่าผู้เขียนวางแผนการเขียนเรื่องนี้มาอย่างดีมากๆ

nangeid

เกริ่นได้น่าอ่านมากกๆเลยเครับผม
ขอเป็นแฟนคลับด้วยคน

nat24468

บทแรกของการเป็นแฟนไหมเนี่ย

simcazy

ขอบคุณมากครับ สนุกมากเลย ชอบน้องเหนิงมากเลย

cornnae

ตอนที่แล้วได้แต้ว กับ เหนิงแล้ว ตอนนี้จะได้ใครอีกมั่งเนี่ย

devilmanamon

สนุกมาก ตามมาลุ้นตอนต่อไป

darthvader

ตอนนี้งงๆ หน่อย พอเข้าใจเหมือนว่าในอดีตเนเคยช่วยหนิงทำให้หนิงฝังใจ

แล้วทำไมเนจำไม่ได้ละครับ

บักทอม

สวัสดีปีใหม่ครับ ปีใหม่นี้มีแต่เรื่องสนุก ๆ ทั้งนั้นเลยครับ

ninja11

โอโหแหะตามมาอ่านครับ เป็นเรื่องน่าสนใจ

Pong Sak

อันนี้เป็นตอนพิเศษใช่มั้ยครับ

jackky jackky

นี่สินะเหตุผลที่เหนิงจำกลิ่นเนได้
!!!ร้ายกาจ!!!(เสียงของรอนในแฮรี่ฯ)
ขอบคุณไรท์ครับ