ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หนูได้แฟนเป็นคนงานก่อสร้าง ตอนที่ 13

เริ่มโดย darkgiggs, มกราคม 06, 2017, 07:51:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kidxero

ไม่แปลกที่จะโดนเพราะปากแท้ๆ จริงๆน่าจะลองแต่งแบบ side story ก็ได้นะครับ เอาเป็นผู้ชายเป็นตัวหลักแทน แต่ให้นางเอกคนเดิม ผมว่าอาจจะฟินกว่านี้อีก

pongsan

มาถึงตอนที่อยากติดตามวีรกรรมของ น้ำฟ้า แร้ววววว!! ::KO:: ::YarKK::  ขอบคุณมากครับ ::Thankyou::

holovelove

คุณน้ำฟ้าคงไม่เสร็จหมาหรอกใช่ไหมครับ 
เหงาๆ

gamebigfoot

ลุ้นตั้งแต่ตอนก่อน ตอนนี้ควรมรุสึกบอกมีเซอไพ แน่ๆๆ สนุกมากเลยครับ

nobi1412

102030

เฉพาะทาง!!!
ไม่นะคุณหนู ไม่นะ อย่าไปเล่นอย่างงั้นกะน้องหมานะ 

missnihgs

จัดแล้วๆนางเอกคนสวยจพโดนหมาจัดเต็มอีกหรอครับเสียดายๆ

ttxluck

น้ำฟ้ากับหมาจรจัด จะเป็นยังไงนะ ติดตามครับ

xonly-1786

ขอบคุณมากๆครับ จะโดนยังงัยนะถ้าผัวจับได้

nooy01

แนวคุณหนูแบบนี้ชอบครับ อยากให้มีแบบนี้ออกมาเรื่อยๆเลย

avata

รวมหลายแนวในเรื่องเดียวกัน ผูกเรื่องได้ลื่นไหล สนุกและดิบดีครับ ขอบคุณสำหรับการแบ่งปัน

civil2

helios

มีมาแนวแปลกด้วย
อยากอ่านภาคสองต่อไวๆ
จะรอติดตามนะครับ