ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลูกสาวอยากตอบแทน

เริ่มโดย anubist, กุมภาพันธ์ 11, 2017, 11:54:59 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

anubist

สวัสดีครับ เรื่องนี้แม้จะนานแล้วแต่ก็รบกวนใจผมมาตลอด
ผมคบกับแฟนมาตั้งแต่เข้ามหาลัย พอจบได้งานเลยแต่งงานกัน ปีถัดมาแฟนผมก็คลอดได้ลูกสาว เธอชื่อมิ้น เราก็เลี้ยงดูกันมาด้วยความรัก ผมสนิทกับลูกสาวมาก  บางครั้งยังอาบน้ำพร้อมกันโดยไม่เขินอายกันเลย
แต่แล้วก็มีเหตุให้ผมต้องเสียใจ แฟนผมต้องไปสัมมนา ระหว่างทางกลับเธอหลับใน รถเสียหลักชนต้นไม้ ตอนนั้นลูกสาวผมเพิ่ง7ขวบ เลยบอกเธอแค่ว่า 'ต่อไปนี้อยู่กับพ่อแค่สองคนนะ' เธอทำหน้าสงสัยแต่ก็รับคำ
หลังงานศพ ผมก็ซึมเศร้า น้องมิ้นคงสังเกตุเห็น คืนหนึ่งเธอก็มาเคาะห้องผม มาขอนอนด้วยเพราะเธอเหงา ผมก็ไม่ขัดอะไร น้องมิ้นหยิบนิทานมาให้ผมอ่านให้เธอฟังด้วย อ่านได้สักพักเธอก็หลับไป  ตอนเช้าผมต้องช่วยน้องมิ้นแต่งตัว ใส่เสื้อผ้า หวีผม ก่อนออกจากบ้านก็ต้องหอมแก้มเธอ เธอก็จะหอมแก้มผมตอบ เราอยู่กันอย่างนี้เรื่อยมา
หลังน้องมิ้นขึ้นมัธยม นมเธอเริ่มตั้งเต้า ผมมารู้สึกตอนนอนกอดเธอ รู้สึกมีอะไรนิ่มๆมาโดนตัว เย็นวันรุ่งขึ้นจึงพาเธอไปซื้อบรา ด้วยความที่หน้าบาง ไม่คุ้นชินเท่าไหร่ ผมจึงฝากพนง.ช่วยน้อยมิ้นเลือกบราให้เธอสักหน่อย พอกลับมาบ้านเธอก็ร้องว่า พ่อขา มาดูบราที่น้องมิ้นเลือกมาสิ พร้อมดึงมือผมเข้าห้องนอน ตอนเธอลองให้ดู ผมก็ตกใจ ควยแข็ง เพราะเธอเลือกแบบลูกไม้เซ็กซี่ ผมก็ถามเธอ'น้องมิ้น ทำไมเลือกมาแต่แบบนี้ค่ะ' น้องมิ้นตอบว่า'ก็มันสวยดีนี่คะพ่อ พ่อดูสิ น้องมิ้นใส่สวยมั้ย' ผมก็ไม่รู้ทำไง ใจก็รู้สึกผิดที่มีอารมณ์กับลูกตัวเอง
ปัญหามันเริ่มเกิด ก็ตอนนอนเธอไม่ใส่บรา หัวนมดันชุดนอนออกมา ผมนี่ควยแข็งจนทำอะไรไม่ถูก นอนไม่ค่อยหลับเลยทั้งคืน ตื่นเช้ามาก็พบว่าน้องมิ้นตื่นแล้ว ทั้งยังจ้องหน้าผมด้วย ผมเลยถามไปว่า 'ที่หน้าพ่อมีอะไรเหรอน้องมิ้น' น้องมิ้นตอบมาว่า'ที่หน้าพ่อไม่มีอะไรหรอกค่ะ แต่ที่มือพ่อเนี่ย!!!' ผมจึงรู้ว่ามือผมบีบนมน้องมิ้นอยู่ ผมได้แต่ขอโทษบอกว่าไม่ตั้งใจ แต่ควยแข็งโป้ก น้องมิ้นเธอว่า'เย็นนี้พ่อต้องโดนทำโทษ ข้อหาบีบนมน้องมิ้น'
วันนั้นผมไม่เป็นอันทำงาน ไม่รู้น้องมิ้นจะโกรธผมรึเปล่า
หลังกลับถึงบ้าน น้องมิ้นก็รอผมอยู่ เธอบอกว่า'เดี๋ยวหนูจะลงโทษพ่อคืนนี้' ผมก็ได้แต่ขอโทษน้องมิ้น บอกว่าไม่ตั้งใจ พอจะเข้านอน น้องมิ้นเธอก็มาทวงโทษผม เธอบอกว่า'นับแต่นี้ไป พ่อต้องนวดนมน้องมิ้นทุกคืน' ผมก็ร้อว'เฮ้ย พ่อเป็นผู้ชาย จะไปทำแบบนั้นได้ยังไง' น้องมิ้นเธอก็ไม่ยอมครับ เธอบอกไม่รู้หล่ะ  ผมเลยต้องตามใจเธอเพราะน้องมิ้นเป็นลูกคนเดียว เราเหลือกันแค่สองคน ต้องรักกันไว้มากๆ
หลังจากนั้นสักสัปดาห์ พอจะนวดนมก่อนนอน เธอก็หยิบกระปุกอะไรไม่รู้ขึ้นมา ผมก็ถามว่า'นี่อะไรเหรอน้องมิ้น' เธอบอกว่า'ครีมนวดนมค่ะพ่อ ทำให้นมใหญ่ พ่อช่วยนวดให้มิ้นหน่อยนะ' ผมก็คิดว่ามันจะได้ผลเหรอ อันตรายรึเปล่า น้องมิ้นเธอบอก'ไม่ต้องห่วงค่ะ รู่นพี่หนูใช้ได้ผลมาแล้ว ใหญ่ขึ้นจริงๆ' ผมก็เลยตามเลย
น่าแปลก ครีมนี้ได้ผลจริงๆ ไม่กี่เดือนน้องมิ้นต้องเปลี่ยนบราถึงสองรอบ เป็นคัพซี ตอนนี้เธอก็ขึ้นม.4พอดี น้องมิ้นโตแล้วหน้าเหมือนแม่เธอเลย น่ารัก ขาวสูง น่าจะสูงถึง167 เพราะตัวเท่าๆผม สัดส่วน34-22-33 เพราะผมไปเดินเลือกเสื้อผ้ากับเธอเอง
ช่วงหลังๆ ผมเริ่มเก็บอารมณ์ไม่อยู่ อยากเย็ดน้องมิ้นมากขึ้นเรื่อยๆ ตอนนอนด้วยกันก็แอบเอามือไปจับหีเธอ บางทีก็ซุกไว้จนเช้าเลย น้องมิ้นก็ไม่ว่าอะไรเพราะเธอก็ซุกมือไว้กับควยผมจนเช้าเช่นกัน
จนจะถึงวันเกิดเธอ เธอขอไปเที่ยวกับเพื่อน ผมก็กลัวเธอจะไปกลับผู้ชายแล้วจะพลาดท่าขึ้นมา เลยให้เธอชวนเพื่อนมาบ้าน เธอขอกินเบียร์ด้วย ผมก็ไม่ว่าอะไร เพราะบ้านเราเอง อีกอย่างอยากให้เธอหัดกินด้วย จะได้ไม่โดนผู้ชายมอมเอาง่ายๆ
วันนั้นผมสั่งอาหารมาชุดใหญ่ เบียร์3ลัง เพื่อนเธอมา5-6คนทั้งชายทั้งหญิง เราก็เปิดเพลงร้องคาราโอเกะกัน เราสนุกกันเต็มที่ พวกเพื่อนผู้ชายของเธอก็มาชนแก้วกับผมใหญ่เหมือนจะพยามมอมผม แต่ผมก็ดึงเกมส์จน5ทุ่ม จึงบอกเพื่อนๆน้องมิ้นให้กลับบ้านเพราะดึกแล้ว
หลังเพื่อนๆน้องมิ้นกลับบ้านไป น้องมิ้นก็เอาน้ำให้ผมดื่มเพื่อให้สร่างเมา แล้วพยุงผมเข้านอน ผมมารู้สึกตัวอีกทีสักตี1ได้ น้องมิ้นก็ถามว่า 'สร่างเมาแล้วเหรอค่ะ น้องมิ้นยังไม่ได้ของขวัญจากพ่อเลย น้องมิ้นขอของขวัญจากพ่อนะค่ะ' พร้อมกันนั้น เธอก็มาคล่อมผมครับ พร้อมจูบปาก เลียหัวนม ผมถึงรู้ว่าน้องมิ้นไม่ได้ใส่เสื้อผ้าเลย ควยผมก็ค่อยๆตื่นขึ้น น้องมิ้นก็ร้อง'โห ควยแข็งแล้วเหรอค่ะพ่อ' แล้วน้องมิ้นก็ลุกไปอมควยผมครับ จนควยแข็งได้ที่ น้องมิ้นก็ยันตัวขึ้น เอาควยผมจ่อที่ร่องพร้อมกดเอวลงมา มันติดครับ ผมก็บอก'น้องมิ้น อย่าทำเลย มันไม่ดีนะลูก' น้องมิ้นเธอไม่สนใจพยามกดเอวลงไปจนได้ยินเสียง กึด ควยผมจมหายไปครึ่งลำแล้ว  ผมมองหน้าน้องมิ้นเห็นเธอเจ็บน้ำตาไหล เลยพยุงตัวขึ้นไปกอดเธอ ปากก็ถาม'น้องมิ้นเจ็บมั้ย หยุดก่อนเนอะ' ในใจก็คิด ไหนๆก็ไหนๆแล้ว มาทำให้น้องมิ้นประทับใจกับเซ็กครั้งแรกของเธอดีกว่า ผมจึงจูบหน้าฝากเธอ  จูบตาเธอ หอมแก้มเธอ ผมค่อยๆจูบปากน้องมิ้น เธอก็จูบตอบ ลองแหย่ลิ้นเข้าไป น้องมิ้นก็อ้าปากรับ ผมก็ดูดลิ้นเธอ ลิ้นเราพันกันเป็นพัลวัน ดูเธอเริ่มมีอารมณ์แล้ว จึงค่อยพลิกเธอให้นอนลง ผมไซ้ซอกคอ ซอกหู เอาดูแหย่ไปในรูหู น้องมิ้นดิ้นบอกจักกะจี้ จึงค่อยๆไซด์ลงมาถึงนมขนาด34คัพซี หัวนมไม่ใหญ่มาก กำลังพอดี ผมทั้งดูดทั้งคลึง ซ้ายทีขวาที มือก็บีบไปด้วย จนเธอร้อง'จะทำอะไรก็ทำเถอะค่ะ พ่อ' ผมจึงค่อยๆขยับเอว น้องมิ้นก็คราง อาาาา อี๋ พอถอนออกก็ร้อง อาาาา ยาว จนดูเหมือนเธอชินกับลำผมแล้ว จึงเริ่มกระแทกเร็วขึ้น น้องมิ้นเธอร้อง'อ้าาาาา พอ พ่อขา แรงๆ น้องมิ้นเสียว' ผมจึงเร่งแรงขึ้นเร็วขึ้น ทั้งกระแทก ทั้งบดส่ายเต็มที่ ร่องน้องมิ้นเริ่มบีบตัวแรงขึ้น ผมก็รู้สึกสุดกั้นแล้วก็ร้องออกมา 'จะแตกแล้ว พ่อจะแตกแล้ว' น้องมิ้นก็ร้องว่า 'อา พ่อขา น้องมิ้นจะเสร็จแล้ว แตกในเลยนะค่ะ'พร้อมกับเอาขามารัดตัวผม ผมทนไม่ไหวแตกในร่องน้องมิ้นเต็มๆจนล้นร่องออกมาเลย ผมก็พุบลงไปจูบกับน้องมิ้น แล้วพลิกตัวให้เธอนอนบนตัวผมโดยที่ควยยังไม่หลุดจากหีเธอ
สักพักเธอก็บอก'ขอบคุณค่ะพ่อ น้องมิ้นมีความสุขมากๆเลยค่ะ' ผมตอบ'พ่อก็มีความสุข' ระหว่างพักควยผมก็แข็งขึ้นมาอีก น้องมิ้นคงรู้สึกได้เลยร้อง'อา พ่อจะ...อีกเหรอค่ะ' ผมก็ตอบว่า'ขออีกครั้งนะลูก หีหนูมันรัดแน่นจริงๆ' ครั้งนี้ผมให้เธออยู่บน โยกหีบดกับควยผม เธอรียนรู้เร็วมากสักพักก็ขย่มดังป๊าบๆๆๆๆ ผมก็เด้งรับเต็มที่ จนเธอเสร็จ ผมจึงถอนควยออกมา จัดท่าหมา เธอก็ร้อง'พ่อก็ ทำไมเป็นท่านี้'แต่ไม่ได้ขัดขืน ท่านี้เข้าลึกมากๆ ผมกระแทกจนเราเสร็จพร้อมกันแล้วพุบไปบนตัวเธอเลยครับ จากนั้นผมก็พยุงเธอไปล้างในห้องน้ำ แล้วเย็ดเธอในห้องน้ำอีกรอบ จึงกลับมานอน ตื่นมาอีกทีก็เลยเที่ยงไปแล้ว ผมจึงไปซื้อกับข้าว ระหว่างที่กินไป ก็ถามว่าทำไมทำแบบนี้ พ่อไม่เคยต้องการ น้องมิ้นเธอบอกว่า'พ่อเป็นผู้ชายที่ดีที่สุดในชีวิตมิ้น นับแต่แม่ตาย พ่อไม่เคยทำให้มิ้นเสียใจ ไม่เคยคิดจะหาแม่ใหม่ให้มิ้น หนูไม่อยากเสียพ่อไปให้ผู้หญิงคนอื่น' ผมก็ถากลับว่า'แล้วไม่มีคนดีๆมาจีบบ้างเหรอ' เธอบอกว่า'มีแต่พวกเจ้าชูหวังฟันแล้วทิ้งทั้งนั้น หนูไม่อยากเสียใจแล้วทำให้พ่อต้องมาเจ็บเพราะหนู ถ้าหนูจะมีแฟนต้องดีกว่าพ่อ' ผมฟังแล้วก็ดีใจ จึงโอบกอดเธอนอนต่อ ตอนแรกน้องมิ้นก็ขัดขืนบอกว่าไม่ไหวแล้ว ผมก็บอกว่าไม่ได้จะทำอะไร แค่อยากกอดน้องมิ้นเข้านอนเท่านั้น ตื่นมาอีกทีน้องมิ้นไข้ขึ้น ผมจึงทำข้าวต้มให้กินแล้วนอนต่อ

เรื่องของเรายังไม่จบแค่นี้นะครับ ไว้มาเล่าใหม่

097898117

7946410

nananews

ppp44

รอตอนต่อไปครับว่าเหตุการณ์จะเป็นยังไงต่อไป

naluk888

ขอบคุณครับรอตอนต่อไปอยู่นะครับ

devilzoa

review1972

นี่แหละความสุขในครอบครัวของแท้ครับ

somc217

รออ่านตอนต่อไปครับ
ชอบครับ
ขอบคุณมากๆ

johnyred59

เรื่องนี้ท่านแต่งเองหรือเปล่าครับ เพราะมีความรู้สึกเหมือนคล้ายอ่านมาทีนึงแล้ว
ไม่ค่อยแน่ใจ

koike2869

pinmonkey

ได้สาวสวยแบบนี้น่าอิจฉามากครับ ขอบคุณมากครับ

johnywalker

::Horror:: ความจริงตอบแทนวิธีอืนก็ได้นะ

alanis

ขอบคุณครับ ลูกสาวน่ารักอย่างนี้รักตายเลย