ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

GhostWriter ภาคเวนิสพิศวาส ตอนที่ 1 (Copy kankan)

เริ่มโดย Pem Samsan, กุมภาพันธ์ 06, 2017, 05:06:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

phaii

จั่วหัวเรื่องแล้วนึกถึงบอร์ดในตำนานอย่างบอร์ดควายยิ้มเลยครับ เรื่องนี้ผมก็อ่านมาจากที่นั่น กลับมาอ่านอีกครั้งก็ยังสนุกเหมือนเดิม ขอบคุณที่เอามาลงให้อ่านนะครับ

errordark

เรื่องนี้ไม่เคยอ่านเลยครับ น่าติดตามมากมาย

teenoihehe

axolotss

เรื่องจริงจะมีแบบนี้บ้สงไหม ทำไมตื่นเต้นไม่รู้

thaint

บรรยายซะเหมือนนั่งร่วมวงด้วยเลย ละเอียดยิบ ชอบครับ

liger

revoltman

เนื้อเรื่องน่าสนใจดีครับ ต้องลองติดตามดูซะแล้ว

whizper

มาแนวใหม่เลย เริ่มมาก็จะได้เมียเพื่อนซะแล้ว แถมเพื่อนเป็นคนอนุญาติด้วย ต้องติดตามต่อว่าสุอท้ายจะจบยังไง ขอบคุณครับ

asean

kongrith

jaster ja

เมียเพื่อนเหมือนเมียเราสินะมีเพื่อนดีจริงๆ ขอบคุณมากๆครับ

rubernanglong

::Hmmm:: ดูตอนแรกที่เกริ่นนำเหมือนคุ้น ๆ เรื่องนี้ แต่ขออ่านดูก่อน

acropobia899

ขอบคุณมากครับท่าน น่าสนใจมาก

เป็นเพื่อนที่คุยเรื่องแบบนี้กันได้นี่ดีสุดๆเลย

เสียดายไม่มีแบบเพื่อนแบบนี้บ้าง แต่มีเมียเพื่อนที่อยากลองนะ 555

ปล  ถ้ามีรูปภาพประกอบ  น่าจะเสริมความสนุกเพิ่มได้อีกครับ

benzuker

ขอติดตามอ่านด้วยครับ ชอบแนวของคุณ Kankan จากเรื่องจอมไสย์สาว ขอบคุณที่หามาลงให้ครับ

neuneu

ขอบคุณนะครับ มีเพื่อนดีก็ดีไปอีกแบบจัดยาวไปพาไปเวนิเลยสวรรค์ชัดๆเลยแค่คิดนะ