ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ OVA

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 31, 2016, 12:14:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ตี๋น้อย ฮิฮิ

สนุกมากถ้าใครยังไม่ได้อ่านต้องรีบอ่านนะคับ

rewat.32

ไม่คาดคิดว่าน้องเหนิงเหนิงจะใจถึงพึ่งได้ขนาดนี้

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ดูท่าเรื่องที่เหนิงถูกวางยาด้วยฝีมือนายต้นเพื่อนสนิท เพื่อให้เสี่ยหื่นปล้ำคืนนั้น จะได้นายเนเป็นคนมาช่วยให้รอดพ้นมือมารแน่ๆเลย น้องเหนิงถึงได้ประทับใจและแอบหลงรักขนาดนี้ อิอิ

Nut Tri Nut

อดีตของเหนิงน่าสงสารจังครับ ไม่รู้ว่าจะมีใครช่วยได้หรือเปล่า

devo devo

เหนิงต้องรอดสิ ขอบคุณครับ

Kris.

เพิ่งเริ่มอ่านเรื่องนี้ สงสัยจะติดหนึบ

deamondear

แอบบงงกับเนื้อหาเล็กน่อย สงสัยต้องรีบตามเก็บไข่อีสเตอร์

Bananapie

มีตอนเรียกน้ำย่อยด้วย ขอบคุณครับ

samrong

พอจะเข้าใจแล้ว แรกๆ มีงงนิดๆ

sarugetme

เเป็นไซด์สตอรี่อก่อนเริ่มเรื่องเลย  น่สนใจดีมาก ขอบคุณมากครับ

sommai.su

Swanzz

เหนิงเป็นคนใส่ยานอนหลับลงไปใช่มัย 
พาลุ้นนะว่านางจะข่มขื่นเนหรือป่าว 

รักโลก รักไทย

หนิงแอบรักเนตั้งแต่แรก แต่เนกลับไปชอบมายด์ รักสามเส้าเราสามคนเลย

agitz

เหนิงเอ๊ยทเจอเพื่อนเลวๆ น่าสงสารจริงๆ

anakinssss

นี่ผมกะอ่านทีเดียวยาวเลยนะเนี่ย