ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หนูกับน้องชายจอมทะลึ่ง ตอนที่ 13/2 จบภาค 1

เริ่มโดย Pem Samsan, กุมภาพันธ์ 03, 2017, 08:59:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sun_307

naitoom

เสียดายแทน เทพ ที่ต้องรอไปอีก ปีครึ่ง
ในฐานะผู้อ่าน ระหว่างเวลาที่ออยอยู่ญี่ปุ่น ผมก็คงเชียร์ให้เธอได้เจอหนุ่มใหม่ๆที่ญี่ปุ่น 555 จะได้อ่านต่อภาคสองไงครับ

xonly-1786

ขอบคุณมากๆครับ อะไรจะเกิดก็ต้องเกิดเนอะ อนาคตไม่มีใครรู้ออยและออฟจะเป็นเช่นไร ขอบคุณผู้แต่งที่นำเสนอเรื่องดีๆมาให้อ่านครับ

pinmonkey

ทุกข์ สุข พบกัน พลัดพราก เป็นเรื่องธรรมดา ไม่พรากจะสุขเมือพบได้เช่นไร เจอกันอีกทีสงสัยแต่งกันแน่คู่นี้ เดาล้วน ๆ ครับ ขอบคุณท่านผู้แต่งนิรนาม และท่านผู้นำมาลงมากครับ

พญายม

สุดท้ายก็ไม่ได้เย็ดพี่สาวสมดังที่รอคอยอย่างนี้คงต้องรอคอยต่อไปอิอิ

review1972

ลุ้นจนชาไปเลย555คิดว่าจะจัดส่งท้าย อดปาย..ไอ้แสบ

eaddy48

ในที่สุดเจ้าออฟก็ได้เอากับพี่สาวอีกสมใจอยากของน้องชายตัวแสบเลย ขอบคุณครับรอภาคต่ออยู่นะครับ

swbkk

พี่น่ารักน้องน่าใคร่ใจกระสัน            คอยช่วยกันบ่มความใคร่ไม่หน่ายแหนง
        เจ้าน้องมัวแต่เงื้อง่าราคาแพง            ลงมือแทงเสียดีกว่า.......ราคาเยา

****คาดว่าคนแต่งคงมุ่งให้เป็นอย่างนั้น แต่คนอ่านก็อดลุ้นไม่ได้ อยากให้ได้กันจริงๆ

leader502

13 ตอนอ่านได้เพลินไม่มีเบื่อ ถึงออยกะอ๊อฟยังไม่เปิดซิงเรื่องก็สนุกมาก ผู้แต่งมาต่อภาค2 ไวๆนะครับ

Phoenixxy

โห...นี่ต้องตามไปลุ้นต่อภาค 2 อีกเหรอเนี่ยะ...น้องชายสู้ๆ

phuwarin

ลุ้นตลอดเรื่อง คิดว่าสุดท้ายตัวแสบจะได้ลงจริง ขอให้มีต่อตอนใหม่ด้วยนะครับ และขอบคุณสำหรับผลงานดีดีเช่นนี้ ขอบคุณครับ

skykesperqaz

พี่ก็หื่น น้องก็หื่น กินกันไม่ลงพี่น้องคู่นี้

101877

สนุกมากครับ ได้ลุ้นตลอดพี่น้องคู่นี้ ขอให้ภาคต่อไปมาไวๆๆ

Farewell