ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หนูได้แฟนเป็นคนงานก่อสร้าง ตอนที่ 13

เริ่มโดย darkgiggs, มกราคม 06, 2017, 07:51:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

eka1325

งานนี้โดนหมาจัดหรอเนี้ย แบบนี้ฟ้าจะติดใจไหมนะ ถึงจะเฉพาะทางแต่ก็ติดตามครับ ขอบคุณครับ

thmaysa2016

"ชิ้วๆ ไปซะ พวกหมาสกปรก"

มันน่านักพูดแบบนี้

mspeed

ปกรณ์จะทำใจได้มั๊ย อยากให้สนุกไปด้วยเลยนะ
ตื่นเต้นมากๆเลย ขอบคุณครับ

xx2500

Pikajoo

fuseeka

ruuhee

โอ้วและแล้วน้องฟ้าจะโดนหมาซ่ำแล้วเยี่ยมมากๆ เลยนายหัว

toy_idea

ซ่อนเนื้อหาแบบนี้ ทำให้ชวนอยากจะติดตามมากเลยครับ ขอบพระคุณสำหรับผลงานครับ

Sc0019

intanianoi

ultramanpop

น้องน้ำฟ้า....จะได้ไปเล่นกับเจ้าร็อคกี้ หรือเปล่านะ..
แต่ดู...ท่านผู้แต่งเกริ่นเนื้อเรื่องแบบนี้แล้ว
ชวนให้...มโนภาพ...ไปถึงแนวนั้นจริงๆ
แต่ว่า...น้องน้ำฟ้า..จะกลัดมันอย่างนั้นจริงๆหรือ..

bombbatov

ขอบคุณมากครับ โอนเยอะไปแล้วนะครับน้องฟ้า นึกว่าจะกับใจ แต่ถ้ากลับได้คงกลับไปนานแล้ว ตามสูตรนี้ผมชอบให้อารณม์แนวชู้รักดีชอบ ยิ่งต่างวัยต่างวัณนะอีก ผมชอบนะที่นางเอกร่านอย่างงี้แต่ก็อยากให้มีบรรยายฉาก ลุงหมู ตาปุ่น ลวนรามน้องฟ้า ก่อนแอบเย็ดมากกว่านี้ครับ ปล. หมาก็มา