ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Junny] Access to Ero!!! เปิดประตูสู่เวปหื่น by trainee

เริ่มโดย trainee, มกราคม 22, 2017, 01:03:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

akasaboy

สี่สีสวยสดงดงามมากครับ เป็นกำลังใจให้ครับ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

black9099

::Glad::สุดยอดเลยครับ ขอบคุณมากมายครับผม

mavei

ภาพสีสวยงาม ใช้ชื่อไทยก็ได้อารมณ์ไปอีกแบบนะ

tjnet

ขอบคุณมากครับ ชอบชอบ ติดตามผลงานต่อครับ

sixdevil7

Too-66

araiwasud11

thenefilim

oyoyo

ดูคล้ายๆลายเส้นการ์ตูนโป๊สมัยก่อนเลย 20ปีที่แล้ว เวลาจะซื้อต้องเดินไปเลือกที่หลังร้าน

tanedponwich105

ผมกผ้งงตอนแรกน้าใหม่กับัทมันญี่ปุ่นตรงไหน

mallo

paloh

ขอบคุณนะครับ  
ชอบงานแนวนี้มาก เนื้อหาและลายเส้นโดนมากๆ แถมภาพสีอีก ฟินครับ
สำหรับงานแปล ผมว่าภาษายังได้อารมณ์ไม่สุดนะครับ แต่ก็ยังไงก็ขอติดตามผลงานหน้าต่อไปนะครับ^^

lolitacon

ขอบคุณมากๆนะครับ

แต่ส่วนตัวผมชอบชื่อเป็นภาษาญี่ปุ่นมากกว่านะครับ

แหม่ มีน้าสวยๆ มาจัดหนักให้แบบนี้นี่มันช่าง....

pupuland