ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
L

ผู้ชายที่โชคดีที่สุดในโลก ตอนที่ 8

เริ่มโดย lionthelast, มกราคม 16, 2017, 03:51:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lionthelast

...

areja

การตอบ รีพลายอย่าง พอเหมาะพอควรถ้าเจ้าของกระทู้แจ้งมา จะพิจารณา เป็นรายกรณี

ถ้าตอบ เช่น zzzzddd xxxx2222 อิอิ,ลุ้นๆ,555, ดีดี,ดี, ต่อ,ติดตาม,ty,thx,thx kub (Thx ขี้หมาThanx พิมพ์ไม่ถูก ห้ามใช้ทุกกระดานในเวป)
,ใจจร้า,ใจครับ,แจ่ม,เยี่ยม,สนุกดี,สุดยอด,อ่านต่อ,Good (เฉยๆ)
emo  เปล่าๆ รีพลายตอบซั่วๆ ตอบแล้ว mod ไม่เข้าใจ มักง่ายต่างๆ
จะโดนแบนทันที แบนครั้งแรก 6 เดือน คราต่อไป
แบนยาวขึ้น แล้วจะหายเมื่อไม่ปรับปรุง

และ ตอบซ้ำมาหลาย ดอกใน กระทู้เดียวกัน หรือ กด อ้างอิงของไรต์มา อาจโดนพักใช้ได้ทันทีเหมือนกัน เมื่อคุณได้โพสต์แล้ว
มันคิดเป็นอย่างอื่นไม่ได้นอกจากปั้มกระทู้ หรือเโชว์เกรียน ระวังหน่อยถ้าถูก pm เตือนแล้วครั้งต่อไปจะแบน รู้ไหม?
,

ผลงานที่ สมาชิกอุตสาห์นำมาลง ไม่ว่าจะเขียนเอง หรือขอมาลงล้วนได้มาด้วยการสละเวลา
            ถ้าจะตอบมามักง่ายก็ อย่าใช้ห้องนี้ เสพผลงานเลยไปหาเสพที่ใดแล้ว รีพลายตอบ นั้นได้ ก็ไป
            อย่าทะลึ่งมา เปรี้ยว มา เกรียน ลอง  สด ,เก๋า อย่าเลย จะเสียน้ำใจเสียความรู้สึกเปล่าๆ
            เพราะถึงคุณมี 100 ยูส 1000 ชื่อ ถ้ารีพลายผิดกฏ-กติกากระดานนี้ ฉัน ก็จะแบนหมด

...................................................................

ถ้าถูกแปะเตือนที่ โพสต์หรือกระทู้คุณ และส่งไปที่ pm คุณ จงรีบปรับปรุงรีพลายซะ ขอบคุง,ขอบหี,ขอบควย
ขอบหมา,ขอบแมว,ขอบคุน
เตือนนะอย่าลองของ ใครโดนเตือนไปให้ปรับปรุงการรีพลายเจอ อาจโดนแนทันที
6 เดือนเหมือนโทษ ป้วนเกรียนอื่นๆ....

คำขอบคุณยังเขียนไม่ถูกความหมายมันจะถูกไหม? ที่ต้องมาเข้มงวดเรื่องนี้ เพราะชักเยอะพวกมักง่าย เยอะ
ไรต์ คนลงงาน ก็ติมาด้วย..เครนะ ขอกันดีๆ แว่น ยกตัวอย่างคำ ขอบคุณเขียนไม่ถูกชัดไหม?

ใคร ขอบคุณ รีพลายเขียนไม่ถูกอาจโดนแบนเลนทันที ขอบคุณ เฉยๆก็ดูเอียนจริงๆ แต่ก็เป็นคำสากลในการตอบแทนน้ำใจ
ฉะนั้น ขอเถอะเขียนให้ถูก เมื่อต้องปรับเปลี่ยนก็ต้องคล้อยตามกัน กฏไม่ได้ใช้กับใคร? เพียงคนเดียว และไม่ยากเกินไป
  คิดว่าสร้างมาตรฐาน ถ้าใครคิดว่ายากก็ไม่ต้องเข้ามาใช้ กระดานนี้ เพราะ ฉันแบนแน่.. 

อ๋อ thx ขี้หมา นี้หรือ เขียนไม่ครบเป็นคำ thank อย่าให้เห็นนะ แบน ย้ำซะขนาดนี้พิมพ์มาอีกถือว่าลอง บางคนโวยวาย
ขำ thx ขี้หมา แค่นี้ก็แบน ถุย! ก็ตรรกะเอ็งมันมักง่ายไง เงื่อนไขง่ายๆถึงออกมาแถ มันยากนักก็ไม่ต้องเข้ามาใช้ เวปนี้ไม่ง้อ
บอร์ดอยู่มาได้ไม่ต้องพึ่งคนมักง่ายใช้ตรรกะปลิง จ้องจะสูบทั้งที่ใช้ฟรี เสือกเยอะ ไรต์เขียนมาหาข้อมูลมากว่าจะจบแต่ละตอน
ไอ้ซากปลิง เข้ามา Thx  เหอะๆ เอาใช้ไปหาที่เสพที่อื่นเถอะ เวปนี้แบน

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

PTTrayong

ว่าแล้ว สไตล์ท่าน lion แม่ไม่รอดกับการเป็นกะหรี่ ว่าแต่โดน 25 คน รูไม่หลวมแย่รึ วิโรจน์ สงสัยต้องหาตัวช่วย

sthanya

เถ้าแก่ดูแลลูกน้องดีแบบนี้รักตายเลย รับสมัครคนเพิ่มมั้ยจะรีบไปสมัคร

7946410

เอากันถึงพริกถึงขิงกันเลย  เสียวสนุกดี  ขอบคุณมาก

somc217

มันส์เพิ่มขึ้นทุกตอนเลยครับ
น่าติดตามครับ
ขอบคุณมากๆ

patty88

เอาแล้วไง.... อ่านๆไปก็ชอบน่ะค้ะ แต่พอมาถึงตอนนี้ชักจะไม่ดีแล้วหล่ะคะ วิโรจน์ไม่น่าจะมีความคิดแบ่งผู้หญิงให้คนอื่นได้เสพ  อาม๊าก็ไม่ควรลดศักดิ์ศรีไปให้คนงานเสพ ชื่อเรื่องว่าผู้ชายที่โชคดีที่สุดในโลกมันต้องมีผู้หญิงเยอะๆไม่ใช่หรือค้ะ แต่นี่จะให้แม่ไปบำบัดความใคร่ให้คนงาน แพทว่ามันจะกลายเป็นผู้ชายที่โชคร้ายที่สุดในโลกแล้วหล่ะคะ แต่ก็แล้วแต่ท่านผู้แต่งนะค้ะ พล๊อตของท่านมีท่านก็เขียนไปตามนั้น ก็ต้องติดตามกันต่อไป 
ขอบคุณที่แต่งและแบ่งปันให้อ่านคะ 

lionthelast

ที่ Patty88 พูดก็ถูกนะ คืออยากจะได้เรื่องออกมาแนว Harem ใช่มั้ยครับ

แต่พูดจริงๆ นะ ผมไม่ถนัดแนวฮาเร็มแห่ะ   แต่ผมอยากทำให้เรื่องมันเดินไปประมาณว่าเหตุการณ์รอบตัวมันเป็นไปตามความต้องการของวิโรจน์ฮะ

swss2511

วิธีนี้จะดีจริงเหรอคนงานได้คืบจะเอาศอกกลัวจะคุมไม่อยู่

doubleeffect

นึกว่าตัดจบเรื่องไปแล้วเสียอีกเพราะตอน 7 เห็นแก้ไขใหม่ มีต่ออีก ดีเลยครับที่เขียนต่อ นึกว่านายวิโรจน์ได้สาวใหม่เพิ่มกลายเป็นม๊าได้ชายเพิ่ม ไม่น๊า ม๊าของวิโรจน์คนเดียว ขอบคุณครับ

mercuryzx

เอิ่ม...มันจะเริ่มบานปลายมั๊ยครับ ตอนแรกอาจจะแค่ดูด เเต่สักพักจะโดนจับกดเอานะ แต่ก็เคารพการแต่งของท่านนะครับ ยังติดตามอ่านเสมอครับ 

swbkk

อย่างว่าเลยครับ นานาจิตตัง ถ้าอ่านเอามันส์ เสียวอย่างเดียว ก็ไปในแนว AV ยุ่น โหดบานปลายไปจนเรานึกไม่ถึง แต่ถามว่าเสียวไหม? รับรองว่าเสียวกันแน่ แต่พอมาหยุดคิดนิดนึง บรรยากาศแบบไทยๆ โรงงานไทยๆ มันทำเอาอารมณ์ชะงักไปเหมือนกัน เคารพการคิดของผู้แต่งครับ แต่งตามที่วางไว้เถิด แต่ละคนอ่านก็หวังดี มาแสดงความคิดความเห็นของตนเท่านั้น ถ้าคนไม่ชอบจริงๆก็คงเลิกอ่านไปเท่านั้นเอง
ขอบคุณที่แต่งมาให้ได้เสพกันล่ะครับ

pinmonkey

ได้อารมณ์ดีครับ แต่ผมว่าไม่ต้องถึงคนงานก็ได้นะครับ ได้ของดีแล้วต้องหวงครับ ขอบคุณมากครับ

mvkn77

เอาแล้วไง อาซ้อ  จะไหวมั้ย ทั้งโรงงานเลยนะ อิอิ