ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ด้วยปีกแห่งแรงปรารถนา บทที่ 4.."..เราสามคน มีเพียงหนึ่งดวงใจ.." [นุ้ย]

เริ่มโดย kaithai, กุมภาพันธ์ 09, 2017, 05:56:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kaithai

ด้วยปีกแห่งแรงปรารถนา บทที่ 4.."..เราสามคน มีเพียงหนึ่งดวงใจ.."

บทที่ 4 เราสามคน มีเพียงหนึ่งดวงใจ

_____. น้อยกับผมก่อความผูกพันกันมากขึ้น เส้นใยแห่งรักถักทอขึ้นมาทีละเส้น ทีละเส้น และเราก็หวังว่าวันหนึ่งมันจะกลายเป็นผืนใยรักอันมั่นคง ห่อหุ้มเราไว้ในที่สุด กิจกรรมรักระหว่างผมกับน้อยเกิดขึ้นครั้งแล้ว ครั้งเล่า นับไม่ถ้วน โลกีย์สุขนี้ ใครเคยเสพก็ยากนักที่จะถอนตัว กับดักแห่งกามโลกีย์ เสน่หาและกามารมณ์?
_____. เรา 2 คนมีนิสัยเหมือนกันอย่างหนึ่งคือชื่นชอบความแปลกใหม่ ชอบความเร้าใจและชอบความตื่นเต้นในเกมกามโลกีย์ น้อยมักรบเร้าถามถึงลีลารักของผมกับพี่บุษย์เสมอ ในยามที่เธอถูกพละกำลังของผมโหมกระหน่ำซัดเข้าใส่ตัวเธอ และเธอก็ตื่นเต้น ครวญคราง บรรลุถึงสวรรค์อย่างรุนแรง ติดต่อกันหลายครั้ง เธอเหมือนเด็กน้อยที่อยากรู้ อยากเห็นในเรื่องโลกีย์ น้อยเร่าร้อน เธอชอบคำพูดดิบๆในขณะที่เราโรมรันพันตูกัน แตกต่างจากพี่บุษย์ เธอจะออกมาในแนวนุ่มนวล อ่อนหวาน อีโรติก อาศัยอารมณ์ ความใกล้ชิด และบรรยากาศแวดล้อมเป็นตัวจุดไฟสวาท
_____. ในช่วงนี้ผมหมกมุ่นอยู่กับเกมรักของน้อย อย่างโงหัวไม่ขึ้น แต่ผมก็ยังไม่ได้ลืมเลือนพี่บุษย์ แต่โอกาสที่พี่บุษย์กับผมมีเวลาว่างตรงกัน มีน้อยกว่าเวลาที่ผมจะเจอะเจอกับน้อย

_____. "นุ้ย" น้อยเรียกชื่อผมด้วยแววตาเป็นประกาย
_____. "ทำไม..อยากทำอะไรอีกล่ะ?" ผมถามแบบไม่ค่อยไว้วางใจนัก น้อยมักมีความคิด จินตนาการวาบหวิวออกมาเรื่อยๆ ผมว่าผู้หญิงมีจินตนาการในเรื่องเซ็กซ์บรรเจิดกว่าผู้ชาย
_____.  "น้อย..อยากดูนุ้ยกับพี่บุษย์ทำกันน่ะ?"
_____. "เอาอีกแล้ว..ใครจะกล้า..อายเป็นเหมือนกันนะ"
_____. "น่า..นุ้ย นะ น้อยอยากดูจริงๆ ทำให้น้อยดูหน่อยนะ น๊า" น้อยรบเร้าผมหนักขึ้น จากครั้งนั้นและในครั้งต่อๆมา ในที่สุดผมก็เริ่มเอนเอียง ใจอ่อนและเริ่มคล้อยตามน้อยเข้าให้แล้ว แต่ก็จนปัญญาคิดไม่ออกว่าจะมีวิธีอย่างไรบ้าง? แต่สำหรับน้อยเธอตื่นเต้นมาก น้อยอาสาที่จะคิดหาหนทาง และช่วยโน้มน้าวจิตใจพี่บุษย์เอง

_____.... ผมก็เออออห่อหมกกับเธอ แต่ก็ไม่ได้ใส่ใจมากนัก ตามนิสัยส่วนตัวของผม แต่ไม่น่าเชื่อว่าความคิดซุกซนของน้อยในวันนั้น มันนำพาความสุขที่สุดแสนหฤหรรษ์มาสู่ผมในภายหลัง ชนิดที่เรียกว่า ผมมีเซ็กซ์กับสาวคนใดคนหนึ่งใน 2 คนนี้ แล้วขาดอรรถรสไปบางอย่างเสมอ ต้อง 3 คนอลเวง ถึงนับว่ายอดเยี่ยมที่สุด
_____. ในช่วงนั้นน้อยก็วนเวียนมาเล่าให้ผมฟังว่าเธอไปคุยอะไรกับพี่บุษย์บ้าง? พี่บุษย์ตอบสนองแบบใด? จนผมพลอยตื่นเต้นตามเธอไปด้วย และในช่วงนี้น้อยจะถึงจุดสุดยอดรุนแรงมาก เร่าร้อน นัยว่าเป็นผลพวงมาจากความตื่นเต้นกับจินตนาการของเธอ

_____.  ในเย็นวันหนึ่ง น้อยบอกว่าพี่บุษย์เริ่มใจอ่อนแล้ว เธอบอกแผนของเธอว่า "นี่นุ้ย..เราต้องทำให้พี่บุษย์เห็นซิ..แกจะได้ตื่นเต้น รับรองอดใจไม่ไหวแน่นอน" ผมพยักหน้าหงึกๆ คิดตามคำพูดของเธอ
_____.  "แต่กันพลาดนะ..เราต้องไปเที่ยวกัน ใช้บรรยากาศเข้าช่วย...น้อยชัวร์ 100%เต็ม พี่บุษย์ต้องยอมแน่ๆ" เธอทิ้งท้ายด้วยแววตามาดมั่นในแผนของเธอ
_____.  "นุ้ยไม่ต้องห่วง..เชื่อมือน้อย เดี๋ยวน้อยจัดการเอง เชื่อเถอะ"

_____. ผมดำเนินชีวิตตามปกติเช่นเดิม จนเย็นวันหนึ่งผมได้ยินเสียงใสๆ แฝงไปด้วยความตื่นเต้นของน้อยผ่านมาตามสายโทรศัพท์

_____. "นุ้ย..ไปเที่ยวสีชังกันมั๊ย? วันหยุดนี้...นัดพี่บุษย์ไปด้วย ตกลงมั๊ย?" ผมรู้ว่าต่อให้ผมปฏิเสธ หรือแม้แต่บอกว่าติดงานยุ่งมาก น้อยก็ต้องหาวิธีลากผมไปให้ได้ในที่สุด ผมเองก็ตื่นเต้นเหมือนกัน น้อยวางแผนเดินทางในเช้าวันเสาร์และกลับมาวันอาทิตย์เย็น
_____.  แต่เราจะนัดพบกันที่บ้านพี่บุษย์ก่อนในเย็นวันศุกร์ แม้ว่าผมจะรู้สึกว่าวันเวลาเดินทางช้า แต่ในที่สุดเย็นวันศุกร์ก็มาถึง ผมควบรถกระบะคู่ชีพไปจอดสงบนิ่งอยู่ที่บ้านพี่บุษย์ จุดนัดหมายของพวกเราในวันนั้น พวกเราตกลงที่จะนอนพักกันที่บ้านพี่บุษย์ก่อน 1 คืน

_____.  น้อยออกอาการตื่นเต้นอย่างเห็นได้ชัด เย็นวันนั้นเรายกขบวนออกไปซื้ออาหารมาทานกันเองที่บ้าน แน่นอนที่สุดว่าบ้านหลังนี้ต้องมีไวน์ติดบ้านตลอดเวลา พี่บุษย์ชอบดื่มไวน์มากๆ พอๆกับบ้านผมที่ต้องมีแบล็ค เลเบล กับชีวาส รีเกิ้ล รสร้อนแรง ฉันใดฉันนั้น

_____.  เย็นวันนั้นเรานั่งทานข้าว คุยถึงแผนการท่องเที่ยวอย่างออกรส หลังอาหารเราช่วยพี่บุษย์เก็บถ้วย เก็บจาน ทำความสะอาดให้เป็นที่เรียบร้อย แล้วมานั่งดื่มกันต่อ โดยเฉพาะผมกับพี่บุษย์ ดึกมากขึ้น พี่บุษย์บอกให้พวกเราไปอาบน้ำ อาบท่ากัน น้อยเป็นคนแรกที่อาบน้ำ ส่วนผมกับพี่บุษย์ยังนั่งชนแก้วกันต่อ พอไม่มีบุคคลที่สามอยู่ด้วย

_____. "นี่เธอ..น้อยเค้ามีอะไรของเค้า..ดูรุกรี้รุกรนอย่างไรไม่รู้..เธอพอรู้อะไรบ้างมั๊ย?" ผมสำลักไปเหมือนกัน
_____.  "ไม่รู้ซิ..คงตื่นเต้นที่จะได้ไปเที่ยวมั๊ง?" พี่บุษย์รับฟังด้วยความมึนงงสงสัย แต่ไม่รู้จะหาเค้นคำตอบที่พอจะน่าฟังกว่านี้ได้อย่างไร? ผมก็ทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้ สนใจอยู่กับน้ำเมาสีสวยที่อยู่ในแก้ว น้อยเดินออกมาในชุดนอนที่แสนจะวาบหวิว ผมคิดว่าวาบหวิวที่สุดเท่าที่ผมเคยเห็นมา จากสายตาซุกซนของผม น้อยไม่มีอะไรอยู่ข้างในเลยสักชิ้นเดียว หัวนมดันเสื้อเป็นตุ่มไต ในขณะที่ไรขนดกดำมองเห็นชัด พี่บุษย์มองน้อยแล้วออกอาการหน้าแดง ในขณะที่น้อยเดินมานั่งลงข้างๆ ผม มองหน้าพวกเราสองคน

_____. "คราวนี้...ตาใครอาบน้ำ?"
_____.  "พี่เอง" พี่บุษย์พูดออกตัวแก้ขวยเขินกับความวาบหวิวของน้อย ผมเลยต้องนั่งอยู่กับน้อยสองต่อสอง น้อยสังเกตเห็นความผิดปกติในจุดกึ่งกลางลำตัวของผม ที่เริ่มตุงขึ้นมา เธอขยับมานั่งข้างผม ถามด้วยความอยากรู้

_____.  "เมื่อกี้ ทำอะไรกันหรือเปล่า?" น้อยพูดพร้อมกับจ้องตาผมเขม็ง
_____. "ทะลึ่ง ไม่มีใครคิดได้แบบเธอหรอก" ผมปฏิเสธแบบยิ้มๆ
_____. "แล้วทำไมมันถึงตุงเด่อยู่อย่างนี้ละ?" น้อยพูดพร้อมกับคว้าหมับเข้าที่ลำลึงค์ของผมที่ซ่อนอยู่ในกางเกงมิดชิด
_____. "ก็เพราะเธอนั่นแหละ แต่งตัวเย้ยฟ้าท้าดินออกย่างนี้ ดูซิ พี่บุษย์ยังอายไปเลย"
_____. "แล้วชอบมั๊ยละ?" ผมไม่ตอบแต่รวบเธอเข้ามาในวงแขนทันที น้อยดิ้นขลุกขลัก
_____. "ปล่อยนะ บอกให้ปล่อยก่อน" แต่มีหรือที่ผมจะปล่อย ริมฝีปากฉกวูบลงประกบริมฝีปากที่กำลังร้องโวยวายของน้อย เธอร้องอู้อี้อยู่ในลำคอ ผมบดปากแนบแน่นกับปากน้อย สักพักเธอก็เลิกดิ้น จูบตอบผมอย่างเร่าร้อน คนยังหนุ่มยังสาว ผมกับน้อยจัดอยู่ในประเภทเครื่องเบนซิน อ็อกเทนสูงทั้งคู่ อารมณ์ติดพรึบ น้อยเริ่มครวญครางออกมา หายใจแรงจนอกกระเพื่อม ผมดึงตัวเธอนอนลงบนตักผม มือน้อยโอบอยู่รอบลำคอผม ปากก็บด แลกจูบกันอย่างเมามัน มือผมตะโบมลงบนเต้าเต่งของเธออย่างหนักมือ ผมลากมือลงสู่นาผืนน้อย รั้งชุดนอนของเธอขึ้น เพื่อสัมผัสกับโคกอวบใหญ่ของน้อย ผมลากนิ้วผ่านร่องกลีบ บดคลึงเน้นๆ ที่ติ่งเสียว น้อยครางอู้อี้อยู่ในลำคอ น้อยในยามนี้ฉ่ำแฉะเปียกเยิ้มไปด้วยเมือกเสียว คงเป็นเพราะความตื่นเต้นของเธอ ผมกดนิ้วจมลึกไปในกลีบเนื้อสาว น้อยถอนปากร้องครางยาว

_____.  "อูยยย...อูยย...ซี๊ดดด" เธอแอ่นโคกอวบอัดแน่นกับนิ้วมือผม ให้มันเข้าลึกที่สุด ผมก็ดันนิ้วให้ลึกเข้าไปอีกเพิ่มความสะใจให้กับน้อย ด้วยการงอนิ้วเกี่ยวกระตุก บดบี้แรงๆ กับติ่งเสียวกลางกลีบรักของเธอ
_____.  "ซี๊ดดด.... โอย... ตายแล้ว... ซี๊ดด.. น้ำจะออกแล้ว....นุ้ยขา" น้อยร้องออกมาเมื่อทำนบเธอใกล้พังทลาย ร่องรักของเธอดูดรัดนิ้วผมถี่ๆ น้อยกระเด้งแอ่นเอวสวนนิ้วผมอย่างรวดเร็ว ผมรู้ว่าน้อยใกล้ถึงจุดหมายแล้ว ผมเร่งมือเต็มที่ น้อยสะดุ้งเฮือก แอ่นอก ตัวเกร็งเหยียด ร่องรักเธอขมิบตอดนิ้วผมเป็นจังหวะ
_____.  "ซี๊ดดด...น้อยออกแล้ว... อูยยย...ซี๊ดด... อูยยย" เธอครางกระเส่าออกมาอย่างสุขสม น้อยยิ้มให้ผมอย่างอ่อนหวานหยาดเยิ้ม เธอพยุงตัวขึ้นมานั่งข้างผมอย่างเพลียๆ แต่สุขใจ จัดผมเผ้าให้เรียบร้อย ผมหอมแก้มเธอเบาๆ อย่างเอาใจ
_____. "เสร็จเร็วจังนะ?"
_____.  "บ้า คนกำลังตื่นเต้น" คอยดูเถอะคืนนี้น้อยจะโดนหนักกว่านี้แน่ ผมเริ่มวางแผนในใจ เรานั่งคุยกันกระหนุงกระหนิง หยอกเย้ากระเซ้าแหย่ สักครู่พี่บุษย์ก็เดินมาบอกถึงตาผมอาบน้ำบ้าง พร้อมกับยื่นผ้าเช็ดตัวให้ผม

_____.  ผมคว้าผ้าเช็ดตัวพาดบ่า ผิวปาก เดินไปอาบน้ำบ้าง ผมขัดสีฉวีวรรณจรวดของผมให้สะอาดเอี่ยมอ่องอรทัย มันกำลังขยายตัวและอยากหาที่ลงใจจะขาด ผมแข็งใจอาบน้ำจนเสร็จ แต่งตัว เดินเช็ดผม ยิ้มแฉ่งมาหา 2 สาวที่กำลังนั่งคุยกันอยู่ ผมทิ้งตัวลงนั่งคั่นกลาง 2 สาวอย่างตั้งใจ มือโอบข้างละคน

_____.  "ไวไฟเหมือนเดิมนะเรา พี่อาบน้ำแป๊บเดียว เรียบร้อยกันแล้วนะ" พี่บุษย์แหย่ผม
_____. "รู้ได้งั๊ย?" ผมย้อนถาม
_____. "ก็แฟนเธอนะ เก็บความลับเป็นเสียที่ไหน ดูซิหลักฐานยังอยู่เลย" เธอพูดพร้อมกับชี้ที่รอยเปื้อนเป็นดวงบนชุดนอนของน้อย
_____.  "ก็คนมันรักกันนี่นา" ผมตอบพร้อมกับกับหอมแก้มเธอฟอดใหญ่
_____.  "ไม่เอาละ พี่ว่าไปนอนกันได้แล้ว เดี๋ยวพรุ่งนี้ออกเช้าหน่อยดีกว่า ไม่ร้อน" พี่บุษย์บอกให้พวกเราไปนอน
_____. "จะให้ผมนอนตรงไหนน๊า?"
_____.  "ก็นอนตรงนี้ไง" พี่บุษย์ตอบพร้อมกับอามือตบเบาๆ ลงบนโซฟาที่เรานั่ง ผมเลยกอดเธอออดอ้อนขอนอนด้วยคน ผมบอกว่าถ้าเธอไม่ยอมผมจะกอดอยู่อย่างนี้ สุดท้ายเธอก็ใจอ่อนรับปากให้ผมนอนด้วย
_____.  "พอๆ นอนด้วยกันสามคนนั่นแหละ" น้อยทำท่ายักคิ้ว หลิ่วตาให้ผม
_____.  "น้อยเข้าห้องน้ำก่อนนะคะ" ห้องนอนนี้ผมเคยมานอนกกกอดกับพี่บุษย์อยู่หลายครั้งหลายคราเหมือนกัน

_____.  แต่คืนนี้พิเศษกว่า เพราะว่ามีน้อยมานอนด้วยอีกคน ผมเองอดรู้สึกตื่นเต้นไม่ได้ แต่มั่นใจว่ายังตื่นเต้นน้อยกว่าน้อยแน่นอน พี่บุษย์ให้ผมนอนข้างในสุด ส่วนเธอนอนข้างนอกสุด น้อยนอนตรงกลาง ในห้องมืดลง แต่ไม่ถึงกับมืดสนิท แสงไฟหัวเตียงเน้นบรรยากาศสลัวๆ น้อยหันมากอดผม ผมรับรู้ถึงเสียงเต้นแรงของหัวใจน้อย ผมนอนตระกองกอดกับน้อย ในขณะที่พี่บุษย์นอนหันหลังให้เรา น้อยกับผมนอนขยุกขยิกอยู่ใต้ผ้าห่ม แบบเจตนาจงใจยั่วยุพี่บุษย์

_____.  "นี่ พวกเธอจะนอน หรือจะทำอะไรกันแน่?" พี่บุษย์ดุเราเบาๆ
_____. "อยากทำอย่างอื่นมากกว่า?" น้อยตอบ
_____.  "เชิญตามสบาย แม่คุณ อย่ากวนพี่ก็แล้วกัน"
_____.  "แน่ใจน๊า ว่าไม่สน เดี๋ยวแสดงให้ดู เอามั๊ย?" น้อยกวนพี่บุษย์ต่อ
_____. "บัดสี บัดเถลิง อยากทำก็ทำไป อย่ามายุ่งกับพี่ก็แล้วกัน" พี่บุษย์พูดพร้อมกับนอนคลุมโปง....

_____. น้อยเห็นว่าไม่มีประโยชน์แล้ว เธอหันมากอดกับผมต่อ น้อยพรมจูบลงบนแผงอกของผม ผมเป็นคนไม่ชอบใส่เสื้อนอน นมผมแข็งเป็นไต ขนลุกเกรียว ลำลึงค์ที่สงบนิ่งก็เริ่มลุกโชนขึ้นมา ใบหน้าของน้อยก็ซุกไซร้อยู่แถวๆ แผงอกกว้าง ดูดดุนหัวนมของผม มือสัมผัสลูบไล้ที่แขนแข็งแรงของผม ผมปล่อยให้น้อยทำตามอำเภอใจของเธอ บางครั้งการที่ผู้หญิงชี้นำผู้ชายเข้าสู่สังเวียนรักก็นับเป็นความเร้าใจประการหนึ่ง น้อยเอื้อมมือลงไปสัมผัสกับความแข็งแกร่งของผม

_____.  ผมช่วยเธอรูดกางเกงบอลออก ง่ายมากสำหรับผมที่ไม่ยอมนุ่งกางเกงใน แค่ครั้งเดียวน้อยก็สัมผัสกับแก่นกายอุ่นๆของผม เธอรูดเบาๆ ลูบไล้ไปตามความยาวของมัน บางครั้งก็แตะฝ่ามือลูบไล้ลูกกระโปกของผม เราแสดงบทรักกัน โดยมีเจตนายั่วยุพี่บุษย์ ที่กำลังนอนคลุมโปงอยู่ ผมเริ่มเสียวมากขึ้น ผมประกบปากแลกลิ้นกับน้อย เราแลกจูบกันอย่างอ้อยอิ่ง เนิ่นนาน มือผมลูบคลำอกอวบของน้อยผ่านใยผ้าบางเบา ใช้นิ้วบดขยี้คลึงหัวนมของเธอ

_____. น้อยแอ่นอกรับ ครางกระเส่าเจตนายั่วยุอยู่ในที แต่จะเป็นยั่วยุผมหรือเป็นการยั่วยุพี่บุษย์ก็น่าสงสัยอยู่เหมือนกัน? เพราะพี่บุษย์ที่นอนอยู่ข้างๆ ก็เริ่มออกอาการกระสับกระส่ายเช่นเดียวกัน ยิ่งเธอขยับตัวกระสับกระส่ายเท่าไร น้อยก็ยิ่งครวญครางดังขึ้นเท่านั้น? สำหรับนางแมวยั่วสวาทคนนี้ คำพูดเธอดิบๆ ทั้งนั้น จริงๆแล้ว เธอฝึกมาจากผม แต่เธอเก่งกว่าครูที่สอนเสียอีก เพราะเธอพูดได้เร้าใจกว่าผมมากนัก

_____.ผมรั้งชุดนอนน้อยขึ้น น้อยช่วยถอดออกพ้นศีรษะ ตอนนี้เราสองคนเปล่าเปลือย ไม่มีอะไรติดกายแม้แต่ชิ้นเดียว มือผมตะโบมลงบนเนินอวบกลางลำตัวของน้อยทันที นิ้วผมบดขยี้อยู่กับติ่งเสียวที่กำลังแข็งสู้นิ้ว ผมเพลิดเพลินอยู่กับเล่นเนินอวบอูมของน้อย นิ้วของผมจมหายเข้าไปในกลีบรัก น้อยบิดตัวครางกระเส่าอย่างกระสันเสียวในอารมณ์ ผมพลิกตัวขึ้นทาบทับลงบนตัวน้อย ประกบดูดปากแลกลิ้นกัน พร้อมขยำขยี้สองเต้าอวบอย่างมันมือ ปากผมละจากปากน้อย ไล่ลงมาดูดดุนกับยอดเต้าอวบ แล้วลากลิ้นผ่านหน้าท้องแบนราบ เรื่อยลงมาที่กลางแอ่งรัก น้อยแอ่นโคกรับเรียวลิ้นผมอย่างสุดเสียว ร่องรักของเธอเต็มไปด้วยน้ำรักที่เอ่อล้นจากนิ้วมือของผมเมื่อครู่ บวกกับความเร้าใจที่เกิดขึ้น ผมกวาดลิ้นกับเม็ดเสียวเล็กๆ ที่ขยายตัวรับการกระตุ้น

_____. "อูยยย....ซี๊ดด..น้อยเสียวจะแย่อยู่แล้ว" น้อยบิดกายถ่างขาอ้าซ่า หายใจระรวย ยามนี้ความเงี่ยนของเธอพลุ่งพล่าน
_____. "อูยยย... นุ้ยขา... น้อยเสียว.... ลิ้นสากดีจังเลย... ซี๊ดดด... เสียวอะไรอย่างนี้.... อูยยย" เธอบิดกายส่ายกลีบสวาทบดสู้ลิ้นของผม เสียวสะท้านไปทั้งร่าง สะโพกผายยักย้ายส่ายไปมา แอ่นขึ้นอวดเนินโคกอันอวบอูม น้อยครวญครางออกมาอย่างเงี่ยนง่าน เมื่อผมสอดนิ้วเข้ารูสวาทของเธอ ปากรูสวาทขมุบขมิบตอดรัดนิ้วเบาๆ ผมเองก็สุดเสียว เมื่อรูของเธอตอดรัดนิ้วยวบๆ
_____. "อูยยย.... นุ้ยขา... ทำไมถึงเก่งอะไรอย่างนี้... ซี๊ดดด.... อูยยย...เมีย เสียวไปหมดทั้งตัวแล้ว" น้อยครวญอย่างซ่านกระสัน
_____.  "อูยยย... ผัวขา... เย็ดเมียเถอะ..เมียเสียวจะแย่อยู่แล้ว... ซี๊ดดด" ในที่สุดนางแมวยั่วสวาทของผมก็ปล่อยทีเด็ดออกมาให้ผมคลั่ง และพี่บุษย์ก็น่าจะคลั่งเช่นกัน ผมแยกขาน้อยออกกว้าง โคกอวบขาวโหนกนูนของเธอลอยเด่นขึ้น ผมแหวกกลีบรักที่สั่นระริกด้วยความกระสัน จดจ่อหัวถอกเข้ากับปากรูเงี่ยนแดงเยิ้มของน้อย กดพรืดเข้ารูจนมิดโคน
_____.  "ซี๊ดดด...อูยยย....แน่นไปหมดเลย" น้อยครวญครางด้วยความเสียวในขณะที่ลำลึงค์ฝังเข้าในกลีบรักของเธอมิดด้าม
_____. "ซี๊ดดด.... อูยยย.... ผัวขา... กระเด้าลึกๆ.... ซี๊ดดด... เสียวถึงมดลูกเลย... อูยยย" ผมเริ่มกระเด้าแก่นกายเข้ากลีบรักของเธอแรงขึ้น ผมเร่งกระแทก กระทั้นลำเนื้อ เข้าออกในกลีบสวาทของน้อยเสียงดังผับๆๆ หนอกชนโหนก เนื้อแนบเนื้อ กลมกลืนดุจเนื้อเดียวกัน
_____. "อูยยย... เสียวดีจังเลย... ซี๊ดดด.... ควยผัวชนมดลูก... อูยยย... ผัวเสียวมั้ยคะ"
_____. "ซี๊ดดด..เสียวจ๊ะ หีเมียเย็ดมันที่สุดเลย" "อูยย....ผัวขา...ซี๊ดดด... ผัวเย็ดเก่งถึงใจอย่างนี้...เมียให้เธอเย็ดทั้งคืนเลย....ซี๊ดดด....ผัวต้องเย็ด..เมียทุกคืนเลยนะ... อูยยย" น้อยร้องครางแอ่นก้นผายรับการกระเด้าระริก ระรัว ผมกระเด้าอย่างไม่ยั้ง เสียงเนื้อกระทบเนื้อดังสนั่น เมือกสวาทของเธอไหลย้อยเลอะลูกกระโปกของผม กลีบแคมปลิ้นเข้าออกตามจังหวะการกระเด้าของผม น้อยสะบัดหน้า เกร็งสะโพกรับลำลึงค์ของผมที่วิ่งทะลวงร่องรัก

_____. สักพักน้อยก็เอามือยันท้องผม
_____.  "อูย...พอก่อนคะ อูยย" ผมหยุดการกระเด้า น้อยชี้หัวแม่โป้งไปทางพี่บุษย์ ส่งซิกให้ผมรู้ว่าเธอกำลังคิดอะไรอยู่? ผมยิ้ม น้อยพลิกตัว มุดผ้าห่มเข้าหาพี่บุษย์
_____.  "อุ้ย... เหงื่อแตกเลย ร้อนหรือพี่?"
_____.  "ฮื้อ... พี่บอกแล้ว อย่ายุ่งกับพี่ ไปทำของเธอไป" พี่บุษย์ตอบ
_____.  "ไม่อยากเหรอ...แล้วทำไมถึงแฉะอย่างนี้?"
_____.  "ไม่รู้... อุ๊ย" ผมไม่รู้ว่าน้อยทำอะไรบ้าง? แต่พี่บุษย์ก็เงียบเสียงไปนาน สักพักน้อยก็เปิดผ้าห่ม สะกิดผม ซึ่งกำลังคุกเข่านั่งมองอย่างสนใจ น้อยประกบปากดูดลิ้น พัวพันอยู่กับพี่บุษย์ มือก็เคล้นคลึงกับเต้าอวบใหญ่ ผมก็ชักสนุกขึ้นละซิ ผมคลานไปหาพี่บุษย์ ดึงชุดนอนเธอขึ้น รูดกางในออก โคกอวบอูมคือเป้าหมายของผม ผมฝังใบหน้าลงไปคลุกเคล้ากลีบเกสรสวาทของพี่บุษย์ ซึ่งฉ่ำเยิ้มไปด้วยน้ำรักในตอนนี้

_____.พี่บุษย์ครางอู้อี้ในลำคอ ผมกวาดลิ้นดูดดุนกับติ่งเสียวอย่างตั้งใจ แหย่นิ้วเข้าไปในหลืบเร้น ละเลงลูบไล้น้ำรักไปจนทั่วกลีบแคมอย่างนุ่มนวล แผ่วเบา พี่บุษย์ครางในลำคอ ด้วยความกระสันเสียว เธอถ่างขากว้างให้ผมโลมเลียเนินนูนของเธอได้อย่างถนัดๆ ลิ้นสากของผมแหย่ลึกเข้าไปภายในกลีบเนื้อ สลับกับดูดเลียเม็ดเสียวระริกยั่วยวน ผมดูดติ่งเสียวจนร่างของพี่บุษย์ดิ้นพราด ๆ หลั่งน้ำเงี่ยนไหลเยิ้ม ผมจูบไซร้เนินสวาทของเธออยู่นาน...

_____.. "โอย.....พอเถอะค่ะ..ซี๊ด...โอย..พี่ไม่ไหวแล้ว" อา...ลำลึงค์แข็งโด่บานร่าราวดอกเห็ด ลำตัวอวบใหญ่เป็นมันเลื่อม ผมแยกขาพี่บุษย์ออก แคมกลีบแบะอ้าออกเล็กน้อย เผยให้เห็นร่องรักสีแดงเข้มเปียกเยิ้ม ผมจับลำเนื้อจ่อตรงช่องทางรักที่แดงเยิ้มด้วยน้ำเงี่ยน กดหัวถอกเข้ากับปากรูแดงแจ๋ช้า ๆ กลีบแคมของเธอแหวกออกอ้าอมปลายถอกของผม
_____. "อูย...ตัวเอง.. ซี๊ดด... กระเด้าเข้ามาเลย... อูยยย...แน่นดีจัง ซี๊ดดด" ผมกระเด้าพรวดเข้าไปทันที คราวนี้มันเข้ามิดด้าม พี่บุษย์บิดกาย ตัวสั่นเร่า ๆ เนินนูนของเธออ้าอมหัวเงี่ยงบานเข้าไปจนหมด โคกอวบของเธอบวมเป่งเพราะลำลึงค์เข้าไปฝังแน่นอยู่ข้างในกายเธอ
_____.  "อูยย... เสียวอะไรอย่างนี้... ซี๊ดด.... อูยย... แน่นไปหมดเลย... อูยยย" เธอครางกระเส่า ในขณะที่น้อยนั่งจ้องแบบไม่กระพริบตา ผมรู้ว่าเธอตื่นเต้นมาก ในที่สุดสิ่งที่เธอปรารถนาก็บรรลุสมความตั้งใจ น้อยนั่งดูอย่างตั้งใจ ไม่สนใจอย่างอื่นเลย
_____. "ซี๊ดด...ผมก็เสียว... รูพี่ฟิตดีจัง... เอามันที่สุด"
_____.  "อูยย... น้องขา... ซี๊ดดด... กระเด้าเข้ามาเลย อูยยย... เอาให้ลึกๆเลยนะ" ผมกระเด้าส่งลำลึงค์เข้ารูสวาทมิดก่อนที่จะถอนออกมาช้า ๆ ลำลึงค์เป็นมันเลื่อมด้วยน้ำเงี่ยน แล้วบรรจงกระเด้าเข้าไปอีกอย่างแรง ลำลึงค์มุดเข้ามุดออกในรูรัก เสียงดัง พลั่ก พี่บุษย์ก็แอ่นโคกอูม รับการกระเด้าของผมอย่างไม่ยอมแพ้เช่นกัน เธอส่ายก้นร่อนไปมารับการกระแทกกระทั้น

_____.  "อูยยย... น้อง...ซี๊ดดด... เสียวไปหมดแล้ว... ซี๊ดดด......ทั้งเสียวทั้งมัน... อูยยย" ผมอัดกระเด้าด้วยความตื่นเต้น มองดูน้อย ตอนนี้สนใจแต่การโรมรันพันตูของสงครามสวาทเท่านั้น แม้แต่หน้าผม เธอยังไม่ยอมมองเลย? ผมกระเด้าสักพัก พี่บุษย์ก็ครางเสียว ใบหน้าสวยแอ่นเชิด
_____.  "อูยยย...ตัวเอง...เค้าไม่ไหวแล้ว... ซี๊ดดด... น้ำจะออกแล้ว... ซี๊ดดด.... เอาแรงๆอีก... อูยยย" ผมกระเด้าเธออย่างแรงและเร็วอีกไม่กี่ที พี่บุษย์ก็ผวาเฮือก เบียดเนินนูนกับหนอกผม
_____. "โอย..ซี๊ดดด น้ำออกแล้ว... ซี๊ดดด....อูยยย" ร่องรักขมิบรัดแก่นกาย ขมิบน้ำเงี่ยนแตกซ่าชโลมหัวถอกจนชุ่ม เสียวซ่านแทบขาดใจในรสสวาทที่เธอได้รับ ผมรอจนเธอหลั่งหยาดรักจนหยดสุดท้าย นอนหอบหายใจรวยริน พี่บุษย์ถึงสวรรค์แล้วอย่างสุขสมในที่สุด

_____. ผมมองหน้าน้อย เธอมองตอบ แววตาของน้อยฉายแววของความตื่นเต้น น้อยเหมือนเด็กน้อยที่ได้รับของถูกใจ ผมดึงเธอมาจูบ บดแลกลิ้นเป็นพัลวัน จนน้อยเริ่มมีความต้องการเต็มที่แล้ว ผมบอกน้อยว่าผมสนใจท่าน้อยเหลียวหลัง เธอพยักหน้ารับแต่โดยดี น้อยนอนคว่ำโก้งโค้ง สะโพกผาย โคกสวาทของเธอปลิ้นทะลักออกมาข้างหลังอย่างน่าดูชม โคกอวบใหญ่มีเส้นไหมดกดำ รูสวาทขมิบรอรับลำลึงค์อย่างท้าทาย

_____. ผมขยับเข้าไปประชิดบั้นท้ายกลมกลึง มือจับลำลึงค์จ่อปากรูแดงที่เผยอรอรับอย่างสุดหงี่เงี่ยน ค่อยๆกดหัวถอกแดงเข้ารูรักเธออีกครั้ง ผมดันลำลึงค์พรืดเข้าไปในร่องรักของน้อย เธอสั่นสะท้านทั้งตัวเกร็งขมิบร่องรักรับลำลึงค์ สูดปากซี๊ดซ๊าด ร้องครางอย่างเสียวกระสัน กลีบแคมของเธอปลิ้นแบะอ้าตึง โคกอวบบวมเป่ง เสียวก็สุดเสียว เงี่ยนก็เหลือจะเงี่ยน ด้วยหัวถอกบานมันคับแน่นเต็มร่องรักไปหมด ใจสั่นระรัว ผลัดกระเด้าใส่กลีบสวาทอุ่นแฉะชื้นอย่างเมามัน น้อยร้องครางอย่างเสียวซ่าน ด้วยลำลึงค์ใหญ่มุดครูดควานเต็มช่องรัก น้อยขมิบรูบีบรัดท่อนรักของผมอย่างมีความสุข แนบแน่น ก้นผายส่ายระริกยามที่ลำลึงค์มุดเข้าไปยันมดลูก

_____.  "อูยยย...ควยมันเข้าไปลึก... ซี๊ดดด เสียวถึงมดลูก....มันยันมดลูกจนเสียวไป...หมดเลยค่ะ.....อูยยย... แน่น... ดีจัง... ซี๊ดดด" น้อย ถึงอย่างไรเธอก็ยังเป็นน้อย เป็นเครื่องยนต์พลังสูง รุนแรงและเร่าร้อน แค่เพียงสัมผัสกับประกายไฟนิดเดียวก็ลุกพรึบ เมื่อกี้ยังทำหน้าตื่นๆอยู่เลย แต่ตอนนี้เครื่องติดแล้ว
_____.  "เอาเลยค่ะผัวขา..ผัวเย็ดเก่งจัง... ซี๊ดดด... เย็ดหนัก ๆ นะคะ...อูยยย...เสียวรูอะไร อย่างนี้?...ซี๊ดดด" เธอขยับสะโพกร่อน ก้นผายส่ายเดี๊ยะ มือผมจับเอวคอดกิ่วของน้อย ดึงรั้งเข้าหาตัว รับกับการกระเด้าของผม เสียงน้ำเงี่ยนดังเฉาะแฉะ กลีบใหญ่อ้าออกอมลำลึงค์ กลีบแคมปลิ้นเข้าออกตามจังหวะกระเด้าของผม น้ำเงี่ยนไหลย้อยเป็นทางเปรอะเต็มโคกอวบอูม ยิ่งผมกระแทกเธอแรงเท่าไร? น้อยก็กระแทกก้นสวนลำลึงค์แรงเท่านั้น 
โดย นุ้ย -  [19 มี.ค. 2546 , 21:47:53 น.] 

1  :  ด้วยปีกแห่งแรงปรารถนา บทที่ 1-2    
2  :  ด้วยปีกแห่งแรงปรารถนา บทที่ 3 "..น้อย..ที่ผมรัก.."    

swss2511

pinmonkey

ความรักความเข้าใจ ทำลายอุปสรรคทุกอย่าง สมใจมากครับ ขอบคุณมากครับ

naitoom

มันต้อง เมียสามตามตำรา มิใช่เหรอ น่าจะเป็นสี่คนหัวใจเดียวกันนะครับ ในเมื่อมีเมีนสองได้ ต่อไปก็ไม่พ้นสาม