ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จิน ตอนที่ 2.1 ติดตามชีวิตยูอิ

เริ่มโดย Izuna, มกราคม 29, 2017, 08:20:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rst234

เพิ่งเคยอ่านแบบที่พระเอกทีพลังวิเศษ แปลกแต่สนุกดี อยากมีพลังแบบนี้บ้าง

mephist

mangegin

ขอบคุณที่แต่งนะครับ ตอนแรกคิดว่าเรื่องเกิดที่ญี่ปุ่นซะอีก เห็นชื่อออกแนวนั้นเลยพยายามนึกภาพตาม แต่มาเจอ ภพ กับ นิรัน นี่ผมเป๋เลย ฮา, คิดซะว่าเป็นโรงเรียนญี่ปุ่นในไทยก้แล้วกัน ✓
Azeloth

Oumale

แนวนี้แปลกแหะ แต่ช่างเถอะ  สะใจเหมือนกัน

dddsss

ยูอิเข้าไปทำอะไร แล้วจิน จะแกล้งใครอีกหนอ

Nattanan Tst

ยังไม่เคยอ่านแนวนี้เลยน่าติดตามดีครับ

Jou Mushi

Plot น่าสนใจมากเลยครับอยากให้แต่งออกมาให้ติดตามกันเรื่อยๆ

tapesaksit

อ่านไปลุ้นว่าพระเอกจะทำอะไรแปลกๆอีก เสียวดี

Boy Chaisong

ได้ไปเกิดใหม่แบบนี้บ้างก็ดีซิครับ

Joker5

รีบแต่งต่อเร็วๆนะ อดใจรอไม่ไหวจริงๆ คนแต่งแนวนี้ได้ถึงใจมีน้อยจริงๆ ::Doubt::

Joker5

ตามหาคนเขียนแนวนี้มานาน ในที่สุดก็หาจนเจอซักที  ::Glad::