ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หนูได้แฟนเป็นคนงานก่อสร้าง ตอนที่ 13

เริ่มโดย darkgiggs, มกราคม 06, 2017, 07:51:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zieghert

Kunchay Ronnapee

songsak

ขอบคุณครับ สงสัยน้องเอกจะได้เก็บแต้มเพิ่มซะแล้วแถมไม่ใช่คนซะด้วย เจ้าร็อคกี้ จะช่วยเจ้านายได้ไหมนะหรือจะโดนหมาจรจัด จัดการนางเอกซะก่อน ลุ้นดีครับ

bammeister

เห็นตอนจบตอนหน้าแล้ว ค่อนข้างใจหายเหมือนกัน
เรื่องนี้สนุก อ่านง่าย มีตอนใหม่เร็วตลอด
ขอบคุณครับ

thep59

อยากเปลี่ยนบรรยาการจากคนเป็นหมา เจ้าร็อคกี้จะช่วยเจ้านายไหมนะ สงสัยคงจะสนุกน่าดู

berleumteum

NADEAR

นางเอกได้ครบทุกรส
รอบนี้ปิดท้ายด้วยหมา
ถึงใจจริงๆ

tjnet

เรื่องสนุกมากครับ แต่จะจบแล้วเสียดายจัง

chano

oit758

คราวนี้เล่นกับหมา หมาไม่เลียปากอย่างเดียวนะ

newblogspot

zezebee12

guru666

จะหมาหรือคนก็ล้วนโดนห้วงสวาทดึงดูดเข้าหากันได้ถ้าโดนเล้าโลมอย่างตรงจุด คุณหนูไฮโซกับร็อคกี้สุนัขวัยกลัดมันกำยำล่ำสันคงเข้ากันได้ดีกว่าสามีในนามอย่างปกาก เอ๊ย ปกรณ์
ขอบคุณผลงานดีๆชวนให้ติดตามครับผม