ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 3

เริ่มโดย DR.MAN, มกราคม 16, 2017, 12:56:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jingjang

พระเอกตาย ว่าแล้วมันต้องมีเงี่ยนงำบางอย่าง ขอบคุณมากครับ

audy3888

น่าติดตามเหมือนเคย อ่านแล้วไม่กล้าเดาเลยว่าจะเป็นอย่างไร ขอติดตามดีกว่า

tripplet

ซ่อนเงื่อนจริงๆคับเรื่องราวไม่ได้เรียบง่ายอย่างที่คิด .... ในป่าแห่งนี้ คงมีอะไรมากกว่าที่คิดทำให้ต้องวางแผนแย่งชิงกัน

ขุนช้าง ขุนแผน ทำไมมีแต่โหมดตัวร้ายหว่า ...

ขอบคุณไรต์เตอร์คับ ที่มาต่อ

4ylnox

หักมุมให้ผู้อ่านตามไม่ทันอีกเช่น เนื้อเรื่องซับซ้อนจริงๆด้วย สนุกมากครับ ::Sweat::

phantompain

เข้ มีปล้ำกันจนตายด้วยวุ้ย ขอบคุณค้าบ  ::Shout::

akine

::Ahh:: รดาไม่น่าเลยย เจ้าขุนช้างนี่เลห์มันเยอะจริงๆ  ::Angry::

andyg

peristalsis

12345689

ยิ่งอ่าน ยิ่งดำดิ่งลึกด้วยปริศนา ขอบคุณไรท์เตอร์มากๆนะครับ สำหรับ ตอนใหม่ ^ ^

forzakhan

ตอนก่อนติดใจว่าจะเป็นวาระสุดท้ายของเจ้าหญิง แอบเสียใจอะค่ะ อยากให้มีหญิงสูงศักดิ์โดนรังแก ชอบๆๆค่ะ ดาร์กดี แต่ภาคสปินออฟนี่ดูจะเข้มกว่าภาคหลักอีกนะคะ ....โม้มายาว เดี๋ยวไปอ่านตอนนี้ต่อก่อน

bongzall

อ้าว ขุนช้างวางแผนจะหุบพื้นที่ไว้แน่ๆ

tokkatoramma

ขอบคุณครับ ซับซ้อมมากครับ แต่ก็น่าติดตามมาก  ::Thankyou::

sultant

แล้วก้องจะฟื้นคืนชีพไหมเนี่ย คนดีต้องเป็นอมตะใช่มั้ยครับ

Chart Pats

ขุนช้าง จะมีสักเรื่องไหมที่จะเป็นคนดี ขอบคุณครับ