ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 4

เริ่มโดย DR.MAN, มกราคม 22, 2017, 12:15:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zorohana

ผมนี่ยืนขึ้นเลย ตอนที่ยังไม่ได้กลับร่างเป็นคน 5555555

rubernanglong

ช้างแปลงร่างคงจะแปลงทุกสัดสวนสมดุลกันหมดนะ ไม่งั้นเหมือนเอาไม้จิ้มฟันกวนกะละมัง ไม่ใช่ช้อนตักข้าวตักแกง อย่างนี้ก้องโดนด่าก็ไม่ต้องโกรธแล้วสิ ไอ้ช้าง...

ramasa

mcgide

ได้ทั้งพลังได้ทั้งความสุข ยอดเยี่ยมเลยก้อง
ภาพประกอบก็สวยงามครับ
ขอบคุณครับ

ayiraj2408

อ่านแล้วเพลินมากเลยครับ ในที่สุดก็มีพลังแล้วสินะพระเอกของเรา แต่ก็นะการรับพลังนี่มันช่างน่าอิจฉาจริงๆ

nutran179

แล้วฮีโร่ก็เกิดขึ้น เนื้อเรื่องชวนอ่านมาก

suriyamahajit

darkman22

ohmxonly

รักแท้ ไม่มีจริง

ยิ่งอ่าน ยิ่งติด ไม่รู้ว่าคนแต่งจะเปลี่ยนอารมณ์ตอนไหน เดาไม่ถูกเลย ::Angry::

พานิชย์ กะรัมย์

ขอขอบพระคุณมากเลยขอรับ
เป็นการถ่ายพลังที่เสียวมากเลยครับ

Nightfairy Happy Sometime

ยศกร จันพ

ถ้าได้กับช้างผมคงคิดภาพไม่อออก555
สนุกมากครัับ

num686

ขอบคุณมากครับ เเต่งเก่งมากครับ ทำให้อ่านเเล้วนึกภาพตามได้เลย