ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

GhostWriter ภาคเวนิสพิศวาส ตอนที่ 1 (Copy kankan)

เริ่มโดย Pem Samsan, กุมภาพันธ์ 06, 2017, 05:06:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

synivorn

คำว่า เพื่อน สั้นๆแต่ขึ้นอยู่กับการกระทำ  ..... "กูเชื่อใจโมเท่า ๆ กับกูเชื่อใจมึง...เพื่อน..

โก๋หมึก

chang1978

เนื้อหาชอบครับ ออกแนวท่องเที่ยวด้วย เคยอ่านแล้วก็ต้องอ่านอีกครับ

Ataro Khotdee

มีไปสอยกันที่ต่างแดนด้วยสุดยอดจริงๆเรื่องนี้

ruch52

คนดี มีน้ำใจ. ช่วยเหลือเพื่อน. เพลินล่ะ

xaa72817281

นึกภาพน้องโมแล้ว ถ้าได้สาวสวยแบบนี้เป็นเพื่อนท่องเที่ยวคงอยู่แต่ในห้อง ไม่ได้เที่ยวไหนกันละ

ntcomX

อยู่ดีๆเพื่อนก็ให้เอากับงานนี้วินแน่ๆ

Prik110927

เรื่องนี้มาแนวใหม่ไปถึงเวนิสน่าสนใจดี ::Glad::

aekkung

iciarish

ขอบคุณท่านผู้ประพันธ์ และผู้โพสต์เรื่องซีรีย์นี้นะครับ

ส่วนตัวเคยอ่านเมื่อนานมาแล้ว
และก็คิดถึงมัน จนต้องกลับมาอ่านอีกครั้ง
ขอบคุณบอร์ดนี้ที่ยังเก็บเรื่องราวนี้อีกครั้ง
ขออนุญาตตอบกระทู้เพื่อเริ่มดื่มด่ำบรรยากาศที่แสนคิดถึงอีกครั้งนะครับ