ช่วยแนะนำเว็บsearch ที่ไม่ใช่googleหน่อยครับ

ช่วยแนะนำเว็บsearch ที่ไม่ใช่googleหน่อยครับ

• 2 ตอบ
  • 245 อ่าน
*

ออฟไลน์ minmomo01

• Tiny Member
  • *
  • 14
  • 50
เวลาค้นหาในgooleมักจะไม่ได้ตามที่หวังอะ บางทีก็ซ้ำไปซ้ำมา บางทีก็ไม่เกี่ยวกับที่ค้นหาอะครับ ::Crying::

*

ออฟไลน์ sexthai

• Junior Member
  • 293
  • 798
Re: ช่วยแนะนำเว็บsearch ที่ไม่ใช่googleหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 15, 2017, 03:15:54 am »
เวลาค้นหาในgooleมักจะไม่ได้ตามที่หวังอะ บางทีก็ซ้ำไปซ้ำมา บางทีก็ไม่เกี่ยวกับที่ค้นหาอะครับ ::Crying::

โค๊ด: [Select]
www.bing.com ฝรั่งใช้ 2 ตัวครับ Bing กับ  Google

*

ออฟไลน์ minmomo01

• Tiny Member
  • *
  • 14
  • 50
Re: ช่วยแนะนำเว็บsearch ที่ไม่ใช่googleหน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 15, 2017, 03:38:47 am »

โค๊ด: [Select]
www.bing.com ฝรั่งใช้ 2 ตัวครับ Bing กับ  Google
แต่bingผมค้น18+ไม่ได้อะ

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ