ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลูกมังกรหยก ภาคพิสดาร ตอนที่ 4 อึ้งย้งยอดยุทธหญิงสอนเชิงเอี้ยก้วย

เริ่มโดย wattana2015, มกราคม 06, 2017, 09:28:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sun_307

อยากตามไปอยู่เกาะดอกท้อจังเลย จะได้ฝึกวิทยายุทธแบบนี้บ้าง ขอบคุณครับ

janara

rust.str

รอนานมากกก จนแทบจะลืมเนื้อหาไปแล้ว พอเห็นตอนใหม่มาเลยรีบเข้ามาอย่างไวเลย
ปล.อึ้งย้งเป็นลูกของอึ้งเอี๊ยซือ(เจ้าของเกาะดอกท้อ)นะครับ ไม่ใช่มารบูรพา อันนั้นมันตงฟางปุ๊ป้าย

clickkuu

wattana2015

อ้างจาก: rust.str เมื่อ มกราคม 06, 2017, 06:49:47 หลังเที่ยง
รอนานมากกก จนแทบจะลืมเนื้อหาไปแล้ว พอเห็นตอนใหม่มาเลยรีบเข้ามาอย่างไวเลย
ปล.อึ้งย้งเป็นลูกของอึ้งเอี๊ยซือ(เจ้าของเกาะดอกท้อ)นะครับ ไม่ใช่มารบูรพา อันนั้นมันตงฟางปุ๊ป้าย

ตงฟางปุป้ายมัน"บูรพาไม่แพ้"ไม่ใช่เหรอครับ  ผมว่ามันคนละเรื่องนา  อยู่ที่บอร์ดนู้นผมก็ดัดแปลง กระบี่เย้ยยุทธจักรเหมือนกันเย้ยไปสิบตอนแล้วมั้งครับ ฮ่าๆ  รึผมสับสนหว่า ^_^ เรื่องนั้นพี่เล้งฮู้ยอดปลาไหลเป็นพระเอกนี่ครับ ^_^ ตอนนี้ผมดัดแปลงทั้ง ลูกมังกรหยก และ กระบี่เย้ยยุทธจักร ทั้งสองเรื่องเลยแหล่ะครับ

เรื่องนี้ยอดฝีมือเก่ามีห้าคนนี่ครับ  ตายไปแล้วหนึ่งจำฉายาเฮ้งเตงเอี้ยงไม่ได้ ที่เหลือมีราชันทักษิณอิดเต้งไต้ซือ  พิษประจิมอาวเอี้ยงฮง ยาจกอุดรอั้งชิดกงประมุขพรรคกระยาจก  แล้วก็อึ้งเอี๊ยะซือก็คือมารบูรพาเจ้าเกาะดอกท้อ

navy868

สองคนนี้ความฉลาด ความแสบสูสีกันครับ...แต่เอี้ยก้วยต้องมีประสบการณ์มากกว่านี้จึงจะเป็นมวยถูกคู่

zeech

ฮ่าๆๆ อึ้งย้งเนี่ย นางในฝันผมเลยนะ  เป็นกำลังใจให้กันครับ ความตีบตันเป็นของคู่กับไรท์ทุกคนนะผมว่า แต่ถ้าผ่านไปได้บ่อยๆเข้า ระยะเวลาตันก็จะน้อยลง อันนี้ประสบการณ์ผมเองนะ ท่านอื่นเป็นเหมือนกันหรือป่าวไม่รู้  ยิ่งเรื่องเกี่ยวกับกำลังภายในเนี่ย ยิ่งยากเพราะมันไม่ใช่ชีวิตประจำวันที่เกิดขึ้นจริงของมนุษย์  ถ้าตันเนี่ยไม่ต้องเค้นเลย รอให้มันมาเอง  เขียนต่อไปนะครับเป็นเพื่อนกัน แนวนี้ไม่ค่อยมีเพื่อนร่วมแนวด้วย  ::YehYeh:: ::YehYeh:: ::YehYeh::

jamom

alasangel

trirong2534

number0

biggiggog

สำหรับคอกำลังภายในอย่างผม นิยายภาคพิศดารแบบนี้โคตรชอบเลยครับ
มันได้อารมย์จริงๆ ชอบทุกเรื่องเลย ขอคาราวะในไมตรีที่มีให้
::Thankyou:: ขอบคุณมากๆครับ

garment