ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องผิง ตอนที่ 18 – คำตอบ

เริ่มโดย assasin008, มกราคม 14, 2017, 07:33:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kowkow

สไปรท์อ่านเกมขาดมาก ต่อให้ตอนท้าย(เดา)ว่าใส่ยานอนหลับไปด้วย ก็เถอะ

darkdd1999

ยังคงมีลูกเล่นในการเขียนแพรวพราวเช่นเดิม และเรื่องก็หื่นได้ใจมาก

verbatim

นั่นสิครับ จะมีแรงขับรถไหวไหม
ขอบคุณมากครับ

bluesky11

อิจฉานายกายสุด ๆ บุญแท้ ๆ ได้กินเด็กสาวทีเดียว 4 คนเลย

ferous

อ้างถึงถ้าผิงทายผิดพี่จะได้จับสลากอีกครั้งว่าจะได้ลงโทษผิงยังไง แต่ผิงจะไม่รู้ว่าเธอทายถูกหรือผิดจนกว่าเกมจะจบ ถ้าผิงทายถูกพี่อีกคนจะได้โอกาสจับสลากแทนว่าจะลงโทษผิงยังไง

อ้างถึงตอนนี้ถ้าผิงเดาชื่อไอ้เวนขึ้นมาตามที่สไปร์ทหลอก รอบต่อไปไอ้เวนก็จะได้ลงโทษเธอ แต่ถ้าเธอบอกชื่อผมก็แล้วกันไป

ถ้าผิงทายผิดตอนกายนวดนม กายน่าจะได้เล่นต่อป่ะครับ ถ้าผิงทายกาย เวนจะได้กลับมาป่ะครับ

หรือผมสับสนครับ แหะๆ

harzard

::Hungry:: โอ้ย..เอาเรี่ยวแรงมาจากไหน อิอิ

mcgide

เกมนี้น่าเล่นสนุกเร้าใจมากเลย
น้องผิงคงตื่นเต้นน่าดู

Sai-e

ตอนใหม่มาแล้ว เย่ๆๆ  สนุกมากเลยครับ 

bartaa

เนื้อเรื่องสุดยอดเลยครับ ขอขอบคุณท่านผู้ประพันธ์อย่างสูงคับ

bunrikung

ทั้งลุ้นตั้งตื่นเต้นสุดยอดมากๆเลยครับ ขอบคุณมากๆเลยครับ สนุกจริงๆ

9432nevernumb

สนุกทุกตอนจริงๆครับ  ลุ้นตลอดเลย

bounced

จินตนาการบรรเจิดมากครับ
อ่านแล้วอยากจะเอาไปสร้างเป็นหนังให้รู้แล้วรู้รอด 555

ขอบคุณคุณ assasin มากๆครับ

jjhj1988

นึกว่าน้องผิงจะเสร็จพี่เวนซะแล้ว
ว่าแต่ตกลงคำตอบของน้องผิงจะเป็นใครกันแน่คับ แอบค้างเบาๆ

synivorn

พี่กายท่าจะฟ้าเหลืองแน่ๆ  น่าอิจฉาสุดๆ

game14974

เกือบไปแล้ว พี่เวนเกือบได้แล้ว
ขอบคุณเจ้าของกระทู้มากครับที่นำมาแบ่งปัน