ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฮาเร็มบอย เรื่องลับกับความรักของพวกผม(คนที่1) ตอนที่1

เริ่มโดย joker socool, กุมภาพันธ์ 14, 2017, 08:48:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

anupap

สนุกดีตรับ

กรุณามาแก้ไข ปรับปรุงคำตอบด้วย
เพราะในห้องผู้ประพันธ์  ไม่ต้องการ คำตอบแบบนี้
ก่อนใช้งานห้องไหน ควรศึกษากฎกติกาของแต่ละห้องด้วย

beeriero

pj762856

อย่างนี้ต้องล่อให้ท้อง จะได้รู้เสียทีว่าความมันเป็นอย่างไร

momonji

ฮาเร็มบอย ชื่อแลดูเหมือนฮาเร็มหนุ่มๆยังไงไม่รู้ หรือผมจะคิดไปเอง  ::HoHo:: เปิดเรื่องมาได้น่าติดตามมากครับ จะรออ่านตอนต่อไปอย่างใจจดใจจ่อนะครับ  ::Thankyou::

saitaman

มีเรื่องใหม่มาให้ติดตามอีกแล้ว ผมก็ไม่ค่อยมีเวลานานๆพอจะติดตาม แต่ยินดีจริงๆครับที่พอว่างทีได้อ่านเรื่องราวของท่านนักเขียน

นาสตา

ขอบคุณ​ครับ.มีฮาเร็มให้อ่านอีกเรื่องเเล้วดีใจจังครับ

xonly-504

upperbound

pongjun

น่าสนใจมากครับ ยังงัยก็น่าติดตาม อาจมีเพื่อนพี่สาวคนอื่น ๆ เพิ่มขึ้นมาก็ได้ครับ

ped444