ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Junny] Access to Ero!!! เปิดประตูสู่เวปหื่น by trainee

เริ่มโดย trainee, มกราคม 22, 2017, 01:03:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

0olinilo0

exaram

นึกถึงการ์ตูนที่แย่งกับเพื่อนอ่านกันทั้งห้องตอนเรียนอยู่เลยลายเส้น ขอบคุณมากครับ

mashimaruko

สี้นๆ ได้ใจความ ภาพสีสวยไปอีก ขอบคุณมากครับ

lnwno00

xfreestylex

(จิ๋ว)

งานดีใช้ได้ โอเคอยู่นะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ
แต่เรื่องที่เขาบ่น ๆ กันว่าสั้น อ่ะ เข้าใจนะ
เพราะพัดลมเคยโหลดมาให้เลือกดู
ส่วนใหญ่การ์ตูนงานลงสีแบบนี้ แต่ละตอนสั้นเหลือเกิน
บางเรื่องวาดมาแค่สี่หน้าเท่านั้นเอง มันคงเป็นสไตล์ของงานสีมั้งคะ

ขอบคุณที่แปล และปันค่ะ

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

possionseul

ได้น้าสาวสุดแซ่บ 1EA ต่อไปคลิปหลากหลายรูปแบบคงเต็มเน็ทไปหมด

112255

hicaru

johnywalker

ภาพสวย นางเอกก็หื่นดีครับ ขอบคุณทั่น ที่ทำมาให้อ่าน

bigboy001

::Shy:: แม้เป็นเรื่องสั้นจบไว แต่น้าสาวก็ตรงมาตรงไปดี อยากถูกyes จนได้กับหลานซะง้าน... 555+

xtazy

กลัวว่าต่อไปจะกลายเป็นผู้เชียวชาญ รุ้สึกติดใจมากเลยคุณน้า