ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หนูได้แฟนเป็นคนงานก่อสร้าง ตอนที่ 10

เริ่มโดย darkgiggs, มกราคม 04, 2017, 07:55:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

darkgiggs

ย้ายไปเขียนที่ https://www.tunwalai.com/profile/4577936 แล้วนะครับ
ตามไปอ่านตอนถัดไปที่นู้นเลยได้  และเรื่องใหม่ๆ ก็จะลงที่นู้นแล้วนะ

7946410

เป็นลุงคำปุนดีจังมีเมียสาวคราวลูก ได้เย็ดน้องฟ้า แถมน้องฟ้าก็เต็มใจอยากโดนเหมือนกัน

midnightblusie

tantawanjames

โดนลุงตลอดช่วงนี้แถมแตกในอีกจะท้องไหมเนี่ย

dwarf

ขอบคุณครับ......อยากบอกเลยครับ  ว่าอิจฉาลุงคำปุนมากๆ

johnywalker

::Touchy:: โดนใจจริง ๆ น้องน้ำฟ้าติดใจรสชาติคุณลุงซะแล้ว

elviswhat

เป็นลุงคำปุนนี่ก็ดีนะครับ ได้แฟนสวยแบบพริ้ตตี้แบบนี้

thmaysa2016

อยากเห็นหน้า นางฟ้า ของผมจริงๆ เห็นหุ่น สีผิว จะละลายแล้ว ครับ

ขอบคุณครับ

eka1325

เป็นลุงปุ่นนี้สุดยอดเลย ฟ้านี้โดนไปมากนี้ร่านน่าดู ชอบๆ สนุกมากครับ

therasak

งานนี้คงต้องต่อกันอีกหลายยกกว่าจะเสร็จสมอารมณ์หมาย ขอบคุณครับ

naitoom

ตอนนี้ลุงคำปุนกลายเป็นตัวเอก สาวฟ้าหลงลุงจริงๆ

bombbatov

ขอบคุณมากๆครับ อิฉาจตาคำปุ่นจังมีเมียเด็กสวยเอ็กซขนาดนี้ ปรกรณ์กับเด็กเกรียนจะว่าไงต่อครับ

hanabombam

พี่ปุนนี้หื่นเกิน ทำกันแบบนี้บ่อยๆ ไม่นานความลับแตกแน่ๆ

Swanzz

จะไปหาแบบนี้ได้ที่ไหน จะป้อนเช้ากลางวัสเย็นเลย