ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

GhostWriter ภาคเวนิสพิศวาส ตอนที่ 1 (Copy kankan)

เริ่มโดย Pem Samsan, กุมภาพันธ์ 06, 2017, 05:06:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bartaa

xonly-1901

kodzilla

เพิ่งเริ่มอ่าน แต่เรื่องก่อนๆก็อ่านมาครับ ท่าทางจะสนุก...

sthanya

ให้เพื่อนเอากับเมีย เป็นผมทำใจลำบากนะเนี่ย

automilo

งานนี้มีสวิง ไหนๆก้อแอบชอบมานานแล้ว จัดเลยจะรออะไร

dragonhead

ขอบคุณมากครับ จำได้ว่าเคยอ่านนานมาแล้ว...แต่ไม่จบ..ผู้เขียนเล่าเรื่องท่องเที่ยวในยุโรปได้ดีมาก...โดยเฉพาะบทคู่พระคู่นาง...ร้อนตลอดการท่องเที่ยว...
::Shy::

biochem

ขอบคุณมากครับ

ผลงานนี้เหมือนเคยผ่านตามา แต่พออ่านดู เนื้อเรื่องไม่คุ้นเลย พลอตน่าสนใจมากทีเดียว ขอติดตามต่อยาวๆ เลยครับ

zaza065

Seraphia13

kit2516

kidxero

แนวนี้ไม่ค่อยได้อ่านเท่าไหร่กลัวปวดตับ แต่นานๆลองที่ก็ไม่เลวนะครับ แถมเรื่องนี้เป็นเรื่องยาวด้วยคงมีเรื่องให้ลุ้นแน่ๆ

alasangel

ไปเวนิสแล้ว ไปพันทิพย์ด้วยได้มั้ย ฮ่าา

amazing

ถือว่าทำบุญครับช่วยให้แม่เพื่อนมีความสุข

biggiggog

หวังว่าคงไม่โดนลองใจกันนะ
ขอบคุณมากๆครับ