ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หนูได้แฟนเป็นคนงานก่อสร้าง ตอนที่ 9

เริ่มโดย darkgiggs, มกราคม 03, 2017, 08:05:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

darkgiggs

ย้ายไปเขียนที่ https://www.tunwalai.com/profile/4577936 แล้วนะครับ
ตามไปอ่านตอนถัดไปที่นู้นเลยได้  และเรื่องใหม่ๆ ก็จะลงที่นู้นแล้วนะ

elviswhat

น้องตุ๊กตาจะมาร่วมจอยด้วยรึเปล่านะสงสัยต้องรอติดตามต่อ

midnightblusie

น่าจะมีพวกทีมเน ทีมแอลโผล่มาแจมด้วยนะครับ

bammeister

7946410

อยู่คอนโดพักรักษาตัวให้ฟิต มีอยู่ลุงปุ่นช่วยให้หาเหงา แถมได้เสียวอีก

tantawanjames

เอาละสิจะตัดสินใจยังไงล่ะน้ำฟ้านากเลย

dwarf

ขอบคุณครับ....สมัครเป็นแฟนคลับน้ำฟ้ากับลุงคำปุนของตุ๊กตา....แล้วต่อไปจะเข้าร่วมแจมด้วยหรือเปล่าครับ

johnywalker

เรื่องเหมือนจะจบแบบแฮปปปี้เอนดิ้ง แต่อย่าลืมนะว่า น้ำฟ้าน่ะลูกนายพล

thmaysa2016

แคมป์คนงาน โหดมาก สงสารนางฟ้า

ขอบคุณครับ

naitoom

มีเพื่อนมาร่วมเป็นที่ปรึกษาแล้ว จะมาร่วมแจมแบบสวิงด้วยเปล่า

bombbatov

ขอบคุณมากครับท่าน สนุกอะมีงอนพระเอกนางเอกต่างวัย555 ชอบครับ

saturn

hanabombam

สมใจอยากพี่ปุนน้องฟ้าเขาล่ะ หลังอดอยากมีเดือนกว่า เสียดายนิดเดียวตรงพี่ปุนน่าจะแตกในไปเลยชักออกมาทำไม

011235813

Swanzz

อ่านบันทัดแรกนึกว่าจะพลิตล็อต เป็นหนูตุ๊กตาซะแล้วว