ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องผิง ตอนที่ 18 – คำตอบ

เริ่มโดย assasin008, มกราคม 14, 2017, 07:33:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

legacy

อ่านไปลุ้นไป หัวใจจะวาย ถ้าพี่เวนไม่เมาซะก่อนสงสัยมันส์   ::Suffocate:: ::Suffocate:: ::Suffocate::

sunnie06

zaubers

ตื่นเต้นมากครับ 
รอตอนต่อไปครับ 

ค้างงงง ^^

633sqd

สไปร์ทแผนเยอะจริงๆ หวาดเสีววกลัวน้องผิงพลาดท่า แต่งเรื่องเก่งจริงๆครับ นับถือๆ

pandabb

7946410

น้องผิงเกือบโดนนายเวนเสียบซะแล้ว  ขอบคุณมาก

cobra888

ยอดเยี่ยม นุกๆๆๆ ขอ 100 ตอน ได้ไม่ครับ ::Horror::

sthanya

รอดตัวไปสาว ๆ ของนายกายไม่ค่อยเสียหายเท่าไร ดีนะที่ไอ้เวนเมาหลับซะก่อน ไม่งั้นท้ายผิดขึ้นมาจะยุ่งเอา

br007

ขอบคุณครับ

โดนจัดหนัก แถมคูณสี่อีก

exaram

แหมพักนี้เล่นแนวนี้บ่อยนะครับ ขอบคุณมากครับ

pongharu

mr_nt9

ลุ้นระทึกเลยครับเนี่ย สุดๆ
ขอบคุณครับ

upperbound

อยากเล่นเกมนี้บ้างจัง ..5 55  ...  อ่านสนุกมากครับ ผู้แต่งไอเดียแจ่มมากๆ ... ขอบคุณที่แต่งมาให้อ่านคับ

nananews

olemantu

เกมพวกนี้เป็นเกมที่กดดันและบีบคั้นหัวใจมาก ๆ ขนาดคนอ่านยังลุ้นเครียด ๆเลย
ยิ่งถ้าคนที่เป็นพิธีกร รอบจัด ๆ ก็มักจะจัดการสลับคู่ให้กับคนที่อยากแกล้งหรืออยากเชียร์ได้ง่าย ๆ
เพราะคนเล่นทุกคนต้องยอมทำคามกติกาอยุู่แล้ว