ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หนูได้แฟนเป็นคนงานก่อสร้าง ตอนที่ 12

เริ่มโดย darkgiggs, มกราคม 05, 2017, 08:37:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

darkgiggs

อ้างจาก: whitebag เมื่อ มกราคม 05, 2017, 02:58:34 หลังเที่ยง
ไม่อยากให้นางเอกโดนหนักเลย มันดูหดหู่และมืดมน แต่ก็เนอะ แล้วแต่styleใครสไตล์คนนั้น สนุกและได้อารมณ์มากครับ ขอบคุณในความสนุกที่มีให้ครับ สวัสดีปีใหม่ครับท่าน

ขออภัยครับ 55 แต่คงต้องบอกว่า...จะมืดมนอีก   ::Sweat::

nankung

ดูท่าแล้วนางเอกคงจะโดนอีกหลายคนนะครับ

kidxero

สรุปพระเอกของเรื่องนี้ใช่ลุงคำปุนรึเปล่า หรือจะมีตัวใหม่มาอีก

holovelove

ขอตอบจากตอนที่แล้วนะครับ เพราะตอนนี้ยังไม่ได้อ่าน กลัวฟ้าจะไปหลงของใหญ่ จนลืมลุงปุนเสีย และมาลุ้นว่าจะได้คุณตุ๊กตาไหมในตอนนี้
เหงาๆ

leonado54

ลุง เป็นผัวน้อยก็เอาเถอะคับ สวยๆอย่างนี้ ยอมครับ

thep59

หลังงานแต่งแล้ว เรื่องราวจะเป็นอย่างไร ลุงปุนจะทำอย่างไร คงต้องรอลุ้นครับ

akiha1988

newblogspot

diaby

สนุกมากเลยครับ เนื้อหาน่าติดตามทุกตอน เข้มข้น แข็ง และเสียวได้ตลอดเวลา ขอบคุณมากครับ

vpmman

sunnyman

ขอบคุณนะครับ
ซ่อนเนื้อหา 100% โหดมากครับ
ผมคงให้ความคิดเห็นอะไรไม่ได้ เพราะมองไม่เห็นเรื่องครับ

xonly-1786

ขอบคุณมากๆครับ ชอบลุงคำปุ่น แก่แล้วยังขยันเอา

phozis

ขอบคุณสำหรับผลงานครับ ::Thankyou:: ::Thankyou:: จะมีคนอื่นเข้ามาในชีวิตนอกจากแฟนกับลุงคำปูนและอื่นๆอีกมั้ยครับ

tantawanjames

งานก็จะแต่งดันได้ผัวเพิ่มมาอีกน้ำฟ้าชีวิตหลังงานแต่งจะเป็นอย่างไรน้อ

helios

ตอนแต่งงานเดาว่าต้องมีอะไรตื่นเต้นแน่เลย
หรือว่าจะติดใจในการสวิง