ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 4

เริ่มโดย DR.MAN, มกราคม 22, 2017, 12:15:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

betty2556

เป็นการถ่ายทอดพลังที่งดงามมากครับ จินตนาการตามทันที

kidxero

เนื้อเรื่องค่อนข้างเดายากครับ ยิ่งสดายุนี่จะกู้ชื่อตัวเองได้มั้ยเนี่ย ตัวร้ายคงวางแผนกันมาอย่างดีทั้งเวลาก่อเหตุและการเลือกสดายุที่เป็นครุฑใจร้อนอีก ถึงจะไม่ชอบสดายุ แต่ถ้าจะต้องซวยเพราะโดนใส่ร้ายก็น่าสงสารนะ 

thana7

พระเอกของเรากลับมาพร้อมพลังวิเศษ  สุดยอดครับ

audy3888

ได้รู้ที่มาของพลังช้างแล้ว แต่จะกลับไปแก้สถานะการระหว่างครุฑกับนาคอย่างน่า ติดตามต่อนะครับ

taka95

naitoom

ตอนนี้ทำให้ผมคิดถึง เรื่องขำขันเกี่ยวกับพระอภัยมณีกับนางผีเสื้อยักษ์
นางผีเสื้อแปลงร่างเป็นมนุษย์ร่วมรักกับพระอภัยฯ
พอถึงจุดสุดยอดนางผีเสื้อลืมตัวกลายร่างกลับมาเป็นยักษ์ พอรู้สึกตัวกลับหาพระอภัยฯไม่เจอ พระอภัยฯหายไปไหน?
ส่วนพระอภัยก็งงๆมารู้ตัวอยู่ในถ้ำมืดๆที่เปียกแฉะ มีกลิ่นคุ้นๆ..................
เดาถูกนะครับว่าถ้ำไหน
ถ้านางช้างเผือกกลายร่างระหว่างการเล่นรัก อะไรจะเกิดขึ้น? 555

akew16077

ก้องทำดีต้องได้ดี ฟื้นแล้วกลับไปเอาคืนไอ้ดำกับรมต.ช้างเลย

helios

นึกว่าไรต์มาแนวแปลกให้มีอะไรกับช้าง 555
ขอให้ฮาร์ดดิสกู้ข้อมูลกลับมาได้บ้างนะครับ
ไรท์จะได้ไม่เหนื่อยเขียนอีกรอบ

andyg

รับพลังแบบนี้ ชอบจัง แต่คุ้นๆนะ เพราะมีหลายเรื่องแต่ก็ต้องแบบนั้นเพราะเป็นเรื่องเซ็กส์ งั้นคงสอดแทรกยาก

therasak

ผมเข้าใจความรู้สึกของการสูญเสียข้อมูลที่เก็บไว้ เพราะมีประสบการณ์มาก่อนเหมือนกัน เซ็งไปหลายวัน โชคดีที่บางส่วนเก็บไว้ใน External hard dish พอทำงานต่อได้ ขอแบ่งปันความรู้สึกนี้กับไรต์ด้วยครับ  เป็นตอนที่วาบหวามมาก รายละเอียดของบทอีโรติกทำให้เคลิ้มเลย

ัuffa555

ขอบคุณมากนะครับ ขอรับไปเสพงานนะครับ ::Glad::

Wolf Stranger

สังวาส เพื่อพลังแห่งช้างสาร โอ้ ต่อจากนี้ไป พลังนี้มีนจะขนาดไหนกันล๊ะ

songsak

ขอบคุณครับ วิธีถ่ายทอดพลังไม่ธรรมดาเลย ถ้าไม่แปลงร่างเป็นคน คงจะสงสารก้องน่าดูเลย

eka1325

ความดีของก้องเลยกลายเป็นคนสุดยอดเลย งานนี้ก้องต้องจัดการคนเลวให้หมดเลยนะ แล้วเอาคุณวรรณมาให้ได้ สนุกครับ ขอบคุณครับ

pegolf

นายก้องนี่โชคดีจริงๆเลย นอกจากได้คืนชีพแล้ว ยังได้พลังพิเศษพร้อมเมียอีก