ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 3

เริ่มโดย DR.MAN, มกราคม 16, 2017, 12:56:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boong

อุ้ย ตอนแรกคิดว่าก้องจะเป็นยอดมนุษย์ แต่ไหงตายซะนี้

huangdi

เดาตอนจบไม่ออกเลย ว่าจะออกรูปแบบไหน

ขอบคุณครับ

finex

navy868

เข้าใจว่าก้องเป็นจอมพลังช้างเผือก ตายเฉยเลย เดาไม่ถูกเลยครับ...

kit2516

jakapong

Wiwek

neuneu

ขอบคุณนะครับ รมต.ช้างอยู่เบื้องหลังเหรอนี้แล้วก้องก็ตายแล้ววันทองของเราละจะเป็นยังไงบ้างนะแล้วสองเผ่าพันธุ์ผิดใจกัน รมต.ช้างได้อะไรนี้

crazylex

ขุนช้างนิสัยก็ยังไม่เปลี่ยน เหมือนขุนแผนที่โดนนายปันจัดการไปเป๊ะเลย

นฤเบส เย็นจิตร

::Glad::เรื่องนี้ถ้าจะยาวผมก็ติดตามไปยาวๆ
อิอิ

tetete

phenix

แบบว่านึกไม่ถึงเลยว่าไรต์จะหักมุมเอาจนคิดไม่ถึง....นึกว่าก้องจะเป็นพระเอกแล้วกินรวบซะอีก ::Crying:: ::Crying::

artmanna

ทำไมนายก้องตายกันเนี่ย เรื่องราวซับซ้อน สับสนจริงๆ แต่ขุนช้างนี่น่าสงสัยมากมาย

outsider

แปลกใจตรงที่สดายุเป็นคนทำแต่ดันทิ้งหลักฐานมัดตัวเองนี่สิ งงกันไป