ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Copy] รักร่วมใคร่ ตอนที่ 1

เริ่มโดย zazamak, มกราคม 20, 2017, 01:08:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

logan1982

เห็นบอกว่าเร่องเก่าแต่ ผมยังไม่เคยอ่านเลย สนุกดี

likestory

สงสารคุณอาจังเลย
เข้าใจครับ รู้สึกอึดอัดแทนคุณอาจริงๆ

zamakarn

เป็นผมจัดไปแล้ว 55 ใครจะไปอดทนไหว ขอบคุณครับ

johnywalker

ทนได้ยังไงกันนะ ยั่วขนาดนี้ ต้องจัดหนักซะสิ

manunited68

คุณอาจะทนไปได้นานซักแค่ไหนนะ อิอิ ขอบคุณครับ

nengax

ขอบคุณครับ เป็นเราจะอดใจไหวหรือเปล่าก็ไม่รู้

conx96857

ทำไมไม่เคยได้อ่านเรื่องนี้ พลาดไปได้ไง ต้องติดตาม

tetete

อดทนไว้ครับอดทนไว้ น่าสงสารอามากเลยครับ

latipk

ผลงานดี มีคุณภาพอีกแล้วครับท่าน ::HeyHey::

ยื่นปลาให้แมวชัดๆเลย

ธวัช จันสำราญ

รอลุ้นว่าจะได้สองคนหรือเปล่า  ขอบคุณ

poongpong

familyman

ขอบคุณครับ
เห็นมานานเหมือนกันชื่อเรื่องนี้ แต่ยังไม่เคยอ่านเลยแหะๆ เพราะมันหลายตอน ช่วงนี้น้ำท่วมไม่ได้ออกไปไหนเลยว่างมาอ่านเรื่องที่ยาวๆหลายตอนซะเลย

suriyamahajit

paradrop

johnywalker

เจอสาวน้อยยั่วเข้าให้ อดทนไว้ให้ได้นะคุณอา