ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ OVA

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 31, 2016, 12:14:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

noomyonghi

ขอบคุณครับ แล้วนี่จัดว่าเป่นตอน 4 หรือตอนพิเศษครับ

pinmonkey

เอาใจช่วยน้องเหนิงกับพี่เนครับ แต่ยังไงก็อย่าลืมน้องมายด์นะครับ ขอบคุณมากครับ

octopod

l3lackclragon

ขอบคุณมากครับ  ประมาณย้อนอดีตตัวละครสินะ

koike2869

ขอบคุณในน้ำใจคับ มีตอนพิเศษให้อ่านด้วย

jinpin

สวัสดีปีใหม่ครับ ขอบคุณสำหรับเรื่องสนุกๆ ที่นำมาให้อ่านครับ

poon.ppx

มองไปมองมา สาวเหนิงก็น่ารักดีนะคับ ตอนแรกที่รุ้จัก ยังไม่น่ามองขนาดนี้ ลีลาเด็ดจริง

theoat

มีแบบ ova ด้วย เหมือนอนิเมะเลยครับ เพิ่งเคยเห็นไอเดียแบบนี้นี่แหละ

pakinai17

ว้าวๆมีสตอรี่ซ้อนด้วยช่างน่าสนใจ

kvachira

สวัสดีปีใหม่ครับ
ขอบคุณสำหรับตอนใหม่นะครับ

tummaba

ขอบใจจิงๆคับที่เขียนตอนนนต่อไปออกมาอีกคับ

elelle

แบบในที่แปลกๆอีกแล้ว ชอบมาก

dekses

สวัสดีปีใหม่ครับไรต์  อ่านคร่าวๆแล้วอยากให้มีเรื่องส่วนย่อยของแต่ละคนตามมาจนครบเลยครับ ถ้ามันมีปมอื่นอีก ขอบคุณมากครับ

verbatim

ขอบคุณมากครับ โอวีเอ คือตอนพิเศษนิครับ

pheung