ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอดยุทธสะท้านบู๊ลิ้ม ตอนที่ 28 พลังหยินอันยิ่งใหญ่

เริ่มโดย zeech, กุมภาพันธ์ 09, 2017, 09:30:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

po3821

พลังหยินยิ่งใหญ่จริงๆ 13 คน เลย พระเอกเรานี่โชคดีสุดๆ สงสัยว่าหลังจากรับพลังหยินเสร็จแล้ว วิทยายุทธิ์คงก้าวล้ำหน้าไปอีหลายขั้น สนุกครับ ขอบคุณมากๆ

kaithai

ในตอนนี้ ยอมรับว่า ถูกใจมากๆ กับภาพประกอบ
ที่ เฟยอี้ ล้อมรอบด้วย ภรรยาทั้ง 13 นาง
และเฟยอี้น่าจะใช้ภาพนี้ เป็นวอลเปเปอร์ 
ไว้ที่ผนังห้องนอน ด้านหัวเตียง  555555

asean

สิบสามนางเฉลี่ยยกละชั่วโมงต่อคน ก็สิบสามชั่วโมง ถ้าโดนพษเหมยฟ้าเข้าไปก็ตกคนละสามยกจึงจะสงบใด้ กว่าจะรักษาเสร็จก็ 39 ชั่วโมง ฟ้าเหลืองแน่เฟยอี้เอ๋ย

nbsrk

นี่หัวตันแล้วเหรอ ร่ายซะยาวมาก แถมแกล้วรีดด์ ให้ค้างตอนท้ายอีก รีบมาต่อเลยน้า มันค้างงงงง

lingsan

ขอบคุณท่าน zeech ที่แบ่งปันเวลาสร้างสรรค์ผลงานอันยอดเยี่ยมมาตลอด  ตอนนี้จบแบบนี้ก็ดีนะ จะได้มีลุ้นต่อว่าจะเป็นยังไง

crazylex

audy3888

ขอให้ผู้เขียนอารมณ์ดีๆ ตลอดปีนี้นะครับ ร่างกายแข็งแรง จะได้สร้างสรรค์งานออกมาให้เราอ่านกันต่อ ขอบอกว่ายังไงก็รอ เพราะมันค้างครับ 555

nonstopper

ตอนนี้จัดหนักจัดเต็มมาก ดูท่าต่อให้รักษาหาย ธาตุหยางคงแตกซ่านแน่นอน

Thor

บทบู๊ยอดเยี่ยม บทรักเป็นเลิศ จะบรรยายได้ทุกนางต้องใช้อารมณ์น่าดู แต่ผมก็จะรออ่านครับ  ::Bloody::

strikef.

ขอบคุณครับ กลายเป็นมหกรรมของมวลมนุษยชาติไปละ 13 ต่อ 1 เฟยอี่สู้ๆ ^_^

ak999

isadaei

13 คนพร้อมกัน อะไรจะขนาดนั้นครับคุณเฟยอี้ รอติดตามเลยครับ

samsung014

ตอนนี้น่าชื่อว่า หนึ่งต่อสิบสามจริงๆ ตอนนี้มีภรรยาสิบสามคนแล้ว จนจบเรื่องจะมีกี่คนเนี่ย อิอิ