ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอดยุทธสะท้านบู๊ลิ้ม ตอนที่ 28 พลังหยินอันยิ่งใหญ่

เริ่มโดย zeech, กุมภาพันธ์ 09, 2017, 09:30:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

etracker

ขอบคุณมากๆ นะครับ จากตอนแรกผมไม่ค่อยชอบนินยายแนวนี้ เพราะรู้สึกว่าไกลตัวไปหน่อย ต้องจินตนาการสูงนิดนึง ไม่เหมือนเรื่องที่มันใกล้เคียงชีวิตประจำวัน ที่อินตามได้ง่าย แต่พออ่านเรื่องนี้แล้ว ติดเฉยเลย เขียนดีมากๆ บรรยายละเอียดจนค่อยๆ อินตามไม่รู้ตัว ต้องคอยว่าเมื่อไหร่ตอนใหม่จะมา

ขอบคุณอีกครั้งนะครับ สนุกมากครับ ติดตามๆๆ

hanabombam

เป็นอย่างที่คิดไว้ว่าต้องมีวันนี้วันที่บรรดาเมียๆ ของพี่เฟยจะมาร่วมตัวกันเพื่อเสพสมกับพี่เฟยเพื่อรักษาอาการหยางกำเริบอย่างรุนแรง ความเห็นส่วนตัวนะ 13 นางนี้จะเสพสมกับพี่เฟยเพื่อจะบรรเทาอาการให้ดีขึ้นเท่านั้น แต่จะให้หายขาดจะต้องดูดเอาพลังของเจ้าสำนักเว่ย มาปรับสมดุลจึงจะหายขาด หรือเปล่า

pisanuman3

อยากเป็นเฟยอี้จัง  ได้สวิ้งหมู่ กันสาวๆทั้ง 13คน สุดยอดครับ

เฒ่า

madigan123

::Glad:: ขอบคุณครับ
ทียังคงแบ่งเวลามาลงให้อ่านกัน  ::Thankyou::

ปล. พอไปอ่านแล้ว ตอนนี้ยาวสมการรอคอยครับ อิอิ
โลกนี้ไม่เที่ยง ต้องคิดเผื่ิเอาไว้

maddog007

รอมาพักใหญ่แล้วครับตอนต่อ
เป็นอีกเรื่องที่อ่านแล้วติด  อิอิ

::DookDig::

flammeus

มีพลังภายในไม่ต้องพึ่ง ไวอากร้า 555
สงสัยวันใหม่แล้วก็ยังไมจบแน่นอน

ขอบคุณมากครับ ตอนนี้โหดมากกก

abaratei

พลังหยางที่มากล้นเหลือประมาณ ก็ต้องใช้พลังหยินอันเหลือล้นในระดับเดียวกันแก้ จึงจะสมดุลย์ ว่าแต่สามวันจะพอมั้ย พวกนางมิพักรับทานอาหารบ้างหรือไร ::Hungry::

ka55anova

ดูแลสุขภาพด้วยครับ เข้าใจเลยครับ เวลาไม่มีสมาธิจะบังคับให้สมองลื่นไหลมันจะติดๆขัดๆ แต่ยังอุส่าจัดหรักมาให้ ขอบคุณนะครับ

spty24

รอมาต่อ 
คาดว่าเฟยอี้คงไม่ตายเพราะพลังหยางแล้วหละครับ คงฟ้าเหลืองหัวใจวายตายก่อนแน่ๆ5555
สุดท้ายเว่ยเป็นบอสใหญ่ให้ซูปเปอร์เฟยอี้ไปจัดการแน่แท้

dan49

หายไปนานเลยกลับมาพระเอกเราฟาดที่เป็นโหลเลยกวาจะครบทุกนางสงสัยคางเหลืองแน่แน่เลย แต่ก็ไม่แน่มีกำลังภายในมากมายขนาดนี้อาจมีเปิ้ลให้กับทุกนางทั่วหน้าก็เป็นได้นะ สุดยอดจริงจริงครับคุ้มค่ากับการรอคอยจริงจริงแต่อยากรีบอ่านตอนต่อไปมากมากมากที่สุดว่าผลจะออกเป็นเช่นไร ขอบคุณมากมากนะครับสำหรับเรื่องสนุกสนุกขนาดนี้

Tarn225

กำลังสนุกเลยครับ ค้างมาก อยากรู้แล้วว่าพระเอกจะจัดการกับ 13 นางอย่างไร

tanavong

อ่านมตั้งแต่ตอนแรก มาถึงปัจจุบันไม่นึกเลยว่าจะมีมากถึง 13นาง
คราวนี้ถ้าไม่หาย ท้องฟ้าคงกลายเป็นสีเหลือง อย่างแน่นอนเลยครับ