[Openload-Censor] ย้อนรอยหนัง Censor ที่ผมชอบ (12เรื่อง)

[Openload-Censor] ย้อนรอยหนัง Censor ที่ผมชอบ (12เรื่อง)

• 449 ตอบ
  • 11647 อ่าน
*

ออฟไลน์ (S)Kater

• Administrator
  • 2525
  • 37991
  • นักล่าวิญญาณ
ตอบกระทู้แล้วจะเห็นลิ้งโหลด

ส่วนมากสมัยก่อนผมชอบฝากแต่หนัง Censor นะ แต่ช่วงนี้คนช่วยฝากหนัง Censor เยอะแล้ว
เลยจัดหนัง Uncen ให้ละกัน ส่วนกระทู้นี้เป็นหนัง Censor ที่ผมเคยฝากมาแล้วและชอบมากๆ
ปกติผมจะชอบหนังแนวแปลกๆมีเรื่องราว ถ้าใครทันทุกเรื่องที่ผมเคยฝากแสดงว่าคุณอยู่กันมานานจริงๆ

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------

DV-1303 ผ้จัดการคนสวย คอยอำนวยความสะดวกต่างๆแก่ลูกทีม เรื่องแรกๆของ Kojima Minami
คอยดูแลสมาชิกในชมรมแก้ปัญหาต่างๆด้วยวิธีแปลกๆ และถ้าทีมได้แชมป์เธอมีรางวัลพิเศษให้ด้วยนะ

DVDES-546 เมื่อนักเลงที่มีพ่อใหญ่คับโรงเรียน อยากทำอะไรก็ได้ไม่มีใครกล้าหือ เป็นคุณจะทำอะไร
เรื่องราวของ Ooshima Airu สมัยที่นมยังสวยเต่งตึง ต้องโดนบังคับให้ทำเรื่องน่าอายต่างๆนาๆ

MDYD-894 เรื่องที่เคยเป็นโดจินมาก่อน เมื่อสาวอารมเปลี่ยว Sayama Ai ได้ผัวรุ่นพ่อไม่ยอม
ทำการบ้าน เธอจึงต้องออกมาหาความสนุกด้วยการออกกำลังกายกับหนุ่มๆ นี่สินะมีอารมให้ออกกำลังกาย

MIAD-797 ปกติการสมัครงานต่างๆจะต้องอบรมบรรยาย แต่บริษัทนี้มีวิธีการอบรมแปลกๆ
มาดูซิว่า Saegusa Chitose จะได้ทำงานที่บริษัทนี้หรือไม่

MUM-154 ไม่รู้ว่าเธอไม่ได้จ่ายค่าเทอมรึไงนะ น้อง Ichinose Suzu ขวัญใจผมจึงต้องช่วยทำ
กิจกรรมต่างๆในโรงเรียนทดแทนแม้แต่วันประชุมผู้ปกครอง ดูแล้วแสนจะน่าสงสารและสะใจคอซาดิษ

MXGS-463 เรื่องสุดมันอย่าทำตาม Makise Misa เธอโดนจับตัวมา ไม่มีค่านํ้ามันก็จอดขายเธอ
แลกเงิน เบื่อก็จอดเอาเธอแถวกระท่อมบ้านร้างริมทาง มาเอาใจช่วยเธอว่าจะหนีจากแก๊งนี้ได้มั้ย

SACE-033 นี่คืออีกเรื่องระดับตำนานของ Meguri ตอนนั้นเธอยังแสดงไม่กี่เรื่อง เธอต้องปลอม
เป็นผู้ชายเพื่อเข้าเรียนในโรงเรียนชายล้วนคล้ายๆสไตล์หนังเกาหลีทั่วไป และก็ตามสคริปท์โดนเพื่อน
จับได้ แต่ไม่ได้หวานแหววตามซีรี่ ต้องยอมแลกกับบางอย่างเพื่อให้เขาช่วยปกปิด สุดท้ายรู้ทั้งห้อง

SDDE-379 โรงเรียนประหลาดที่จะฝึกสาวๆให้มีประสบการณ์ตอนเรียนจบออกไป ทุกช่วงเวลาไม่มีใคร
ทราบได้ว่าจะเกิดอะไรตอนไหน เรื่องนี้แสดงหลายคนแต่คัดแต่ละคนมาได้สุดยอดมากอยากให้ลอง

SDMT-810 หยุดเวลาน้องสาวเรื่องนี้ สร้างชื่อให้ Minami Riona อย่างมาก เพราะแสดงได้น่ารัก
สมจริงได้อารม ทำให้คนรู้จักเธอเพราะเรื่องนี้จนมีงานเพียบจนวันนี้

SDMT-966 บัตรเอาใครก็ได้ เคยเห็นบัตรผ่านตลอดของโดเรม่อนมั้ย นี่แหละใช่เลย ใครเห็นบัตรนี้
ไม่ว่าอะไรก็ต้องให้ต้องทำตามที่สั่งห้ามปฏิเสธ ถ้าอยากได้บัตรมาครองต้องดูว่าทำยังไง

SHKD-338 Kousaka Yuri นักเรียนใหม่ที่เพิ่งย้ายเข้ามา โดนแกล้งต่างๆนาๆแต่ยังดีที่มีคุณครูใจดี
คอยปลอบและให้คำแนะนำกับเธอ จนวันหนึ่ง สิ่งที่เธอเชื่อมั่นเพียงหนึ่งเดียวก็ดันทรยศเธอ

SOE-634 อีกหนึ่งบริษัทที่คัดพนักงานแบบแปลกๆ มีการทดสอบความสามารถที่ประหลาดได้ใจ
บวกกับนักแสดง Haruna Hana สมัยแรกๆที่กำลังมาแรง ทำให้ทุกอย่างมันยิ่งกว่าหนังแอ๊กชั่นไซไฟ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 19, 2017, 04:19:41 am โดย Kater »
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

*

ออฟไลน์ kkanitch789

• Senior Member
  • 699
  • 832
  • chumphon
Re: [Openload-Censor] ย้อนรอยหนัง Censor ที่ผมชอบ (12เรื่อง)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 19, 2017, 04:33:05 am »
พูดเสียอยากดูเลย...ขอบคุณครับ

*

ออฟไลน์ piya001

• Junior Member
  • 335
  • 344
Re: [Openload-Censor] ย้อนรอยหนัง Censor ที่ผมชอบ (12เรื่อง)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 19, 2017, 05:23:00 am »
เป็นเรื่องที่ชอบเหมือนกันครับ ขอติดตามด้วยคนนะครับ

*

peem.kosonsurasanee

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 19, 2017, 05:46:12 am »
มีหลายเรื่องที่น่าเก็บสะสมครับ

*

ออฟไลน์ suchach

• Full Member
  • **
  • 133
  • 0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 19, 2017, 05:55:45 am »
น่าสะสมจริงๆ

*

ออฟไลน์ nuttertools

• **
  • 175
  • 120
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 19, 2017, 06:01:42 am »
ขอบคุณมากๆครับ

*

ออฟไลน์ puenxno

• Junior Member
  • 403
  • 159
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 19, 2017, 06:33:19 am »
เท่าที่ติดตามผลงานท่าน Katerมา ผมเข้าใจว่ารสนิยมเราคล้ายกัน มาแต่ละทีผมแทบไม่ได้คัด

แต่งวดนี้พลิกล็อคแฮะ แทบไม่โดน รึจริงๆแล้วผมมองข้ามเรื่องเด็ดๆแบบไม่รู้ตัว
สงสัยต้องเปิดหูเปิดตากับหนังแนวนักเรียนสักหน่อยแล้ว

*

ออฟไลน์ naluk888

• Gold Member
  • 1229
  • 1000
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 19, 2017, 06:48:29 am »
ขอบคุณนะครับที่นำมาแบ่งปัน น่าติดตามดีครับบางเรื่องผมก็ไม่ผ่านตานะ

*

ออฟไลน์ paramedian

• Gold Member
  • 1212
  • 331
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 19, 2017, 06:51:00 am »
ขอบคุณมากครับ สุดยอดเลย

*

ออฟไลน์ HypN♥s

• Administrator
  • 8895
  • 2147528701
  • เทพแห่งการหลับใหล
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 19, 2017, 07:12:42 am »
เข้ามาเป็นกำลังใจให้  ::Ahoo::

*

ออนไลน์ civil2

• Veteran Member
  • 1599
  • 357
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มกราคม 19, 2017, 07:36:58 am »
เรื่องที่ 11 นี่ชอบมากครับ นางเอกโดนใจ ขอบคุณนะครับ

*

ออฟไลน์ bongzall

• **
  • 236
  • 82
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มกราคม 19, 2017, 07:45:10 am »
อธิบายมาขนาดนี้ คงต้องโหลดไว้ดูแล้วละ

*

ออฟไลน์ adagio

• **
  • 188
  • 0
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มกราคม 19, 2017, 07:55:11 am »
โห แต่ละเรื่องดูมีพล็อตที่น่าติดตามมากครับ
ขอบคุณที่แบ่งปันและมีเรื่องย่อเขียนแนบมาด้วย
โอ้ยยย อยากดูหยุดเวลากับบัตรผ่านตลอดมากครับ ชอบแนวนี้555

*

ออฟไลน์ zu2nice

• **
  • 219
  • 51
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มกราคม 19, 2017, 08:12:39 am »
ขอเข้าชมด้วยนะครับ ดูพล๊อตเรื่องน่าสนใจดี ขอบคุณครับ

*

tkobomin

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มกราคม 19, 2017, 08:25:51 am »
ขอบคุณที่แบ่งบัน ::GiveMe::

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ