ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Amahara]โลกสลับขั้ว 2 Teisou Gyakuten Sekai Zoku Hen

เริ่มโดย oswald, มกราคม 16, 2017, 09:09:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jruk12

1kiku58

tom053795786

shikouin

ขอบคุณครับ ::Thankyou::   โลกแบบนี้น่าอยู่จังหาผู้หญิงง่ายจริงๆ ::DookDig::

kaname

farris777

พล๊อตเรื่องนี่สุดๆ เลยในฝันชัดๆ ชอบมากเลยครัช แต้งกิ้วครับผมมม :))

donkiyote

ทำไมตูฮา 555
ได้เป็นเรื่องสายหลักด้วย ไม่ธรรมดาเลยจริงๆ
ขอปูเสื่อรออ่านตอน 3 นะครับ สุดยอดๆๆ

ipodnano

เรื่องสนุกมากๆครับ ฮาแถมเปลี่ยนมุมมอง อ่านแล้วแยากเข้าไปอยู่ในโลกแบบนี้เลย อยากให้มีภาค 2 ครับ เนื้อหาเปลี่ยนเทียบสิ่งต่างๆได้ดีครับ ขอบคุณครับ  ::WowWow::

strikef.

ขอบคุณครับ เจอแบบนี้ทุกวันต้องซีดกันบ้างแหละ 555 ไม่ให้ผอมได้ไง

asiakook

ผู้ชายอะไรวะร่านชิบเป๋ง ฮ่าๆๆ ขอบคุณครับ

testseven

ขอบคุณสำหรับตอนใหม่ครับ เหลือตอน 3 แล้ว ก็จะครบซีรี่สักทีสินะ

Unname

ขอบคุณครับ ผมชอบอ่ะเรื่องนี้ อิจฉาพระเอก