ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หนูได้แฟนเป็นคนงานก่อสร้าง ตอนที่ 12

เริ่มโดย darkgiggs, มกราคม 05, 2017, 08:37:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

darkgiggs

ย้ายไปเขียนที่ https://www.tunwalai.com/profile/4577936 แล้วนะครับ
ตามไปอ่านตอนถัดไปที่นู้นเลยได้  และเรื่องใหม่ๆ ก็จะลงที่นู้นแล้วนะ

mdemigod

แล้วลุงคำปุน จะอยู่อย่างไรครับ ต้องเป็นผัวน้อยเหรอครับ

thisisbest

อ่านแล้วลุ้น ให้ลุงปุนทำตัวเป็นพระเอกต่อไป อย่าทำไรแปลกๆนะ

elviswhat

kuniine

sora99mana

แอบมาอ่านตอนท้ายๆ ก่อนเลยนะ ขอบคุณที่จัดให้

jackm

อย่างนี้ลุงคำปุนต้องหาโอกาสจัดก่อนส่งตัวเข้าหอเลย  ::WowWow:: ::WowWow::

nulongya

โอ้แม่เจ้าเพิ่มตัวละครมาอีกเพียบ
มันล่ะคราวนี้

akepong

กลัวใจพี่ปุนของน้องฟ้าจริงๆว่าจะไปป่วนงานแต่งเขารึเปล่า..

cd13579

ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

joker socool

งานแต่งเหรอเนี่ย. จะเป็นอย่างที่ผมคิดรึเปล่าน้าา. สงสัยน่าตะมีซัมติงก่อนเข้าหอแน่ๆเลย555. ขอบคุณมากครับ. ติดตามเรื่องนี้ตลอดเลนครับ

eka1325

ต่อไป ผัวๆน้องฟ้าต้องแอบเอาน้องฟ้า ระวังกว่าเดิมแล้ว แต่ดูน้องฟ้า คงร่านได้อีกเยอะ ขอบคุณครับ

Kunchay Ronnapee

Chanawin Tosingchai

mighty

::Dizzy::เขียนได้เร็วมากครับและก้เป็นเรื่องที่สนุกดีเรื่องนึงเลยครับ..ขอบคุณมากครับ..