ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ด้วยปีกแห่งแรงปรารถนา บทที่ 6 "...มนต์เมืองเหนือ..." [นุ้ย]

เริ่มโดย kaithai, กุมภาพันธ์ 10, 2017, 02:35:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kaithai

ด้วยปีกแห่งแรงปรารถนา บทที่ 6 "...มนต์เมืองเหนือ..."  [นุ้ย]

_____. นับตั้งแต่กลับจากเกาะสีชัง ความรัก ความผูกพันของพวกเราก่อตัวขึ้นอย่างรวดเร็ว น้อยเก็บข้าวเก็บของย้ายมานอนร่วมชายคาเดียวกับพี่บุษย์ ในขณะที่ผมยังชอบที่จะอยู่คนเดียวในบ้านพักของบริษัทฯ มากกว่า และตอนนี้ผมก็ไม่ต้องวิ่งรอกไปบ้านพี่บุษย์ กับคอนโดที่น้อยอยู่อีกแล้ว แค่คิดถึง ใจผมก็ถึงแม่นวลลออทั้งคู่ ผมกลายเป็นผู้ชายที่แสนจะโชคดีในวันนั้น และบทนี้คือบทที่ผมเขียนด้วยหัวใจปั่นป่วนที่สุด

บทที่ 6 "..มนต์เมืองเหนือ..."

_____. ผม น้อยและพี่บุษย์วางแผนการเดินทางครั้งนี้นานพอสมควร เหตุผลลึกๆ แล้วคือ อยากพักผ่อน ท่องเที่ยว อยากหลบลี้ความวุ่นวาย ของสังคมเมือง เสาะแสวงหาธรรมชาติ อยากถอดหน้ากากที่สังคมให้เราหยิบยืมใช้ อยู่ทุกเมื่อเชื่อวัน
_____. การเดินนับพันกิโลในครั้งนี้ สร้างรอยยิ้มและความประทับใจแก่พวกเราอย่างไม่รู้เลือน นับเป็นการเดินทางที่เชื่อมต่อ และหลอมรวมจิตวิญญาณของพวกเราให้เป็นหนึ่งเดียวอย่างแท้จริง เรื่องราวที่ไม่อาจลบเลือนไปจากหัวใจของผม ความรู้สึกดีๆ ยังเก็บอยู่ในก้นบึ้งของหัวใจ ผมขอน้อยแต่งงานกลางทุ่งบัวตองที่แม่ฮ่องสอน และนี่คือความทรงจำที่ดีที่สุดของผม ที่มีต่อพี่บุษย์กับน้อย.....

ตอน 1 สู่เส้นทางเมืองเชียงใหม่

_____. ผมกับน้อยออกเดินทางจากกรุงเทพฯโดยเจ้าม้าเหล็กขบวนกรุงเทพฯ-เชียงใหม่ในเย็นวันนั้น เรารู้สึกสบายกาย สบายตัวขึ้นเมื่อได้มีโอกาสมานั่งรับแอร์เย็นๆบนขบวนรถ หลังจากที่ต้องฝันฝ่าการจราจรอันแสนสาหัสของกรุงเทพฯจากเอกมัย-หัวลำโพง
_____. "ปู้น ปู้นๆ ๆ"เจ้าม้าเหล็กเตือนเราว่า มันกำลังจะทำหน้าที่ของมันพาเราออกจากหัวลำโพง ออกจากกรุงเทพฯ หลบลี้ความจ็อกแจ๊ก จอแจ สู่เมืองเหนือในอีกไม่ช้า ผมกับน้อยออกมายืนที่ราวบันได โผล่หน้าออกมาดูนอกขบวนรถ เรารู้สึกสนุก ตื่นเต้น เหมือนวันเวลามันย้อนกลับไปในวัยเด็กๆที่มีโอกาสได้นั่งรถไฟ วูดดังขึ้นอีก พร้อมกับเจ้าม้าเหล็กกระชากตัวอย่างแรง ก่อนที่จะเคลื่อนตัวช้าๆ ออกจากสถานี เรามองดูผู้คนที่เดินกันควักไขว่ แม่ค้าขายขนมที่สถานี ร้องเรียกลูกค้า พรร.แต่งสีกากี โบกธงสีเขียว เป่านกหวีด

_____.  "ปรี๊ด ปรี๊ด ๆๆ" เตือนผู้คนว่าอย่าแหยมเข้าใกล้ม้าเหล็กคันนั้นนะ เจ้าม้าเหล็กเพิ่มแรงม้าของมันขึ้นเรื่อยๆ มันพาเราผ่านสามเสน บางซื่อ บางเขน ออกสู่ดอนเมือง ในที่สุดกรุงเทพฯก็เลือนหายไปจากสายตา พร้อมๆ กับความมืดที่ค่อยๆ โรยตัวปกคลุมไปทั่ว ผมกับน้อยมองหน้ากัน เรายิ้ม เรารู้สึกว่าเรามีความสุขที่สุด เราจะใช้วันลาทั้งหมดของเราอย่างมีคุณค่าและเป็นความทรงจำที่ดี ที่เมืองล้านนาให้สมกับที่เราต้องทำงานเก็บเงินเหนื่อยมาเกือบทั้งปี ตามกำหนดการแล้วเจ้าม้าเหล็กคันนี้มันจะพาเราไปเหยียบดินแดนเมืองนครพิงค์ตอนเช้ามืดของวันใหม่ที่สถานีเชียงใหม่ เสียงล้อเหล็กบดรางดังกระชึ๊ก กระชักๆๆ วูดดังปู้นๆ เสียงอย่างนี้ดังเป็นทำนองเช่นนี้ ตั้งแต่ออกจากหัวลำโพงแล้ว ช่วงไหนมันข้ามสะพาน มันก็ดังปัง ปังๆๆ

_____. ผมกับน้อยยืนตะโกนคุยกันตรงข้อต่อระหว่างตู้ขบวนรถ สายลมในหน้าที่อากาศเริ่มหนาว มันพัด ชำแรกเสื้อเข้าสู่ผิวกาย จนรู้สึกหนาวเหน็บ เราต้องกระชับปกเสื้อให้แน่นหนายิ่งขึ้น สำหรับโปรแกรมท่องเที่ยวของเรา เราวางแผนไปเที่ยวเมืองเชียงใหม่ เลยขึ้นเชียงรายแล้ววกลงมาที่แม่ฮ่องสอน บนรถด่วนขบวนนั้น ผมว่าสายตาหลายคู่มองเราเหมือนคู่รักคู่ใหม่ ที่กำลังหลบลี้ความวุ่นวายของสังคมเมืองไปแสวงหาอิสรภาพ และมนต์เสน่ห์ของเมืองเหนือ เรายืนคุยกันถึงเรื่องสับเพเหระ คุยกันทุกเรื่องเท่าที่เรานึกออก บางครั้งเราก็ทบทวนถึงเหตุการณ์เก่าๆ ที่ผ่านเข้ามาในชีวิต หัวเราะให้กับอดีตที่เราผ่านมาแล้ว บางอดีตเราก็อยากจะลืมมัน อดีตที่เราไม่พึงปรารถนา แต่อดีตที่เราอยากจะลืม มันก็ฝังรากลึกลงสู่ก้นบึ้งของหัวใจ ยากที่จะลืมเลือน ยิ่งดึกเราก็ยิ่งคุยกันอย่างออกรสมากขึ้น
_____.  "หนาวแล้ว กลับห้องเถอะ" น้อยตะโกนบอกผม
_____. "หิวมั๊ย" ผมถามน้อย
_____. "ไม่ค่อยหิวนะ"
_____.  "กินไว้ก่อนดีกว่ามั๊ย "
_____. "ตกลง" พวกเราก็เลยย้ายที่ยืนจากข้อต่อขบวนรถไปนั่งที่ห้องเสบียงแทน เราทานข้าวไป คุยกันไป ดูวิวที่เจ้าม้าเหล็กมันตะกุยผ่าน แสงไฟนีออนบนถนนริมทางสว่างพอที่จะให้เรามองเห็นผู้คนที่ยังสัญจรไปมา มนุษย์บางครั้งก็เหมือนมดปลวก ต้องดิ้นรน ต้องต่อสู้เพื่อให้ได้มาซึ่งอาหาร ของตัวเองและครอบครัว เหมือนกับว่าชีวิตนี้ไม่เคยหยุด ไม่เคยพอ แก่งแย่ง ชิงดี ชิงเด่น ทั้งๆ สุดท้ายทุกคนรู้ดีว่าไม่มีใครเอาอะไรติดตัวไปได้ แม้แต่สิ่งเดียว สี่ทุ่มกว่าเราเดินกลับ ล้างหน้า แปรงฟัน เสร็จก็นอน ผมปิดม่านล้มลงนอนข้างๆน้อย เรานอนคุยกันอีกหน่อย

_____. "นอนด้วยคนนะ" น้อยยิ้ม พยักหน้า ผมหอมแก้มน้อย ตกลงคืนนั้นน้อยนอนติดหน้าต่าง ผมนอนด้านนอก เธอนอนหนุนแขน กอดผม ด้วยความเหนื่อยล้ามาทั้งวันไม่นานน้อยก็หลับในอ้อมแขนผม น้อยสวยหวานในยามที่เธอหลับพริ้มอยู่ในวงแขนของผม....

ตอน 2 เมืองนครพิงค์

_____. เช้าตรู่วันนี้ เจ้าม้าเหล็กก็ทำหน้าที่ของมันอย่างสมบูรณ์ มันพาเราสองคนถึงจุดหมายที่สถานีเชียงใหม่ ผมกับน้อยหอบหิ้วสัมภาระติดตัวก้าวลงเหยียบแผ่นดินเมืองเชียงใหม่ ดูน้อยจะสดชื่นขึ้นเมื่อเทียบกับเมื่อวาน อาจเป็นเพราะได้หลับมาเต็มตื่น และตื่นเต้นกับอากาศที่หนาวเย็นในเวลาเช้าๆ แบบนั้น ที่ชานชาลา

_____. เราพบกับสหายเก่าของผมสมัยที่ยังร่วมหัวจมท้ายในรั้วมหาวิทยาลัย สารถีและไกด์จำเป็นในวันแรกของเรา หนุ่มเมืองแพร่ผู้จบมาทางด้านรัฐประศาสนศาสตร์ แล้วมาทำงานอยู่ที่เชียงใหม่ สิ่งที่ผมขอให้เขาช่วยในที่นี้ คือรถ เราสวมกอดทักทายกันให้สมกับที่ไม่ได้เจอกันนาน ผมแนะนำน้อยให้เขารู้จัก หลังจากทักทายกันตามมารยาท สอบถามเรื่องการเดินทางอะไรกันนิดหน่อย
_____.  "โปรแกรมวันนี้มีอะไรบ้าง" นี่เป็นคำถามแรกของผม คำตอบที่ผมได้รับ คือ กิน มันบอกว่ากองทัพเดินได้ด้วยท้อง ผมก็ไม่อยากขัดใจ เราช่วยกันหอบหิ้วสัมภาระเดินไปที่รถยนต์ขับเคลื่อนสี่ล้อที่มันเตรียมไว้ให้ มันบอกว่ารถคันนี้เป็นรถประจำตำแหน่งนักข่าวหนังสือพิมพ์ฝรั่งของมัน มันยกให้ผมใช้ตลอดเวลาที่อยู่ที่นั่น แล้วให้เอาไปฝากเพื่อนรุ่นน้องมันอีกทีที่แม่ฮ่องสอน แล้วมันจะไปเอากลับเอง

_____. อย่างแรกที่เราทำคือขับรถไปที่บ้านพัก ซึ่งเป็นของอาพี่บุษย์ วันที่เราไปเขาก็เลยให้เด็กที่บ้านมาทำความสะอาดให้เรียบร้อย เป็นบ้านไม้ 2 ชั้นแบบทางเหนือ หลังจากที่เราเก็บข้าวของ อาบน้ำ อาบท่าเสร็จเรียบร้อย ที่แรกที่เราจะไป คือ ตลาด เพื่อหาอะไรรองท้อง ก็เป็นอาหารเช้าแบบทางเหนือ กาแฟ ปาท่องโก๋ ไส้อั่วอะไร ประมาณนั้น ระหว่างที่ทานข้าวเช้ากัน เรานั่งดูชีวิตผู้คนในตลาดยามเช้าก็นับเป็นภาพที่ดูแปลกตาดีเหมือนกัน เราคุยกันถึงโปรแกรมการท่องเที่ยวในวันนั้น และบอกเขาว่าเรามีโปรแกรมวันอื่นๆ อย่างไรบ้าง เขาก็เสนอว่าเขาจะพาเที่ยวในสถานที่ใกล้ๆ ตัวเมืองก่อน เพราะเรามีนัดที่จะต้องไปรับพี่บุษย์ที่สนามบินเชียงใหม่ตอนบ่ายแก่ๆ ของวันนั้น

_____. หลังจากทานข้าวเช้า ซื้อผลไม้ น้ำดื่ม ติดไม้ติดมือขึ้นรถ ไกด์กิตติมศักดิ์ของเราก็ขับเจ้าโฟร์วีลคันเก่ง พาเราไปที่ ศาลหลักเมือง เขาบอกว่าเพื่อเป็นสิริมงคลสำหรับการมาเที่ยวของเรา และนี้เป็นจุดเริ่มต้นของการเดินทางทัวร์เมืองเหนือของเรา ศาลหลักเมืองนี้สร้างเมื่อสมัยพ่อขุนเม็งรายมหาราช ตั้งเมืองเชียงใหม่ เขาเล่าว่าพ่อขุนเม็งรายเชิญเพื่อนในสมัยนั้นคือพ่อขุนรามคำแหงและพ่อขุนงำเมืองมาดูชัยภูมิที่นั่น และเกิดปิ๊งว่า โอเค ที่ตรงนี้แหละเหมาะที่จะตั้งเมือง เมืองที่ฝังเสาในวันนั้น ชื่อ นพบุรีศรีนครพิงค์ ฟาร์มกล้วยไม้ คือสถานที่ต่อมาของเรา มาดูของสวยๆ งามๆ กัน ที่นี้มีกล้วยไม้หลากหลายสายพันธ์ สีสันแตกต่างกันออกไป มีทั้งดอกใหญ่ ดอกเล็ก สมกับคำขวัญของเมืองเชียงใหม่จริงๆ น้อยดูจะชอบที่นี้มาก สาวสวยคู่กับดอกไม้งาม ผมหวังว่าวันหนึ่งกล้วยไม้พวกนี้มันจะได้มีโอกาสอวดโฉมอันแสนสวยงามนี้ต่อผู้คนผู้มาเยือน คนแล้วคนเล่า และก็หวังผู้คนจะชื่นชมในความงานของมัน ทริปประจำวันนี้ใกล้จบแล้ว เป้าหมายสุดท้ายของพวกเราคือสนามบินเชียงใหม่ เมื่อถึงเวลาเสียงเครื่องยนต์โรลสลอยซ์ก็แผดเสียงครืน ครืน มาแต่ไกล ค่อยๆ ลดระดับลงแตะรันเวย์

_____. พี่บุษย์คือคนที่เรามารับในวันนี้ ผมแนะนำให้สหายเก่ารู้จักกับเพื่อนใหม่ มันทำหน้างงๆ และคงมีคำถามในใจมากมายที่อยากถามผม และแน่นอนที่สุดผมย่อมไม่เปิดโอกาส ให้มันถามผมแม้แต่คำถามเดียว เรื่องบางเรื่องผมก็จนปัญญา หาคำอธิบายที่เข้าใจง่ายๆ ไม่ได้ ก็ปล่อยให้เวลาช่วยมันคิด มันเข้าใจของมันเองดีกว่า พี่บุษย์ยื่นถุงกระดาษโลโก้ดิวตี้ฟรี ให้กับสหายเก่าของผม ตามที่ผมขอให้เธอช่วยจัดการ ดูเจ้าสหายเก่าของผมมันพึงพอใจกับน้ำเมา ยี่ห้อฝรั่งที่พี่บุษย์ถือมาฝากเป็นพิเศษ

_____.  เราออกจากสนามบินมุ่งหน้าเข้าเมือง อาบน้ำอาบท่าที่บ้านเป็นที่เรียบร้อย ก่อนที่จะออกไปเดินชมร้านรวงในเมืองเชียงใหม่ ณ ที่นี้ ผมซื้อสร้อยจี้ทองรูปหัวใจอันเล็กๆ พร้อมกับแหวนทองเกลี้ยงให้สองสาวคนละ 2 วง แน่นอนว่ามันเป็นวงเล็กๆ อีกเหมือนกัน ถือว่าเป็นรับขวัญการมาเยือนเมืองเหนือในวันนั้น จริงๆแล้วการได้ให้อะไรแก่ใครสักคน มันก็เป็นความสุขทางใจทั้งผู้ให้และผู้รับ เราเองก็ต้องเรียนรู้ที่จะเป็นผู้ให้ และบางครั้งเราก็ต้องเรียนรู้ที่จะเป็นผู้รับเช่นเดียวกัน

_____. ค่ำวันนั้น สหายเก่าพาพวกเราไปทานดินเนอร์ขันโตกอันเลื่องชื่อของล้านนา พี่บุษย์ออกจะมีความสุขกับอาหารเย็นในวันนั้น เพราะสำหรับเธอแล้วเหมือนได้กลับมาบ้านเดิม ถิ่นเดิม เราร่ำลาสหายเก่าหลังจบดินเนอร์ขันโตกมื้อนั้น พรุ่งนี้จะเป็นวันเริ่มต้นของการเดินทางของพวกเราสามคนอย่างแท้จริง บนเส้นทางสายฝัน

_____. หลังจากที่ร่ำลาสหายเก่าแล้ว ผมขับรถมุ่งหน้ากลับที่พักทันที เมื่อเราถึงบ้าน เราก็โผเข้าหากันอย่างคนอดอยาก ผมจับไหล่พี่บุษย์จูบปากเธออย่างแรงเนิ่นและนาน จบจากพี่บุษย์ผมก็หันไปหาน้อย น้อยเองช่วยปลดเปลื้องเสื้อผมออกอย่างเร่งร้อน โดยที่ปากเรายังไม่ละจากกัน มือผมตะโบมบีบเคล้นสองเต้าอวบน้อยอย่างมันมือ เหมือนจะให้มันแหลกคามือ พี่บุษย์จัดการกับตัวเองจนเปลือยเปล่าก่อนใคร อวดโนมเนื้ออล่างฉ่างของเธอ ผมคว้าเธอมาจูบ แลกลิ้นนัวเนียกันในโพรงปาก

_____.  "อา อืม อูยยย" ผมนวดเคล้าคลึงลงบนอกอวบของเธอด้วยความเสน่หา อาวรณ์   น้อยคุกเข่าลง จัดการกับกางเกงของผมจนผมเปล่าเปลือยในที่สุด ดุ้นเนื้อของผม ค่อยๆจมหายไปกับกลีบปากสวยของน้อย ถูกรัดรึงด้วยริมฝีปากของน้อย ทั้งอมทั้งรูด น้ำลายเธอเยิ้มออกมา ลิ้นเธอตวัดไปมา ไล่จากโคนลำลึงค์ถึงปลายเงี่ยงบาน โดยเฉพาะที่ปลายเงี่ยงนี่เธอตวัดเลียอยู่นาน ทำเอาผมแทบคลั่ง ผมต้องละปากจากปากพี่บุษย์

_____. "น้อย อูยย ผมเสียวมากเลย อูยยย" น้อยอมดูดเลียลูกกระโปกของผม กลิ้งมันไปมา ในปากของเธอ น้อยเองครางอือๆๆ เบาๆ ตามอารมณ์และจังหวะรักของเรา ผมกำลังจะแย่ ผมคราง ดังมาก ผมไม่เคยเสียวอะไรอย่างนี้มานาน
_____. "อูยย น้อย ผัวเสียวเหลือเกิน โอว ซี๊ดดด" น้อยสบตาผม เหมือนจะบอกเป็นนัยว่า เธอจะดูดเสียให้สมอยาก ถึงตอนนี้ผมทนไม่ได้แล้ว ต้องยอมดึงลำลึงค์ออกจากปากน้อยก่อน ไม่งั้นผมเสร็จเธอแน่ ผมผลักพี่บุษย์ให้นั่งบนโซฟายาวในห้องรับแขก แยกขาของเธอออกกว้าง ซุกหน้าเข้าหาหอยกาบตัวใหญ่ที่นอนอ้าปากแดงรออยู่ พี่บุษย์เสียวมาก ขมิบเม็ดเสียวสั่นระริก ลิ้นผมแซะตวัด เลีย กลีบแคม ร่องหลืบ น้ำรักของพี่บุษย์ทะถั่งออกมา ยังกับทำนบพัง ใยไหมดกดำลู่ราบกับเนินนูน ด้วยน้ำรัก ผสมน้ำลายของผม พี่บุษย์ครางอย่างสุดเสียว

_____.  "นุ้ย อูยย พี่เสียวเหลือเกิน จะไม่ไหวแล้วนะ อา" เธอสะบัดหน้าไปมา เส้นผมกระจาย ยิ่งเธอครางดังเท่าไร ผมก็ยิ่งดูดดุนเน้นๆ ที่เม็ดเสียวของเธอแรงเท่านั้น มือผมก็ลูบบี้คลึงกลีบรักของเธอ ตอนนี้มันเปียกชุ่ม ผมแยงนิ้วเข้าไปในร่องรักของพี่บุษย์ ควาน เกี่ยว งัดแซะ พี่บุษย์ครวญคราง
_____.  "อา นุ้ย ทำไมถึงเสียวอย่างนี้ อา ซี๊ดดด" น้อยเองก็ใช่ย่อย เธอรูดทุกอย่างออกจากตัว เปลือยเปล่า ก้าวขึ้นนั่งคร่อมหน้าพี่บุษย์ แล้วกดร่องของเธอลงบนใบหน้าของพี่บุษย์ วัวเคยขา ม้าเคยขี่ ดูเหมือนพี่บุษย์จะรู้และตอบสนองทันที เธอรัวลิ้นที่เม็ดเสียวของน้อย น้อยเองเจออย่างนี้เข้าก็เสียวมาก ร้อง
_____.  "อาๆๆ..ดีๆๆ เสียวคะ พี่ขา" มือก็ขยำ ขยี้บี้นมตัวเองอย่างสะใจ พี่บุษย์เองถูกผมลงลิ้น เลียกลีบ ดูดติ่งเสียว นานเข้าก็ชักทนไม่ไหว
_____. "พี่จะถึงแล้วนะ..ดุนลิ้นหนักๆ เลย..อือ" ผมเน้นดูดเม็ดเสียวแรงๆ จนในที่สุด เธอร้องกรี๊ดยาว
_____. "โอย พี่จะออกแล้ว อูยย ออกแล้ว อา เสียวเหลือเกิน" ตัวแข็งเกร็งนิ่ง ร่องรูขมิบยวบๆ สำลักความสุข สะอื้น ฮักๆๆ น้ำรักของเธอไหลออกมามากมาย สองแขนอ่อนล้าตกข้างลำตัว หอบหายใจแรงอย่างมีความสุข ผมลุกขึ้นจูบหน้าผาก พวงแก้มแดงเรื่อ น้อยลงมานั่งข้างๆ จูบเอาใจเบาๆ
_____. "พี่มีความสุขที่สุดเลย น้อย"
_____.  "เราอยากให้พี่มีความสุขเหมือนกันคะ" น้อยมองหน้าผม ยิ้มหวาน
_____.  "ขอบใจจ๊ะ ทั้งสองคน"
_____.   "อูยย ผัวขา น้อยมีความสุขที่สุดในโลกเลยคะ ผัวเก่งที่สุดเลยคะ"
_____. "ดีมั๊ยจ๊ะ"
"ดีคะ" ผมจูบกับเธอ เราแลกลิ้นเกี่ยวกระหวัดกันอย่างแสนรัก แสนอาวรณ์ ก่อนที่ผมจะนั่งลงข้างๆ เธอ ผมดึงแขนพี่บุษย์ ให้ก้าวคร่อมหน้าขาผม พี่บุษย์จับลำลึงค์ผมตั้งตรงแล้วกดสะโพกลงมาช้าๆ

_____.  "อูยย เสียว" พี่บุษย์ครวญออกมา เมื่อกลีบรักของเธออ้าอมลำลึงค์ของผมหมดทั้งแท่ง พี่บุษย์เอามือเกาะบ่าผม แล้วขย่ม โขยก อย่างไม่กลัวกลีบของเธอจะพังเสียก่อน อัดกระแทกดังป้าบๆๆ นมกระเพื่อมไหว ตามแรงกระแทก เธอเร่งขย่มลำลึงค์ของผม
_____.  "อา อูยย พี่จะออกแล้ว อูยย ออก น้ำออกแล้ว อูยยยย" หน้าสะบัดเร่าๆ ครางออกมาอย่างไม่อายใครแล้ว ร่องรักเธอตอดถี่ๆ ผมทนไม่ไหวเหมือนกัน จับตัวเธอพลิกลงล่าง อัดลำลึงค์เข้าออกถี่ยิบ แล้วกระตุกปล่อยน้ำเงี่ยนออกมาเต็มรูของเธอ

_____. "โอยย ผัวออกแล้ว อูยย น้ำออกแล้ว" ผมบดลำลึงค์แน่นกับโหนกนูนของพี่บุษย์ ให้น้ำเงี่ยนเข้าลึกที่สุดในช่องทางรักของเธอ อา ช่างมีความสุขเสียเหลือเกิน ผมแลกจูบกับเธอดูดดื่ม ก่อนที่จะซบหน้าลงบนอกอุ่นๆของเธอ เราหอบหายใจแข่งกัน พอลำลึงค์เริ่มอ่อน ตัว ผมค่อยๆ ถอนออกจากรูของเธอ น้ำเงี่ยนสีขาวค่อยๆ ไหลเลอะขาอ่อนของพี่บุษย์เป็นทาง เรานอนกอดก่ายกันอย่างมีความสุข ฉลองการมาเยือนเมืองเหนือเที่ยวนี้...

ตอน 3 เยือนพระตำหนัก นมัสการพระธาตุงามบนดอย

_____. วันนี้พวกเราออกเดินทางสู่ พระตำหนักภูพิงค์ราชนิเวศน์ หลังจากนั้นเรามุ่งหน้าไปวัดพระบรมธาตุดอยสุเทพ แต่ในระหว่างทางเราแวะนมัสการ อนุสาวรีย์ครูบาศรีวิชัย นักบุญแห่งลานนาไทย เราขับรถคดเคี้ยว เลี้ยวซ้าย เลี้ยวขวา อย่างน่าเวียนหัว จนถึงที่ตั้งของ วัดพระบรมธาตุดอยสุเทพ ที่นี้ เราสามารถมองเห็นตัวเมืองเชียงใหม่เบื้องล่าง อากาศข้างบนนี้เย็นสดชื่น บวกหนาวนิดหน่อย เราเดินขึ้นบันไดที่ทอดตัวยาวไปสู่ตัววัด และมีนาค 2 ตัวอยู่สองข้างบันได ซึ่งสูงกว่า 300 ขั้น เราเดินบ้าง พักบ้างหลายตลบกว่าจะถึงตัววัด เล่นเอาเหงื่อซึม รู้สึกเหมือนว่าเข่าจะอ่อนๆ ขาสั่นๆ อยู่เหมือนกัน

_____. เราออกจากวัดพระบรมธาตุดอยสุเทพ มุ่งหน้าสู่ห้วยน้ำดัง เราแวะซื้อ แวะชมสวนผลไม้ เช่น สตรอเบอร์รี่ แอ๊ปเปิ้ลที่ชาวบ้านท้องถิ่นปลูกไว้ ในระหว่างเส้นทางของเรา คืนนั้นเราได้พักที่เรือนรับรอง ซึ่งเราจองไว้ตั้งแต่ก่อนเดินทางมาที่นี้ ตอนเย็นๆ พวกเราเดินเที่ยวชมรอบๆ บริเวณของอุทยาน ทักทายกับเพื่อนร่วมอุดมการณ์ที่แวะเวียนมาที่นี่ เพื่อชมทะเลหมอกในเช้าวันรุ่งขึ้น

_____.  อากาศที่ค่อนข้างหนาวเย็นของห้วยน้ำดัง ทำให้พวกเราสามคนต้องนอนเบียดเสียดกันบนที่นอนขนาดไม่ใหญ่นักของเรือนรับรอง มือผมคว้าเอวน้อยมากอดแนบอก น้อยนอนหันหลังให้ผม ลึกเข้าไปในหัวใจเราเต้นรัว ผมกอดเธอแน่นขึ้น บรรจงจูบแถวลำคอ ไรผมของน้อย แล้วไล้ไปตามซอกหูซอกคอ น้อยตัวสั่น มือผมเริ่มเปลี่ยนเป้าหมายจากกอดเอวเฉยๆ มาเคล้าคลึงปทุมถันในเสื้อแพรบางเบาของน้อยแทน นมอวบเต่งกระชับมือ ผมจูบไล้อยู่แถวๆ ต้นคอ แผ่นหลัง มือผมลูบจากโคนขาของน้อย เสื้อแพรของน้อยเลื่อนติดมือผมขึ้นมา ฝ่ามือผมตะโบมเข้ากับเต้าอวบเนื้อแท้ของน้อย ผมพลิกตัวขึ้นทาบทับบนร่างของน้อย บรรจงจูบริฝีปากบางของเธออย่างแผ่วเบา ลิ้นเราพันเกี่ยว กระหวัด ดูดดุนกันอย่างถ้อยที ถ้อยอาศัย มือที่ตะโบมบีบนมของน้อย วกลงบนโหนกนูนของน้อย

_____. ตอนนี้นิ้วมือเป็นอาวุธสำคัญของผมที่จะโจมตีน้อย ผมลูบไล้เรียวนิ้วบนโคกนูน ติ่งเสียวของน้อย ล้วงลึกเข้าไปในร่องรักของเธอ บางครั้งบี้เม็ดเสียว เธอขยับสะโพกบิดส่าย
_____. "อูยย ผัวขา เสียวจะแย่แล้วนะ" หลืบร่องน้อยกำลังเปียกชุ่ม มือน้อยก็ใช่ย่อยเอื้อมมาเกาะกุมท่อนเอ็นของผม มันแข็งโป๊ก ผมรูดกางเกงนอนลงให้เธอจับได้ถนัดมือขึ้น น้อยรูดมันขึ้นลงอย่างคุ้นเคย ผมกับน้อยขยุกขยิกกันกันแรงขึ้น พี่บุษย์ผงกหัวขึ้นมามองเรา
_____. "นี่ เธอสองคนทำอะไรกันจ๊ะ" น้อยตอบทันควัน
_____. "เย็ดกันงั๊ย อยากลองมั๊ย" เธอพูดแบบเน้นๆ พร้อมกับหัวเราะคิกคัก
_____. "เธอนี่ ไม่เกรงใจ คนกำลังนอนเลยนะ" พี่บุษย์พูดพร้อมกับตีเพี๊ยะ ที่แขนน้อย
_____. "นุ้ย เธอจัดการน้อยเลย เดี๋ยวพี่จัดการตรงนี้เอง" พี่บุษย์พูดพร้อมกับวางมือลงบนโหนกนูนของน้อย ปากผมงับเข้ากับยอดอกชูชันของน้อยทันที น้อยครางอี๋ พี่บุษย์ซุกหน้าลงดูดดุนกับกลีบรัก กลีบสวาทของน้อย เราช่วยกันจัดการน้อยอย่างเมามัน
_____. "อูยย ไม่ไหวแล้ว ผัวขา เย็ดน้อยเถอะ น้อยไม่ไหวแล้วคะ.." พี่บุษย์ขยับเปิดทางให้ผม ในขณะที่ผมแทรกกลางตัวของน้อย ผมยกขาเธองอขึ้น ประตูสวรรค์เปิดอ้าออก พี่บุษย์จับลำลึงค์ของผมถูไถตามกลีบรัก และเม็ดเสียวของน้อย ก่อนที่จะจดจ่อลงกลางช่องทางรัก ผมกดเอวยวบ แท่งเนื้อก็ค่อยๆ ไหลเข้ากลีบรักของน้อยอย่างช้าๆ มิดด้าม
_____. "อา เสียวจังเลยคะ ผัวขา" ผมเริ่มโยกเอวช้าๆ เนิบๆ ไม่รีบร้อน ผมสาวลำลึงค์เข้าออกยาวๆ ช้าๆ เรื่อยๆ
_____.  "อูยย ผัวขา เย็ดเก่งจัง เมียเสียวมากเลยคะ" ในขณะที่ผมกระเด้ากลีบรักของน้อย พี่บุษย์ก็หย่อนก้นอวบหนาของเธอลงมาตรงใบหน้าของน้อย
_____.  "น้อยขา เลียให้พี่หน่อยซิคะ" น้อยกวาดลิ้นดูดเลียกลีบสวาทของพี่บุษย์อย่างรวดเร็ว พี่บุษย์แอ่นเอวบดสู้ลิ้นน้อย
_____. "อูยย น้อยขา พี่เสียวเหลือเกิน อูยย" น้อยบรรจงดูดเน้นตรงติ่งเสียวของพี่บุษย์ จนเธอเริ่มออกอาการหายใจแรงขึ้น
_____. "อูยย น้อย พี่ใกล้แล้ว ดูดแรงๆอีกคะ อูยย" พอพี่บุษย์ใกล้ถึงสวรรค์ ผมหยุดกระเด้าชั่วคราว เปิดโอกาสให้น้อยช่วยดูดเลียกลีบรักของพี่บุษย์เต็มที่ พี่บุษย์กระตุกเฮือก บดโหนกนูนของเธอกับใบหน้าน้อยแน่น เป่าปากพรู
_____. "อูยยย...พี่ออกแล้ว" เธอครวญครางออกมาอย่างเสียวซ่านในรสลิ้นของน้อย
_____.  "อูยย ดีจังเลย อูยย" พร้อมกับพลิกตัวลงนอนหงายหอบหายใจ
_____.  "อูยย นุ้ยเสร็จกับน้อยเลยนะ คืนนี้ พี่ขอยอมแพ้ก่อน" ผมพยักหน้ารับ ก่อนที่จะเริ่มบรรเลงเพลงสวาทกับน้อยต่อ เพราะเราเองก็ปริ่มๆ น้ำจะออกเหมือนกัน ผมขยับตัว กระชับขาน้อยให้มั่นคงยิ่งขึ้น เริ่มกระเด้าลำลึงค์ช้าๆ หนักๆ เข้าร่องรักของน้อย น้อยเริ่มบิดตัว ส่ายเร่าๆ ขมิบถี่เข้าๆ หัวนมแข็งชูชัน ผมจึงเร่งกระแทกกลีบรักเธอแรงและเร็วขึ้น เสียงหนอกผมกระทบกับโคกสวาทของเธอดังสนั่น
_____. "อูยยย...ผัวขา แรงอีกคะ เร็วอีก...เมียจะออกแล้ว"
_____. "ผัวก็จะออก...แล้ว ออกพร้อมกันนะ" ผมกระซิบบอกเธอ
_____. "คะ...คะ" ผมเร่งซอยแท่งเนื้อเร็วขึ้น สุดท้ายเราก็ถึงสวรรค์ด้วยกันทั้งคู่ ผมอัดลำลึงค์เเนบแน่นสนิทกับหอยตัวงามน้อย ผมกระตุกวูบๆ พ่นน้ำกามของผมเข้ากลีบรักของน้อย
_____. "อูยย ผัวออกแล้ว อูยยย"
"เมียก็ออกแล้ว โอยย เสียวที่สุดเลยคะ ผัวขา" ผมกับน้อยกอดกันแน่น ในขณะที่น้อยก็ขมิบรัดแท่งเนื้อผมเป็นจังหวะ ผมปล่อยให้ลำลึงค์ของผมอ่อนคารูรักของน้อย   
"น้อย รักนุ้ยเหลือเกิน เย็ดเก่งมากคะ น้อยมันที่สุดเลยคะ"
_____.  "ผมก็มัน หีน้อยเย็ดมัน ผมชอบ"
_____. "ชอบก็เย็ดบ่อยๆ ซิคะ"
_____. "จ๊ะ ผมจะเย็ดทุกคืนเลย เอามั๊ย"
_____. "ให้มันจริงเถอะ พ่อทูนหัวของน้อย" ผมแลกลิ้นกับเธออย่างรักใคร่ ก่อนที่จะถอนปากจากกัน พี่บุษย์เห็นว่าเราทั้งคู่เสร็จสมอารมณ์หมายแล้ว เธอเอามือตบแก้มน้อยเบาๆ อย่างรักใคร่ น้อยจับมือเธอแนบกับแก้มของเธออย่างรับรู้ แม้อากาศจะค่อนข้างเย็นฉ่ำแต่ร่างของเราก็ชื้นเหงื่อ นอนกอดกันอย่างสุขสม ผมลูบหัวน้อยพลางจูบเบาๆ อย่างทะนุถนอม นอนเคียงกันอย่างมีความสุข.... 

ตอน 4 ทะเลหมอก ห้วยน้ำดัง

_____. ยามเช้าของวันนี้ พวกเรารีบตื่นเพราะเราอยากดูทะเลหมอก ณ จุดชมวิว ทะเลหมอกที่นี้สวยมาก เราชื่นชมกันด้วยสายตา เก็บภาพความประทับใจ สายหน่อยหมอกก็เริ่มจางตามความสูงของดวงตะวัน ก็เหมือนกับ คนแม้มีเมฆหมอกเข้ามาบดบังชีวิตในบางครั้ง แต่สักวันหนึ่ง ก็ย่อมต้องมีแสงสว่างมาขับไล่เมฆหมอกแห่งเคราะห์กรรมออกไปจากชีวิตของเรา ห้วยน้ำดังถือเป็นอุทยานแห่งชาติ ที่ลือชื่อของภาคเหนือ ในแต่ละปีมีผู้มาเยือนมากหน้าหลายตา ทะเลหมอกที่นี้สวยงามมาก แต่ขึ้นอยู่กับภูมิอากาศ และวาสนาของผู้มาเยือน

_____. จากห้วยน้ำดัง พวกเราบ่ายหน้าขึ้นเหนือ เป้าหมายของเรา คือ เชียงราย จุดหมายปลายทางแรกของเราคือ อนุสาวรีย์พ่อขุนเม็งรายมหาราช เพื่อขอพรให้เราโชคดีตลอดเวลาที่อยู่ในเมืองเชียงรายในเที่ยวนี้ หลังจากใช้เวลากับการชมเมืองนานพอสมควรแล้ว ถึงเวลาพักเสียที... 

_____. คืนนี้เราเลือกพักรีสอร์ท แถวๆชานเมือง ของป้าแก่ๆ ท่าทางใจดีคนหนึ่ง แกเรียกพวกเราลูก ๆ ทุกคำ โชคดีที่พี่บุษย์อู้คำเมืองได้ ดูแกจะชอบใจเป็นพิเศษ หลังจากเก็บข้าวเก็บของแล้ว พี่บุษย์ออกตัวขออาบน้ำก่อน เธอบอกเหนียวตัวมาก ผมกับน้อยก็ไม่ขัดข้อง ผมกับน้อยก็เตรียมอาบน้ำต่อจากพี่บุษย์ น้อยนั่งบนตักผม ผมก็จับนมของเธอบีบนวด น้อยพยายามแกะมือผมออก
"เดี๋ยวก่อนซิ...น้อยยังไม่อาบน้ำเลย" ผมก็พยายามตื้อไปเรื่อย น้อยก็หลบเลี่ยง บ่ายเบี่ยงตลอด
"นึกออกแล้ว" น้อยพูดพร้อมกับลุกขึ้น ผมรอเธอพูดต่อ
"นุ้ยไปช่วยพี่บุษย์ อาบน้ำซิ...เดี๋ยวก็มัน เชื่อน้อยเถอะ" น้อยพูดด้วยแววตาเป็นประกาย

_____. ผมคิดตามที่เธอพูด ชักนึกสนุกขึ้นมาด้วย ผมจึงเดินไปผลักประตูห้องน้ำ พี่บุษย์หันมาดูบอกว่า
"รอเดี๋ยว" ผมไม่สนใจเดินเข้าไปรวบเธอมากอดทันที
"เดี๋ยวก่อน ให้พี่อาบน้ำก่อน"
_____.ผมไม่ฟังเสียง ระดมจูบ ไซร้ ซอกคอเธอไปเรื่อย พี่บุษย์เริ่มอ่อนลง ยืนนิ่งให้ผมทำตามใจชอบ ผมจับเธอหันหน้ามาประจันหน้ากับผม ค่อยๆ ก้มลงประทับจูบกับเธอ
_____. พี่บุษย์เผยอปากรอรอยจุมพิตของผม เราบดปาก ลิ้นแลกลิ้น เกี่ยวดูดดุนของกันและกัน อกแนบอก ท้องแนบท้อง ท่อนเอ็นของผมทิ่มตำอยู่แถวท้องน้อยของพี่บุษย์ มือผมเลื่อนมาเกาะกุมเต้าอวบของพี่บุษย์ ผมบีบเคล้นเต้าอวบใหญ่ของเธออย่างมันมือ พี่บุษย์เริ่มยืนไม่อยู่ มือเธอควานหาที่นั่งพัก แต่โชคไม่ดี เราไม่มีที่พอจะนั่งได้ ผมชวนเธอเข้ามาในห้อง เราอาบน้ำกันแบบลวกๆ ผมจูงมือพี่บุษย์เข้ามาในห้อง น้อยเลยมีโอกาสเข้าไปอาบน้ำบ้าง

_____. "อาบเร็วๆ นะ เดี๋ยวพลาดโอกาสทอง ไม่รู้นะ" พี่บุษย์ตะโกนไล่หลังน้อย.. ผมเริ่มจูบปากกับพี่บุษย์ต่อ แม้อากาศภายนอกจะค่อนข้างเย็น แต่อารมณ์ภายในของเราช่างเร่าร้อนแตกต่างกันสิ้นเชิง พี่บุษย์ดันตัวผมนั่งลงบนเตียงนอน เธอคุกเข่าลง มือจับลำลึงค์ของผมกระถอกเบาๆ ก่อนที่จะก้มหน้าลงลิ้มเลียที่ปลายเงี่ยงแดงคล้ำของผม เน้นตรงรอยแยกกลางปลายลำ ผมแหงนหน้ารับรู้ถึงอารมณ์ดำกฤษณาที่กำลังคืบคลานเข้ามา

_____. "อูยย...เสียวจังเลย เมียจ๋า" พี่บุษย์เงยหน้ามองผม พร้อมกับดูดกลืนลำลึงค์หายเข้าไปในกลีบปากของเธออย่างช้าๆ จนสุดโคน พี่บุษย์ดูดเก่งมาก เน้น ผ่อนตามอารมณ์ของผม เธอดูดอย่างเมามันจ๊วบจ๊าบ มือข้างหนึ่งของเธอก็ล้วงควักกลีบรักของตัวเอง ผมเสียวมาก มือผมผลักหัวเธอออก
_____."พอก่อนครับ อูยยย" ผมพยุงเธอให้ลุกขึ้น ผมจับให้เธอนั่งบนโต๊ะเครื่องแป้งสำหรับแต่งตัว ระดับโคกสวาทเธอมันช่างพอดีกับลำลึงค์ของผม ผมค่อยๆจ่อลำลึงค์แข็งแรง ชำแรกกลีบเนื้อของพี่บุษย์เข้าไปอย่างช้าๆ เธอจับตาดูลำเนื้อที่ค่อยๆ แทรกกลีบเนื้อของเธออย่างใจจดใจจ่อ พอมันเข้าหมดยันโคน เธอครางว่า
_____. "อูว เสียวเหลือเกินคะ..โอว" พี่บุษย์จับใบหน้าผมดึงมาจูบบดลิ้นกับเธอแน่น

_____.  น้อยเพิ่งอาบน้ำเสร็จออกมายืนมองพวกเราอยู่ใกล้ๆ ผมยิ้มให้เธอ แล้วเริ่มสาวลำลึงค์เข้าๆ ออกๆ ในร่องรักของพี่บุษย์ เธอคราง
_____.  "อืม อูว อาว" ผมโยกเอวเข้าหาตัว เธอเนิบๆ เธอร้อง
_____.  "โอย ชอบเหลือเกิน ซี๊ด เสียวที่สุดเลยคะ" น้อยก็เบื่อที่จะเป็นผู้ชมแล้ว เธอแก้ผ้าเข้ามากอดผมทางด้านหลัง นมเบียดแผ่นหลังผม มือไม้เธอก็อ้อมมาเขี่ยหัวนมผมเล่น ซึ่งตอนนี้มันแข็งเป็นไต ผมยืนซอยบั้นเอวจนเมื่อยขา

_____. "ไปต่อที่เตียงดีกว่ามั๊ย"
_____.  "คะ" น้อยผละจากผม ให้พี่บุษย์เกี่ยวขาถนัดๆ เธอเอาขาเกี่ยวเอวผมไว้ ผมอุ้มเธอโดยที่ลำลึงค์ยังคาอยู่ในร่องรักของเธอ ผมวางพี่บุษย์ลงบนเตียงนอน แล้วเริ่มกระเด้าลำลึงค์ต่อ น้อยพลิกขึ้นบนเตียง หย่อนก้นงอนบดหน้าพี่บุษย์ น้อยหันหน้ามาทางผม พี่บุษย์ลากลิ้นเลียกลีบเนื้อของน้อยทันที น้อยถึงกับครางซี๊ด
_____. "ซี๊ด ...อาว...ดีจังเลย โอ๊ย มันที่สุดเลย เมียเสียวหี ผัวขา" ผมซอยเอวเรื่อยๆ บางครั้งผมก็ก้มลงงับยอดเต้าเต่งของน้อย ดูดดุนให้น้อยเสียวเล่น บางครั้งเราก็ดูดปาก แลกลิ้นกันจนน้ำลายไหลยืด พี่บุษย์จับเอวน้อยแน่น รัวปลายลิ้นอย่างรวดเร็ว น้อยเริ่มเสียว
_____. "อูยย โอยย น้อยไม่ไหวแล้ว เสียวหีเหลือเกิน อูวว" น้อยล้มตัวลงนอนเคียงข้างพี่บุษย์

_____. พี่บุษย์มองตาผมอย่างคนรู้เกม ผมจึงดึงท่อนเนื้อออกจากร่องรักของเธอ พี่บุษย์พลิกตัวทาบทับบนตัวน้อย แลกลิ้นกันอย่างเมามัน ผมยืนสาวลำลึงค์รอเสียบรูสวาท ผมถูไถลำลึงค์มันแผล็บเข้ากับกลีบรักของน้อย พี่บุษย์เหลียวมองผม ขยับท่าทางให้ผมจัดการน้อยถนัดๆ ผมค่อยๆ กดลำลึงค์ช้าๆ ไม่นานมันก็ผลุบหายเข้าไปในกลีบเนื้อของน้อยจนหมด แล้วเริ่มขยับช้าๆ แคมเนื้อของน้อยยู่เข้า ยู่ออกตามจังหวะการกระเด้าของผม น้องเองก็ครางเสียงหลง ร่องถูกกระทุ้งอัด นมถูกบี้ เธอร้องดังลั่น
_____. "โอววว....โอ๊ย ผัวขา เสียว เย็ดแรงๆ ซิคะ อูยยย" ครวญ
_____. "อูยยย..อูว..เสียว เสียวอะไรอย่างนี้ อูยยย" ผมเริ่มกระเด้าแรงๆ หนักๆ ปากพี่บุษย์ช่วยดูดเลียนมน้อย มืออีกข้างก็บี้เม็ดเสียวของน้อย ผมอัดแรงขึ้นๆ ตามเสียงร้องของน้อย

_____.  "โอ๊ย..อูว.. เสียวเหลือเกิน เมียไม่ไหวแล้ว น้ำจะออกแล้ว อูยย ออกแล้ว น้ำออกแล้ว โอ๊ย" น้อยกระตุกเกร็ง แอ่นอก เเอ่นเอว อัดนมเข้ากับปากพี่บุษย์ บดโคกสวาทเข้ากับลำลึงค์ของผม น้อยสะอื้น หอบฮักๆ เนื้อตัวกระปรก กระเปรี้ย อ่อนแรง  พี่บุษย์ก้มจูบหน้าผากน้อยเบาๆ "พี่ขอต่อนะจ๊ะ คนดี" พร้อมกับพลิกตัวนอนหงายทันที ผมถอนลำลึงค์ออกจากรูรักของน้อย แล้วดึงขาพี่บุษย์มาพาดที่ขอบเตียง เอาหมอนมารองให้เนินนูนลอยเด่น ผมโน้มขาเธอทั้งสองข้างชิดหน้าอก พี่บุษย์ช่วยจับลำลึงค์จ่อให้ตรงช่องทางรักของเธอ ผมอัดกระเด้าเต็มแรงดังพลั๊ก หนอกชนโหนกนูนของเธอแนบแน่น พี่บุษย์ร้องลั่น

_____. "โอ๊ย.. ค่อยๆ หน่อยสิ ของพี่แหกหมด" ผมเลยค่อยๆ ซอย รู้สึกถึงความลื่นและความแน่นของร่องรูพี่บุษย์ ร่องสวาทเธอตอดดีเหลือเกิน ผมเสียบเข้าออกซักครู่
_____.  "อูยย เมียจ๋า ผัวจะไม่ไหวแล้วนะ เสียวควยไปหมดแล้ว"
_____.  "แรงๆเลยคะ พี่ก็ไม่ไหวเหมือนกัน" ผมโหมกระแทก กระทั้นอย่างแรงเต็มเหยียด เสียงเนื้อกระทบเนื้อดังลั่น
_____. "โอย พี่จะออกแล้ว เร็วๆคะ อูยย ออกแล้ว พี่ออกแล้ว อาว"
_____.  "ผัวก็ออกแล้ว อูย ออกแล้ว" ผมฉีดน้ำรักพุ่งเข้าในกลีบรักของพี่บุษย์อย่างแรง ในขณะที่เธอขมิบรัดลำลึงค์ของผมแน่น "อูยยย มันที่สุดเลย" ผมฟุบลงนอนทับบนร่างของพี่บุษย์
_____.  "พี่เสียวมากเลย รู้มั๊ย พี่รักเธอจ๊ะ"
_____.  "ผมก็รักพี่ครับ" เราแลกจูบกันอย่างดูดดื่ม ก่อนที่ผมจะพลิกตัวลงนอนเคียงข้างกับสองสาว
_____.  "ผมรักน้อยจ๊ะ"
_____. "น้อยก็รักนุ้ย" ผมหอมแก้มน้อยเบาๆ เรากอดก่ายกันอย่างมีความสุข สมหวังในรสสวาทค่ำคืนนั้น..

(..ติดตามไฟพิศวาสของเราสามคนในดงหมอกแห่งดินแดนเหนือสุดในสยาม..และแม่ฮ่องสอน..นะครับ)

ตอน 5 เหนือสุดดินแดนสยาม เชียงแสน

_____.เช้าวันนี้เราอำลาป้าแก่ๆ เจ้าของรีสอร์ท ผู้ใจดี แกมีน้ำใจหยิบยื่นแอ๊ปเปิ้ลใส่ถุงให้เราอีกถุงใหญ่ เมื่อเราบอกแกว่าเราจะมุ่งหน้าไปที่ใด "เอาไปกินบนรถ" แกพูดในขณะที่กำลังยัดถุงแอ๊ปเปิ้ลใส่มือน้อย ลูกแถวในขบวนของเรา แม้เราจะพยายามปฏิเสธความหวังดีของแก แต่สุดท้ายเราก็ต้องพ่ายแพ้ต่อความจริงใจของแก เรายกมือไหว้ขอบคุณแกในความมีน้ำใจ แกมองดูพวกเราจากไปด้วยสายตาชื่นชม และนี่อาจจะเป็นครั้งแรกของการเดินทางที่เราเห็นสายตาชื่นชมจากบุคคลอื่น แววตาแกในวันนั้นยังติดตาผมอยู่ถึงทุกวันนี้ จากป้าแก่ๆ ผู้มากน้ำใจ

_____.เรามุ่งหน้าสู่ดินแดนเหนือสุดของสยาม สามเหลี่ยมทองคำ บริเวณที่แผ่นดินของ 3 ประเทศได้มาพบกัน คือ ไทย พม่า ลาว โดยมีแม่น้ำรวกกั้นอาณาเขตระหว่างไทยและพม่า และแม่น้ำโขงกั้นอาณาเขตระหว่างไทยและ ลาว ท่าขี้เหล็ก เป็นชื่ออำเภอหนึ่งของประเทศพม่าที่ติดกับอำเภอแม่สาย โดยมีลำน้ำแม่สายกั้นพรมแดน เราไปที่นี่เพื่อเลือกซื้อ เลือกชมสินค้าพื้นเมืองของพม่า การข้ามฝั่งไปท่าขี้เหล็ก ไม่มีพิธีการอะไรมากมายนัก แต่ตอนขากลับมาฝั่งไทย ศุลกากรตรวจละเอียด ถี่ยิบเหมือนกัน ว่าเรานำเข้าสิ่งของหนีภาษีเข้ามาหรือเปล่า สำหรับเราไม่ค่อยมีปัญหานัก เพราะเราเป็นผู้เดินทางที่พิสมัยการเลือกชมมากกว่าเลือกซื้อกันอยู่แล้ว....

_____. หลังจากที่พวกเราจัดการเรื่องปากท้อง อาบน้ำ อาบท่ากันเรียบร้อย เตรียมตัวเข้านอน พี่บุษย์บอกว่า
_____. "ขอความร่วมมือหน่อยนะ เด็กๆ คืนนี้ พวกเธอห้ามซุกซนกันนะ พรุ่งนี้ต้องเดินทางไกล ต้องออกเช้าหน่อย ถนนไม่ค่อยดีด้วย"
_____."ย่ะ...ทำไม เจ๊ไม่อยากหรืองั๊ย" น้อยตอบ
_____. "ยั๊ยนี่" พี่บุษย์พูดพร้อมกับเงื้อมมือจะตีสักเพี๊ยะ แต่น้อยรู้ทัน เผ่นไปไกลแล้ว พี่บุษย์เธอบ่นอะไรของเธองุบงิบๆ ฟังไม่รู้เรื่อง ผมยิ้ม นี่เป็นเหตุการณ์ปกติของพวกเรา น้อยออกจะมีนิสัยเด็กๆ ซุกซน ขี้อ้อน พี่บุษย์เหมือนพี่สาวคนโตที่คอยดูแลน้องๆ อย่างพวกเรา คืนนั้นเราก็นอนกอด อิงไออุ่น หลับใหลไปด้วยความอ่อนเพลียที่เชียงราย เหนือสุดดินแดนสยาม.

ตอน 6 เมืองปาย ที่พักทางจิตวิญญาณ ในวันสงบเงียบของคนเดินทาง

_____.เชียงรายในเช้าของวันนั้น ช่างเป็นเช้าที่หนาวเย็น ยะเยือกเช้าหนึ่ง พวกเราออกเดินทางต่อแต่เช้ามืด จุดหมายในวันนั้นของพวกเรา คือ เมืองสามหมอก ถิ่นบัวตองงาม มีคนเล่าว่า เมืองสามหมอกมีที่มาจาก หนึ่งคือ หมอกควันไฟในฤดูแล้ง หนึ่งคือหมอกเมฆชื้นในฤดูฝน และท้ายสุดคือ หมอกน้ำค้างในหน้าหนาว แต่สิ่งที่เรามุ่งหวังจะได้เห็นสายหมอกของที่นี่ คือ หมอกที่สาม หมอกน้ำค้างในช่วงเริ่มหน้าหนาวของปีนั้น เราตกลงกันว่าจะไปหาอะไรรองท้องประทังความหิวกันในเส้นทางข้างหน้า หรือหากจนปัญญาจริงๆ เสบียงที่พวกเราเก็บสะสมไว้ในโฟร์วีลคู่ชีพก็คงเพียงพอประทังความหิวโหย โฟร์วีลคู่ชีพบ่ายหน้าสู่แม่ฮ่องสอน ซึ่งเส้นทางที่เราเลือก ออกจะเป็นเส้นทางท่องเที่ยวกึ่งๆผจญภัยนิดๆ มันพาพวกเราลัดเลาะผ่านไปยังทิวเขาสูงชัน อันงดงาม ผ่านหลายหมู่บ้านเล็กๆ อันสงบเงียบ ระยะทางเท่าใดไม่มีในกลุ่มพวกเราสนใจกันเลย ทุกคนกำลังตื่นเต้นกับรูปแบบใหม่ของทิวทัศน์ที่ผ่านเข้ามาในโสตประสาทตามากกว่า เราขับกันไปเรื่อยๆ ดูนก ดูไม้ แวะถ่ายรูป ชมวิว ซึ่งเส้นทางบางช่วงก็เป็นถนนลาดยางสลับกับทางลูกรัง ดินแดง ซึ่งตอนนั้นปลายฤดูฝนแล้ว ก็ยังไม่นับว่าเป็นเส้นทางที่วิบากจนเกินไปนัก

_____.เมื่อถนนเริ่มไต่ระดับความสูงขึ้น ความหนาวเย็นก็ยิ่งทวีคูณ ในขณะที่สภาพภูมิประเทศสองข้างทางเริ่มเปลี่ยนไป เป็นป่าสนหนาแน่น มากยิ่งขึ้น เป็นสัญญาณบอกให้เราได้รู้ว่า เรากำลังเดินทางเข้าสู่เขตป่าสนธรรมชาติอันกว้างใหญ่ผืนหนึ่งของภาคเหนือ ความสูงและความหนาวเย็น กำลังคืบคลานเข้ามาเรื่อยๆ เสียงปาเจโรโฟร์วีลครางกระหื่มด้วยเกียร์ต่ำ พวกเราเริ่มรู้สึกว่าหูเริ่มอื้อ อากาศยามเช้าของที่นี่ดูบริสุทธิ์ สดชื่น ผสมกับความหนาวเย็นยะเยือก คละเคล้ากับเสียงลมหวีดหวิวยาม เมื่อพัดผ่านร่องใบสน เป็นบรรยากาศอันสงบงามชวนให้ดื่มด่ำยิ่งนัก 

_____..ถ้ำน้ำลอด เป็นอีกหนึ่งสถานที่ท่องเที่ยว อันมีชื่อเสียงของจังหวัดแม่ฮ่องสอนที่เรามาเยือน ถ้ำลอดนี้ ถ้ามองในเชิงลักษณะภูมิศาสตร์แล้วเป็นถ้ำที่เกิดจาก การกัดกร่อนของธารน้ำใต้ดินที่ไหลเซาะภูเขาจากด้านหนึ่งไปทะลุอีกด้านหนึ่ง นานวันเข้าก็กลายเป็นเหมือนห้องโถง ถ้ำขนาดมหึมา สามารถที่จะเดินผ่าน ทะลุจากด้านหนึ่งไปยังอีกด้านหนึ่งได้ ภายในโถงขนาดใหญ่นี้ มีหินงอกหินย้อยสวยงาม แยกออกเป็นถ้ำเล็ก ถ้าน้อย อีกหลายแห่ง มีลักษณะเป็นหินงอกและหินย้อยลงมาบรรจบกันกลายเป็นแท่งเสาขนาดใหญ่ อาจบางที ถนนคดเคี้ยวสายนี้ ก็คงคล้ายกับเส้นทางชีวิตของคนคนหนึ่ง บางครั้งร้อนระอุด้วยแสงแดดแผดกล้า บางคราวเปียกปอนด้วยสายฝนกระหน่ำซัด และบ่อยครั้งที่พร่าเลือนด้วยสายหมอกบดบัง แต่ไม่ว่าจะเลี้ยวเลาะ วกวนสักเพียงไรก็ตาม มันย่อมนำไปสู่จุดหมายสักแห่งหนเสมอ เช่นเดียวกับชีวิตของคนที่ผ่านเรื่องเลวร้าย โชคดีปะปนอยู่ตลอดเวลา

_____. แต่ในตอนนี้ถนนสายนี้นำเรามาถึงจุดหมายแรกของเราที่อำเภอปาย แม่ฮ่องสอน ปายเป็นเมืองเล็กๆ อยู่ท่ามกลางป่าธรรมชาติอันสวยงาม และอุดมสมบูรณ์ เสน่ห์ของที่นี้ คือ ปายเป็นเมืองสงบนิ่ง แต่ในความนิ่งของมัน เปรียบเสมือนที่พักทางจิตวิญญาณ ในวันสงบเงียบ หลีกพ้นความวุ่นวายของผู้คน และมันเองก็ทำหน้าที่รับรองคนเดินทางเช่นเราให้สามารถ หยุดพักโดยไม่ต้องรับรู้และกังวลกับเรื่องราวใดๆ ไม่ต้องดิ้นรนเดินทางเพื่อแสวงหากับสิ่งใดอีก..

_____. อาหารเย็นริมลำน้ำปาย เรากินกันเรื่อยๆ ไม่เร่งรีบ มีความสุขกับอาหารมื้อนั้น เหมือนกับจะให้รสชาติของเม็ดข้าวกำซาบซ่านลิ้นของเราให้นานที่สุด เราเช็คบิล เดินกลับห้องพัก เราเลือกพักในส่วนบ้านที่เป็นหลังๆ เราเลือกที่พักในลักษณะนี้เพื่อความเป็นส่วนตัว สองสาวเปลี่ยนมาอยู่ในชุดนอนบางเบา เซ็กซี่ ดูแล้วน่าจะจับขึ้นเตียงมากกว่าทำอย่างอื่น เราเปิดไฟหัวเตียงสลัวๆ เน้นบรรยากาศโรแมนติค อบอวลด้วยอากาศที่หนาวเย็น

_____.ผมกับน้อยเลือกทำเลบนเตียงนอน พี่บุษย์ลากเก้าอี้มานั่งข้างๆ ไขว่ห้าง โชว์ปลีน่องขาวเนียน เรานั่งเอกเขนกละเลียดจิบไวน์ที่เหลือมาจากวันก่อน พี่บุษย์บอกว่าขี้เกียจถือกลับ เราดื่มรอเวลาให้เม็ดข้าวเรียงเม็ดเสียหน่อย น้อยอยู่ในอ้อมแขนผมตลอดเวลา นิสัยน้อยคล้ายกับลูกแมวเชื่องๆ ชอบเคล้าคลอเจ้าของ ออดอ้อน ออเซาะ แต่เรารู้ว่า ถึงแม้น้อยจะคล้ายแมว แต่แมวอย่างน้อยเป็นแมวยั่วสวาทขนานแท้ พี่บุษย์จะเป็นผู้ใหญ่ ละเอียดอ่อน สุขุมและเอาใจใส่พวกเรา คอยดูแลพวกเราทั้งคู่เหมือนพี่สาว

_____.เราดื่มๆ กัน จนเวลาล่วงเลยไปถึงราวๆ 4 ทุ่ม เราเริ่ม จะมึนๆ ผมก็เริ่มหน้าแดงๆ น้อยก็เหมือนกัน น้อยบอก
_____."มึนหัวจัง สงสัยน้อยชักเมาแล้วละ" แต่มือเริ่มอยู่ไม่เป็นสุข ป่ายปะ วนเวียนอยู่กับท่อนเนื้อนอกผ้า
_____. "นี่ยายน้อย เธอเมาอะไรกันแน่นี่ พี่ชักสงสัยเสียแล้ว"

_____. "เมาทั้งไวน์ เมาทั้งรักแหละพี่" ผมคิดว่าตอนเมาน้อยจะดูสวยมาก แววตาฉ่ำเยิ้ม เร่าร้อน พวกเราชักคุยกันไม่รู้เรื่องแล้ว สมาธิเริ่มลดลง พี่บุษย์ขยับมานั่งข้างๆ พวกเรา แล้วเริ่มนวดต้นคอ ไล้นิ้วบนลำคอ ตามใบหน้าของน้อย ซอกคอ ติ่งหูของน้อย น้อยหลับตาพริ้มอย่างมีความสุข พร้อมรอรับการบุกโจมตีด้วยอารมณ์พิศวาสในอีกไม่ช้า ชุดนอนที่น้อยใส่ เนื้อผ้าออกจะบางเบา แนบเนื้อ และที่สำคัญน้อยไม่ใส่ชั้นใน หัวนมเธอแข็งเป็นไต ดันเสื้อเด่นออกมา ผมลูบ เคล้นนมอวบของน้อย บางครั้งก็บี้ตรงส่วนยอดถัน น้อยหอบหายใจแรงขึ้น นมแข็งเป็นเม็ดอยู่ในร่มผ้า หลุดเสียงครางซี๊ด ฮือๆๆ ลอดไรฟันออกมาให้พวกเราได้ยิน

_____.พี่บุษย์ค่อยๆประคองน้อยให้เอนกายลงหลังแตะที่นอนนุ่มๆ แล้วเธอก็ทาบทับลงบนร่างของน้อย บรรจงประกบปากจูบกับปากน้อยทันที ผมหลบให้สองสาวบรรเลงเพลงรักกันเต็มที่ ลิ้นของน้อยกับพี่บุษย์พันเกี่ยวกันไปมา นัวเนีย มือพี่บุษย์ลูบ ขยำหน้าอกน้อยแรงขึ้น พี่บุษย์ละปากจากปากน้อย พี่บุษย์กับน้อยเริ่มปลดเปลื้องเสื้อผ้าของกันและกัน จนเปล่าเปลือยกันทั้งคู่ อกสล้างออกมาอวดโฉม นวลเนียน หัวนมแดงชมพู เนินโคกอวบอูม มีไรขนสีดำเป็นปื้นปกคลุม พี่บุษย์ดันน้อยนอนลงก่อนที่จะดูดดุนที่ยอดปทุมถันของน้อย

_____. "อาว ดีคะพี่ เสียว อา" น้อยบิดตัวเป็นเกลียว ไรขนตามแขนลุกชี้ชันตามอารมณ์ ความเสียวสยิวที่กำลังก่อตัวขึ้น ผมนั่งดูสองสาวบรรเลงเพลงสวาทกันด้วยหัวใจปั่นป่วน ใจสั่นระรัว ผมก็ชักทนไม่ไหว ลุกขึ้นเอาแก้วไปวางบนโต๊ะ พี่บุษย์จูบปาก บดแลกลิ้นกับน้อยอย่างเมามัน มือของเธอล้วงลึกเข้าไปในซอกหลืบที่ปกคลุมด้วยใยไหมสีดำ นิ้วก็ลูบไล้ที่เม็ดเสียวของน้อย น้อยเสียวมากจนต้องครางออกมา
_____."อูยย พี่ขา เสียว อูยย น้อยเสียวเหลือเกิน โอววว" พี่บุษย์ไม่สนใจ เธอใช้นิ้วบี้เม็ดเสียวสลับกับการแหย่นิ้วเข้าในร่องรักของน้อย เธอแหย่จนสุดนิ้ว แล้วกดปลายนิ้วไปโดนจุดเสียวในร่องของน้อย

_____. "อูยย น้อยเสียว อูยย จะไม่ไหวแล้วนะคะ โอยยย" ผมเองก็เสียวเหมือนกัน ผมรูดกางเกงนอนตัวเดียวของผมออก ท่อนเนื้อดีดผึงออกมาเป็นเงี่ยงบาน ผงกหัวหงึกๆ เส้นเอ็นปูดโปนบานแดงร่า ผมก้าวขึ้นประกบปากกับน้อย จูบกันอย่างเผ็ดร้อน ก่อนที่จะเลื่อนต่ำลงมาที่สองเต้าของน้อย ผมจูบและดูดหัวนมอย่างเมามัน น้อยดิ้นแอ่นอกกดหน้าผมให้แนบลงมา แน่นกว่าเดิม เสียงลมหายใจน้อยดัง ฟืดฟาดเพราะความเสียว ในขณะที่สองขาของน้อย ถูกพี่บุษย์แยกถ่างออกสุดหล้า ดูดเลียกับกลีบเสียวของเธอ น้อยตอบสนองอารมณ์อย่างเร่าร้อน เมื่อโดนโจมตีพร้อมกันทั้งบนและล่าง ด้วยการบิดกายส่ายสะโพกไปตามจังหวะความเสียวซ่าน ทุกคราที่เธอถูกโลมเล้าทั่วเรือนร่างอย่างไม่มีแรงต่อกรขัดขวางใดๆ ตอนนี้ร่องหลืบน้อยฉ่ำแฉะไปด้วยน้ำรักที่เธอหลั่งออกมาชโลมลิ้นพี่บุษย์
_____."โอวว พี่ขา.. น้อยมีความสุขจังเลย" น้อยครวญครางชอบใจ อารมณ์ร้อนแรงของน้อยมันพุ่งพล่านดุจน้ำเดือดปุดๆ เธอส่งเสียงดังให้สมกับอารมณ์ภายในอก พี่บุษย์ก็รัวลิ้นถี่ยิบ เมื่อเห็นว่าน้อยเริ่มใกล้ถึงจุดหมาย น้อยสูดปากครางไม่หยุด ผมเคล้นนมน้อยหนักมือขึ้น

_____."โอวว.. อืยย..เสียวเหลือเกิน.. โอวว น้ำจะออกแล้ว" น้อยเกร็ง สุดร่าง
_____."ซี๊ด ...อาว...ผัวขา ..ออก น้ำออกแล้ว" น้อยกรีดร้องออกมาสุดเสียง แทบขาดใจ น้ำรักทะลักทลายออกมา ร่างกระตุกเฮือกๆ อิ่มเอมในรสรัก ผมจูบปากน้อยเบาๆ น้อยจูบตอบอย่างรักใคร่ เธอยิ้มอย่างมีความสุข

_____.พี่บุษย์เธอก็ช่างรู้ใจ เธอดึงใบหน้าผมมาบดจูบทันที ปากของเราทั้งคู่บดเข้าหากัน แลกลิ้นควานในโพรงปากของเธอ พี่บุษย์ถอนจูบจากกัน เพื่อเริ่มบทรักบทใหม่ เธอจูบไล่ลิ้นลงมาตามแผงอกกว้างของผม ดูดดุนกับหัวนม ก่อนที่จะไล่ลิ้นลงมาถึงแก่นกายโด่ของผม เธอค่อยๆ อ้าอมแท่งเนื้อของผมมิดด้ามเลยทีเดียว พี่บุษย์ทั้งอม ทั้งรูด น้ำลายเธอเยิ้มออกมา ตวัดลิ้นเลียไปมา ไล่จากโคนลำลึงค์ถึงหัวหยักแดงเข้ม โดยเฉพาะที่เส้นสองสลึงนี่ เธอตวัดอยู่นานเป็นพิเศษ ทำเอาผมแทบคลั่ง ผมหน้าหงายเริดไปข้างหลัง แล้วก็ครางอย่างสุดเสียว
_____. "อู๊ย.. เสียวเหลือเกิน ผัวเสียวควย โอย" น้อยนอนดูพี่บุษย์ดูดลำลึงค์ให้ผมอย่างเพลียๆ เพราะตอนนั้นเธอยังนอนหมดแรงอยู่เลย

_____. "เมียจ๋า ผัวอยากกินของเมียบ้าง อูยยย" พี่บุษย์ช่วยขยับบั้นท้ายให้ผมอย่างรู้งาน ผมพลิกตัวเธอขึ้นข้างบน แล้วฝังปลายลิ้นลงกลางแอ่งสวาทของเธอทันที ลากลิ้นขึ้นลงตามแนวกลีบที่เยิ้มไปด้วยน้ำรัก ยิ่งเลียพี่บุษย์ก็ยิ่งบิดไปบิดมา ร่อนเอวสู้ลิ้น ยิ่งเวลาผมเอานิ้วแยงรูรักเข้าไปวนรอบๆ เธอเสียวสะท้านจนขาเกร็งด้วยความเงี่ยน กลิ่นน้ำรักของเธอช่วยกระตุ้นความปรารถนาของผมอย่างที่สุด ผมแซะลิ้นตามแคมเนื้อ กำซาบซ่านในรสน้ำรัก พี่บุษย์เธออยากเต็มที่ หลั่งน้ำรักออกมายังกับสายน้ำ พี่บุษย์คงรู้ว่าเธอคงไปไหนไม่รอดแล้ว
_____."โอย.. เสียวเหลือเกิน พี่เสียว โอ๊ย" เธอร้องไม่หยุด "โอ๊ย..อูว.. เสียวเหลือเกิน พี่ไม่ไหวแล้ว โอ๊ย" เธอร้องออกมาอย่างดัง
_____."นุ้ย..ทำพี่เร็วซิ เอาเลย" เธอพูดพร้อมกับนอนหงายลงข้างๆ ผม รอรับการเสียบด้วยแท่งเนื้อที่เธอคุ้นเคยเป็นอย่างดี ผมรีบคุกเข่าลงกลางหว่างขาเธอ จับลำลึงค์เขี่ยขึ้นลงจนหัวเปียกเยิ้ม พอพี่บุษย์เริ่มสูดปากครางซี้ด ผมก็ค่อยๆดันมันเข้าไปในร่อง.. กลีบทั้งสองข้าง ยู่ย่นเข้าไป หัวบานมันชนกับมดลูกเธอดังกึก ผมจูบปากเธอ เราบดแลกลิ้นกัน แล้วผมก็เริ่มขยับเข้า ขยับออก ลื่นมากเพราะร่องของเธอเองก็เปียกน้ำรัก จนชุ่มอยู่แล้ว ผมเริ่มด้วยการโยกช้าๆ ร่องของเธอตอดมาก มันอุ่นและลื่น ร่องของเธอ แนบเนื้อกับแท่งเอ็นของผมเต็มๆ เสียวมาก พี่บุษย์ร้องอูยยย.. ผมกระทุ้งรูเธอหนักขึ้น ดังผับๆๆๆๆ น้อยเข้ามาผสมโรงเอาคืนที่โดนเล่นงานไปเมื่อกี้ ด้วยการดูดนมอวบใหญ่ของพี่บุษย์ ซึ่งตอนนี้มันไหวกระเพื่อมตามแรงกระเด้าของผม พี่บุษย์ครางโอยยยๆ ลั่นห้องไม่อายข้างนอกเลย เธอส่ายร่อนเอว

_____. "โอย..เอาหนักๆ เลยคะ อูยย..อย่างนั้นแหละ โอย..เสียวอะไรอย่างนี้ อูวว....กระเด้าแรงๆอีกคะ ..โอว" เธอพูดพร้อมกับสะบัดหน้าเร่าๆ ครวญครางอย่างสุดเสียว กลีบรักของพี่บุษย์ตอดถี่ๆ ผมช่วยอัดเข้าไปอย่างถี่ยิบ เธอร้องกรี๊ดลั่น สะบัดหัวดิ้นเร่าๆ ร้องอูยๆๆๆ
_____. "เสียวมากๆ เลยคะ พี่มีความสุขที่สุดเลย อูยยย" ร่องเสียวของพี่บุษย์ตอดของผมดุ๊บๆ พี่บุษย์ถึงแล้ว เธอน้ำออกแล้ว น้อยเห็นพี่บุษย์หมดสภาพการใช้งานไปแล้ว
_____. เธอรีบผลักผมนอนหงาย ลำลึงค์แข็งแรงตั้งโด่ เธอก้าวขึ้นมาคร่อมกลางลำตัวผม จับท่อนเอ็นของผมจ่อตรงช่องทางรัก แล้วกดสะโพกกลมกลึงลงมาช้าๆ กลีบรักเธออ้ากลืนลำลึงค์ของผม ผมกระเด้าสวนอัดแน่นกันเนินโหนกของน้อย ท่อนเนื้อของผมก็เข้าในร่องของน้อยมิดด้ามทันที น้อยเป่าปากพรู น้อยบรรจงขย่ม โขยก
_____."อูยย เสียวมากๆ เลยคะ ควยผัวเย็ดมันจังเลย อูยย" ร่องรักของน้อยอ้าปลิ้นตามจังหวะการกระขย่มของเธอ อกอวบไหวกระเพื่อม น้อยขย่มลงมา ผมกระทุ้งสวนขึ้นไป เพื่อเพิ่มดีกรีความร้อนแรงของน้อย
_____. "โอย..เสียวไปทั้งตัวแล้ว โอย..เร็วหน่อย น้อยจะเสร็จแล้ว..โอว" ผมเลยเร่งกระแทกกระทั้นอย่างตามใจน้อย จนความเสียวของน้อยมันระเบิดออกมา

_____."โอย..โอย..เร็ว..อูยย.. ไม่ไหวแล้ว ..โอยย น้อยออกแล้ว....อือ..โอย" น้อยถึงสวรรค์แล้ว ผมก็เต็มที่แล้วเช่นกัน ผมจับตัวน้อยพลิกลงอยู่ล่าง ผมเร่งซอยเอว ถี่ยิบ น้อยได้แต่นอนอ้าขารับลำลึงค์ที่อัดเข้ามายังกับลูกสูบ ผมเกร็งจนแทบหายใจไม่ทัน
_____."เมียจ๋า อูยย ไม่ไหวแล้ว ออกแล้ว น้ำแตกแล้ว โอยยย" ผมอัดลำลึงค์แน่นกับเนินเนื้อของน้อย แล้วพ่นน้ำเงี่ยนเข้าไปในท้องของน้อย เราครางแข่งกันเหมือนกับกินพริกขี้หนูเผๆ มาสักกำมือ ผมฟุบลงบนอกน้อย หอบหายใจแรง ผมพลิกตัวลงนอนเคียงข้างน้อย น้อยหันหน้ามาจูบปากกับผม เราแลกลิ้นนัวเนียกัน ผมจูบพี่บุษย์ เราสามคนนอนกอดก่ายกันบนเตียงอย่างสุขสม อิ่มเอมในรสรักรสสวาทที่เราปรนเปรอให้กันและกัน.........

( โปรดติดตามบันทึกชีวิตรักของเราสามคนต่อไปนะครับ...-นุ้ย   มี.ค. 2546)
โดย นุ้ย -  [29 มี.ค. 2546 , 23:06:09 น.] 

ตอน 7 นมัสการพระธาตุดอยกองมู

_____.โฟร์วีลคู่ใจทำหน้าที่ของมันอีกครั้งในเช้าวันใหม่ มันจะพาเราเดินทางสู่เมืองแม่ฮ่องสอน ที่ซึ่งสายหมอกปกคลุมเมืองอยู่ตลอดทั้งสามฤดู ซ่อนเร้น อยู่ในหุบเขา และดำรง รักษาเอกลักษณ์ ทั้งในด้านศิลปะ และประเพณีที่แตกต่างออกไปจากเมืองอื่น ที่นี่นอกจากสีสันของผู้คนแล้ว วัฒนธรรมยังถูก สะท้อนออกมาในรูปของงานศิลปะหลากหลายแขนง ซึ่งพวกเราพบเห็นตามวัดวาอารามรอบๆ ตัวเมือง

_____. "หากมาแม่ฮ่องสอน แล้วไม่ได้ขึ้นดอยกองมู ก็เหมือนยังมาไม่ถึงแม่ฮ่องสอน" จากคำกล่าวนี้ ผู้คนมากมายมาที่นี้เพื่อกราบนมัสการพระธาตุดอยกองมูเป็นที่แรก เพื่อที่จะยืนยันกับตัวเอง ถึงการได้มาเยือนเมืองในหมอกแห่งนี้

_____.พวกเราก็เช่นกัน ....บางครั้ง นี่อาจจะเป็นหน้าที่หนึ่งของเราผู้มาเยือน ที่จะต้องกระทำในธรรมเนียมที่ชนท้องถิ่นกระทำ เพื่อเรียนรู้และเข้าถึงจิตวิญญาณ ความเชื่อ ของผู้คนในดินแดนนั้นๆ แทนที่จะเพียงผ่านมา แล้วก็ผ่านเลย จากพระธาตุดอยกองมู สิริมงคลทั้งหลายจะมาสู่พวกเราทุกคน ในการเดินทางมาเยือนแม่ฮ่องสอนในวันเวลานั้นแล้ว

_____.ทุ่งบัวตอง คือจุดหมายหลักอีกแห่งหนึ่งที่ทำให้เราตัดสินใจมาเยือนเมืองนี้ ดอกบัวตอง หรือทานตะวันป่า กำลังบานสะพรั่ง ไปทั่วหุบเขา สวยงามมาก พวกเราใช้โสตประสาทของเราให้มากที่สุด ให้สมกับที่เรารอคอย พวกเราวิ่งไล่จับกันกลางทุ่งบัวตองแห่งนั้นอย่างมีความสุข ผมกับน้อยเล่นกันจนเหนื่อยหอบ เราหยุดพักหลบแดดในหน้าหนาว ผมดึงน้อยมากอดท่ามกลางดอกบัวตองที่สูงท่วมหัวของเรา ก่อนที่จะดันตัวเธอออก ผมจูบเบาๆ ที่หน้าผากของเธอ

_____. "น้อย ผมอยากให้น้อยอยู่กับผมตลอดไป มาเป็นเจ้าสาวของผมมั๊ย"
_____. "นุ้ยกำลังขอน้อยแต่งงาน ใช่มั๊ย"
_____. "ใช่ ผมรักน้อยมาก อยากให้น้อยอยู่ใกล้ๆ กับผม ร่วมชีวิตกับผม เราจะอยู่ด้วยกัน น้อย".... ผมจ้องเข้าไปในดวงตาของน้อย หยาดน้ำใสๆ ปริ่มออกมาจากขอบตาของเธอ น้อยยิ้ม ยิ้มอย่างมีความสุขที่สุดในชีวิต ก่อนที่เธอจะโผเข้ากอดผมแน่น น้ำตาของน้อยรดลงบนแผ่นอกของผม ผมสวมกอดเธอ นับแต่นี้เราจะไม่พรากจากกันอีกแล้ว เนิ่นและนานที่เราจมอยู่ในภวังค์นั้น ก่อนที่น้อยจะดึงตัวออกจากอ้อมกอดของผม

_____."น้อยตกลงคะ น้อยรักนุ้ย" ผมก้มลงจูบเบาๆ ที่ริมฝีปากบางของเธอ
_____. "ผมจะส่งผู้ใหญ่ไปสู่ขอน้อย นะจ๊ะที่รัก"
_____. "คะ" เรากอดกันอีกครั้งหนึ่ง เหมือนกับว่าจะให้การสวมกอดนี้ ถ่ายทอดความรักที่มีทั้งหมดถึงกันและกัน จากหัวใจผมถึงหัวใจน้อย และจากหัวใจน้อยมาถึงหัวใจผม

_____.ผมกับน้อยเล่าในสิ่งที่เราเพิ่งตัดสินใจให้พี่บุษย์ฟัง เธอตื่นเต้น และดีใจมาก พี่บุษย์สวมกอดน้อยแน่น
_____. "พี่ดีใจด้วยจริงๆ น้อย"
_____. "ขอบคุณคะพี่" พี่บุษย์หันมายิ้มให้ผม
_____. "พี่ยินดีด้วยนุ้ย ในที่สุดเธอก็ตัดสินใจได้" ผมโอบกอดเธออย่างรักใคร่
_____."วันนี้พี่ขอเมาสักวันนะ ฉลองความรักให้เธอสองคน"
_____."ผมด้วยซิพี่ เมาคนเดียวได้งั๊ย"
_____."เอาเลย เดี๋ยวฉลองกันนะ สามคนนี้แหละ"
_____."ครับ"

_____.หลังอาหารเย็นวันนั้น เรามานั่งคุยกันในห้องนอน พี่บุษย์จัดแจงรินไวน์ของเธอใส่แก้ว ให้พวกเราคนละแก้ว
_____."เอ้า ดื่ม แด่ความรักของน้อยกับนุ้ย" พี่บุษย์ยื่นแก้วมาชนกับเราสองคน
_____."ดื่ม" พวกเรากระดกรวดเดียวหมดแก้ว เราชนแก้ว กันอย่างมีความสุข อาจจะสุขที่สุดแล้วในทริปนี้ เรานั่งคุยกัน ดื่มกันจนไวน์หมดไปขวดหนึ่งแล้ว แต่ดูเหมือนว่าพวกเรายังดูสดชื่น ไม่เมามายนัก หรืออาจเป็นเพราะฤทธิ์ไวน์ออกช้า ก็ไม่รู้ พี่บุษย์จัดแจงเปิดขวดที่สอง เราชนแก้วกันต่ออีก

_____.น้อยกระเถิบเข้ามานั่งเบียดผมแน่นขึ้น ผมเริ่มเมาแล้ว ไวน์ออกฤทธิ์ช้า แต่ลึก ผมเริ่มตาลาย คนที่คอแข็งที่สุด เริ่มเมาเสียแล้ว แม้แต่อารมณ์ปรารถนาของผมก็เริ่มเมามายเช่นกัน ผมมีความต้องการ ผมควานหาตัวน้อย ผมกอดเธอแน่น ก่อนที่จะบดริมฝีปากของเธออย่างร้อนแรง น้องตอบสนองในอาการที่เร่าร้อนพอๆกัน ผมกับน้อยร้อนแรงในลีลารักพอกัน น้อยผวาเข้าหาผม เราจูบปากกันอย่างเนิ่นนาน ต่อเนื่อง ปากบดปาก ลิ้นเกี่ยวลิ้น เราช่วยกันปลดเปลื้องเสื้อผ้าของเราทีละชิ้น ทีละชิ้น สุดท้ายเราก็เปลือยเปล่า อยู่กลางห้อง มือผมก็นวดคลึงเต้าเต่งของเธอ มือเธอก็รูดลำเนื้อแข็งโปนของผม เราถ้อยที ถ้อยอาศัยกันเป็นอย่างดี ผมเปลี่ยนจากจูบปาก มาขบติ่งหูของเธอ แล้วหันมาเล่นงานยอดปทุมถันที่แข็งเป็นไต น้อยครางอี๋ด้วยความเสียว.....

_____. ตอนนั้นผมมองดูพี่บุษย์ เธอเปล่าเปลือยเช่นเดียวกัน โคกนูน ประดับด้วยใยไหมสีดำสนิท กำลังถูกมือเธอเองบดบี้เม็ดเสียว ลากนิ้วเข้าออกในร่องหลืบ อีกมือก็คลึงเคล้นเต้าอวบสล้างอย่างมันมือ สายตาฉ่ำเยิ้มด้วยไฟปรารถนาที่ถูกกระพือโชน ผมหันมาเล่นงานน้อยต่อ ผมให้น้อยนั่งถ่างขาบนเก้าอี้ กลีบรักเผยออ้า คายน้ำเมือกใสออกมา รอให้ผมลิ้มลองความหอมหวาน ผมก้มลงลิ้มเลียความหวานจากธารน้ำรักที่เธอหลั่งไหลออกมา
_____."โอว ผัวขา..เสียว อูยยย" เธอครวญครางตามอารมณ์ดำกฤษณาที่พลุ่งพล่านเต็มที่ ผมกวาดลิ้นไปตามเม็ดเสียวที่ตอนนั้นมันสั่นระริก ยามที่ถูกเรียวลิ้นโลมเลีย เธอสูดปาก มือก็เคล้นนมตัวเองอย่างมันมือ ไม่กลัวว่ามันจะบี้แบนติดมือ
_____."โอวว.. อืยย..เสียวหีจังเลย.. โอวว" เธอเกร็งสุดเหยียด
_____."ซี๊ด ...อาว... อูว ..โอ๊ย มันที่สุดเลย ออก.. ออกแล้ว อูยย" เธอคราง ทำนบน้ำรักทะลักทลายออกมา ผมดูดกลืนซึมซับให้เธออย่างนุ่มนวล เธอสุขสมในอารมณ์รักแล้ว

_____.เราพักเหนื่อยกัน เรานอนเปลือยคุยกัน พี่บุษย์อยู่ในอ้อมกอดอันแข็งแรงของผม ผมเล่นกับเต้าเต่งของเธอ นวดคลึง บดบี้ยอดถันกลมของเธออย่างเบามือ พี่บุษย์เริ่มเสียวแล้ว ขาที่เหยียดยาว เริ่มถูไถ บิดเบียดไปมา บ่งบอกถึงอารมณ์ปรารถนาที่คุโชน น้อยเห็นอาการของพี่บุษย์แบบนั้น เธอก็มุดแทรกตัวลงกลางหว่างขาพี่บุษย์ น้อยแยกขาเธอออก ก้มลงละเลียดกลีบเกสรสวาทของเธออย่างละเมียดละไม มือผมช่วยเคล้าคลึงที่สองเต้างอนของพี่บุษย์ พี่บุษย์หน้าแหงนเริด ผมจูบไซร้แถวติ่งหู ซอกคอ แยงลิ้นเลียที่ซอกหูเธอ เธอรับรู้ด้วยอาการขนลุกเกรียว
_____."อูว.. อูยย..ดีจังเลย...เสียวเหลือเกิน พี่มีความสุขที่สุดเลย" เธอครวญครางบอกให้เรารับรู้ถึงความรู้สึกของเธอ เราโลมเลีย บีบเคล้นให้เธออย่างดีที่สุด อย่างทะนุถนอม....

_____.น้อยเอาไวน์ที่เหลืออยู่ในแก้วราดรดลงบนกลีบเนื้ออวบของพี่บุษย์ เธอออกอาการสะดุ้งเมื่อถูกความเย็นของไวน์ น้อยดูดซับน้ำรักผสมไวน์อย่างละเลียด อ่อนโยน พี่บุษย์บิดตัวเป็นเกลียวตามอารมณ์รัก มือเกาะกุมหัวน้อยแน่น บดขยี้ปอยผมน้อยอย่างมันมือ กดหัวให้น้อยเลียแรงๆ ในที่สุดพี่บุษย์ก็หมดความอดทน สองมือผลักหัวน้อยออก พี่บุษย์ผลักผมนอนลง น้อยช่วยเอาหมอนหนุนศีรษะให้ผมถนัดๆ พี่บุษย์ก้าวคร่อมจับแท่งเนื้อชูชันตั้งตรง ค่อยๆหย่อนกลีบรักที่ฉ่ำเยิ้ม ครอบหัวถอกแดงคล้ำ มันผลุบเงี่ยงหายเข้าไป พร้อมๆกับลำตัวที่เลื่อนไหลจมหายไปมิดโคน เธอคราง
_____. "อูยยย.อูว.. เสียวเหลือเกิน อูยย" บดเบียดโคกนูนกับลำลึงค์ของผมแนบแน่น พี่บุษย์ขยับเบาๆ พอเข้าที่เข้าทาง เธอเริ่มควบโขยกแรงขึ้น ๆ ใบหน้าส่ายไปมา ผมเอื้อมมือไปช่วยคลึงเคล้นเต้าตึงที่กระเพื่อมไหวตามแรงขย่มของเธอ เธอสูดปาก ครวญคราง
_____."โอ๊ย.. เสียวเหลือเกิน ทำไมถึงเสียวอย่างนี้ อูยยย" เธอร้องไม่หยุด
_____."โอ๊ย..อูว.. เสียวเหลือเกิน พี่จะออกแล้ว...อูยยย.. โอ๊ย...ออกแล้ว ออกแล้ว" เธอพูดพร้อมกับอัดเนินนูนแน่นกับลำลึงค์ของผม เหมือนกลัวว่ามันจะแยกจากกัน พี่บุษย์ฟุบลงบนร่างผม ผมโอบกอดให้เธอซึมซับความเสียวให้มากที่สุด ร่องรูของเธอตอดรัดอย่างแรง ตอดรัดลำเนื้อผมตุ๊บๆ เป็นจังหวะ จนเธอหลั่งรักจนหยาดสุดท้าย อาการตอดรัดของเธอผ่อนคลายลงในที่สุด....

_____. ผมพลิกตัวเธอออกจากอกผม ผมจูงมือน้อยลงจากเตียงมาที่เก้าอี้ ผมให้น้อยยืนโก้งโค้งเอามือยันที่เก้าอี้ ขาข้างหนึ่งยกพาดเหยียบบนพนักเก้าอี้ ช่องทางรักของน้อยเปิดอ้าพร้อมสำหรับการรุกรานจากลำลึงค์ ผมย่อตัวลง จดจ่อแท่งเนื้อที่แข็งโป๊กให้ตรงทางเข้า อัดกระเด้าสั้นๆ หัวหยักมิดเข้ากับกลีบสวยของน้อย น้อยส่ายก้นหยุกหยิกให้มันเลื่อนไหลเข้าลึกกว่าเดิม ผมกดอีกทีหนึ่งมันก็จมหายเข้าไปในกลีบน้อยหมดลำ น้อยครางอูยย ยาว ผมจับเอวน้อยแน่นขยับบั้นเอว ซอยยิกส่งท่อนเนื้อเข้าออกร่องรูของน้อยเป็นมันแปล๊บ น้อยเองก็เสียวมาก เอามือสองข้างยันพนักเก้าอี้แน่น สวนก้นงอนกระแทกกับสวนการกระเด้าของผมอย่างเมามัน ปากก็ร้องครางอย่างสุดเสียว เธอร้องดังลั่น
_____. "โอววว....โอ๊ย" ยิ่งเธอครางดังเท่าไหร่ ผมก็ยิ่งอัดกระเด้าแรงเท่านั้น

_____. "โอ๊ย อูยย..อูยย...โอ๊ย" แล้วเธอจับมือผมมาเกาะกุมที่นมเต้าเต่งของเธอ ผมก็เลยขยำเล่น เธอก็บอกว่าชอบท่านี้มาก "ออกพร้อมกันนะ ผัวขา" ผมตกลงเพราะอารมณ์ผมก็เดินทางมาใกล้ถึงจุดหมายแล้วเหมือนกัน ผมขยับให้ถนัดแล้วเริ่มขยับใหม่ คราวนี้รุนแรง หนักหน่วงกว่าตอนแรก เราครางแข่งกันไปแข่งกันมา
_____. "ซี๊ด ...อาว... อูว .. โอว.. ดีจังเลย โอ๊ย มันที่สุดเลย" แล้วผมบอกกับเธอว่าผมเสียวเต็มที่แล้วนะ เธอบอกว่าเธอก็เหมือนกัน เธอบอกว่าเอาเลยนะ ผมขยับเอวซอย แบบเต็มพิกัด จนเราทั้งสองต่างร้องออกมาเสียงดังลั่น ผมกอดเธอแน่น ฟุบหน้าลงบนแผ่นหลังขาวเนียนของน้อย น้ำรักพ่นออกจากลำกล้องอย่างรุนแรง ถี่ยิบ กลีบเนื้อของน้อยก็บีบรัดเป็นจังหวะ ถะถั่งลาวารักออกมาชโลมลำเนื้อของผม พอพายุสวาทสงบลงผมประคองน้อยลงนอนเคียงข้างกับพี่บุษย์ สามคนนอนกอดจูบกันอย่างสุขสม..

_____. "อูยย น้อยมีความสุขมากเลยคะ ที่รัก"
_____. "ผมก็เหมือนกัน ผมรักเธอ น้อย"
_____."น้อยก็รักนุ้ย" ในโลกนี้ไม่มีความสุขใดไหนแล้วที่จะเทียบเคียงความสุขของเราในตอนนั้น เกมรักที่เราช่วยกันสรรแต่งมันตอบสนองพวกเราจนสุขล้น และนี่อาจเป็นบทบันทึกรักอีกบทหนึ่งที่พวกเราต้องจดจำ ในคืนที่สงบนิ่ง แม้ลำน้ำปายจะยังไม่หยุดไหล แต่สำหรับพวกเรา เราหลับใหลนิ่งลึก สุขสม ไปพร้อมกับราตรีที่เงียบสงบในคืนนั้น.....

โดย นุ้ย -  [1 เม.ย. 2546 , 23:07:24 น.] 

ตอน 8 ลาเมืองเหนือ สู่เมืองหลวง

_____.เช้าวันนี้เราตื่นกันค่อนข้างสาย เนื่องจากโปรแกรมการท่องเที่ยวของเราจบลงแล้วนั่นเอง เราขับเจ้าโฟร์วีลคันเก่งออกไปหาอาหารเช้ารองท้อง พี่บุษย์กับน้อยเลือกดูของที่ระลึกสำหรับเพื่อนที่ทำงาน อย่างน้อยที่สุดการมีอะไรติดไม้ติดมือไปฝากก็ย่อมดีกว่าไปมือเปล่า ผมโทรหารุ่นน้องของสหายเก่าที่นั่น นัดแนะสถานที่ส่งคืนเจ้าปาเจโรโฟร์วีล เพื่อนคู่ยากของพวกเรา รอเจ้าของที่แท้จริงมารับตัวคืน

_____.บ่ายคล้อยวันนั้น เรามาถึงสถานีขนส่งรถทัวร์ ยืนยันการเดินทางกลับกรุงเทพฯของพวกเรา รุ่นน้องของเพื่อนผมรออยู่แล้วที่นั่น เขาช่วยพวกเราขนสัมภาระ อำนวยความสะดวกอย่างมิตรและเจ้าบ้านที่ดี ผมคิดในใจว่ากลับถึงกรุงเทพฯแล้ว ผมจะส่งสุรานอก รสชาติดีมาเป็นของกำนัลเขาสักขวด สองขวด

_____.ก่อนที่เราจะอำลาจากกัน พวกเราอดไม่ได้ที่จะฝากรอยจูบให้กับเพื่อนคู่ทุกข์ คู่ยากในเส้นทางเที่ยวนี้ไม่ได้ แม้ว่าสภาพของมันในวันนั้น มอมแมมไปด้วยฝุ่นเกรอะกรัง ต่างไปจากวันแรกที่เราพบกันที่เชียงใหม่ เราหวังว่าสักวันหนึ่งในอนาคต เรามาพบกันใหม่อีก.....

_____.หลังจากกลับถึงกรุงเทพฯ ผมโทรหาเพื่อนเก่าช่วยซื้อเหล้าไปฝากน้องชายที่แม่ฮ่องสอน บอกว่าผมส่งมาเป็นของกำนัล แล้วผมก็โอนเงิน 3,000 ไปเข้าบัญชีของมันที่เชียงใหม่

_____.จบการเดินทางที่แม่ฮ่องสอนในตอนนี้ รถทัวร์วีไอพี 24 ที่นั่ง นำเราออกจากแม่ฮ่องสอน ลัดเลาะจากตัวเมืองออกสู่ถนนหลวง ลัดเลียบภูเขา หุบเหว โค้งแล้วโค้งเล่า ให้เรามีโอกาสชื่นชมทิวทัศน์ของเมืองเหนือครั้งสุดท้าย ก่อนตะวันลับของฟ้า บ่ายหน้าสู่เมืองหลวง

_____.พวกเราสัญญาว่าจะเก็บความทรงจำนั้นไว้ พวกเรายิ้ม ยิ้มอย่างมีความสุขที่สุด ยิ้มอย่างอิ่มเอมกับประสบการณ์เสี้ยวนี้ของชีวิต เมืองเหนือยังคงมนต์ขลัง รอคอยนักเดินทางคนต่อไปมาเยือน มาชื่นชม และเก็บเกี่ยวความประทับใจจากมัน เมืองเหนือยังรอคอยที่จะเติมแรงใจให้กับนักเดินทางผู้มาเยือนทุกคน

(..นุ้ย.... - 1 เม.ย. 2546 , 23:25:26 น.)

kaithai

เป็นเรื่องอีโรติค  ที่ชวนติดตาม
ภาษาศิลป์งดงาม  ในความเป็นไป
ถ่ายทอดเรื่องราว  ร้าวรานในใจ
หวีดหวิววาบไหว  ไปตามครรลอง

เรื่องนี้ถือเป็นสุดยอดนิยายขนาดกลางแนวอีโรติคที่ยอดเยี่ยมที่สุดเลยนะครับ
...ได้อารมณ์และความรู้สึกที่หลากหลาย งดงาม และอิ่มเอมใจ
...บางที "เซ็กส์.." อาจใช้เพียง "สัญชาติญาน" ก็บรรเลงบทเพลงรักได้
...แต่ถ้าเป็น "เซ็กส์" ที่มี "ความรัก" ถักทออยู่ด้วย
...ก็ยิ่งสุขจนเปี่ยมสุข...

7946410

ultrasonic

naitoom

ยังไม่หายอิจฉาจากคราวที่แล้วที่สีชัง มาตอนนี้ เปลี่ยนสถานที่ไป 3 จว.ภาคเหนืออีก โรมานติกซะไม่มี
ถ้ามีเพิ่มการบรรยายสถานที่เที่ยวมากกว่านี้ เพิ่มบทแบบซึ่งๆกับบรรยากาศทางเหนือ ก็คงจะสมบูรณ์ครับ

pinmonkey

สวยงามกับการท่องเที่ยว เสียวซ่านไปกับบทรักอันร้อนแรงของทั้งสาม ขอบคุณมากครับ