ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Amahara]โลกสลับขั้ว 2 Teisou Gyakuten Sekai Zoku Hen

เริ่มโดย oswald, มกราคม 16, 2017, 09:09:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xfreestylex

wunman

เนื้อเรื่องอ่านตอนที่ 2 แล้วก็ฮาใช้ได้เลยครับ ลายเส้นก็แหวๆแนวดีไม่ต้องสวยพริ้งแต่ดูน่ารักดีครับ โลกแบบนี้น่าไปแหะ

zamakarn

ขอบคุณครับ สนุกดี ฮ่าๆ หื่นโคตรเลย

633sqd

นังเลงยังไม่เว้น แล้วมาหักโหมกับคุณคาวาชิมะอีก อึดจริงๆ

as72340639

ภาพแปลกดี แต่ก็สนุกมาก ขอบคุนจ้า

thenefilim

xonly-1867

เพิ่งมาอ่านของ อ คนนี้ลายเส้นดูนักเลงๆสมัยก่อนเลยฮ่า ๆๆ ::Oops::

exelier

เนื่อเรื่องน่าสนใจนะครับ ขอรับไปติดตามนะครับผมมมม

Inzomnia

ทำยังไงถึงจะหลุดไปโลกนี้ได้บ้างเนี่ย ฮรี่ๆๆ

ipor

tongah

ขอบคุณครับ  ได้ลองสลับตัวบ้าง น่าจะสนุกดีน่ะครับ

sumbuy128

หน้าจบนี่บ่งบอกฐานะ มีเหลือกินเหลือใช้สั่งข้าวหน้าปลาไหลเลย ::Oops::

junen123

ถ้าได้ไปโลกนั้นคงเก็บเงินล้านได้สบายๆเลย  ขอบคุณมากครับ

darkdd1999