ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 4

เริ่มโดย DR.MAN, มกราคม 22, 2017, 12:15:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tnttnt

เนื้องเรื่องน่าติดตามดีครับ ชอบทั้งเรื่อง และรูปประกอบ สวยดีครับ   ::Reader::

possionseul

กำลัง งง เลย ตัวเอกตายซะงั้น เรื่องจะไปต่อยังไง -....-
เป็นอีกเรื่องที่เดาทิศทางไม่ค่อยได้เลย สุดยอดมากครับ

arsenyo

เข้าใจคืดนะครับแหมๆ นึกว่าพระเอกของเราจะรอดท้องช้างซะแล้ว  ::DookDig::

Thun05

aom43104

::Bloody::ผมเกือบคิดว่าก้องต้องร่วมรักกับช้างแล้วนะครับ แล้วก็ขอบคุณสำหรับรูปประกอบด้วยครับ

aek01

เขียนได้ดีครับ พล๊อตเรื่องน่าติดตาม  แต่บางครั้งยังงงนิดๆ  แต่ถือว่าได้อารมณ์ดีครับ

Porasura

klpnklpn

นึกว่าท่านจะใจร้าย ให้ล่อกะช้างซะแล้ว

darkaero

shadowfier

ถ่ายพลังกันหมดแรงแน่ๆๆ แต่พลังจะมีอะไรพิเศษไหม บอกมาแค่พลังกายเยอะอย่างเดียวเอง

hanabombam

เทพคชสารเป็นผู้หญิงสวยซะด้วย ช่วยให้ก้องรอดตายก็ว่าดีแล้ว นี้ให้เสพกามเพื่อถ่ายทอดพลังให้ยิ่งดีใหญ่

ballzard

นายก้องกลับมาจนได้  ::DookDig:: แต่่น่าสงสารวรรณ น่าจะช่วยวรรณจากขุนช้างด้วยเลยนะเนี้ย

manxxx

ติดตามทุกเรื่องของผมเขียนเลยครับ สนุกมากครับ เป็นกำลังใจให้ผู้เขียนนะครับ

cat669

saoflost

ผมว่าไรต์เขียนจุดกำเนิดของฮีโร่มาเป็น spin off บ่อยๆก็ดีนะครับ