ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฮาเร็มบอย เรื่องลับกับความรักของพวกผม(คนที่1) ตอนที่1

เริ่มโดย joker socool, กุมภาพันธ์ 14, 2017, 08:48:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

blackrider

KengNaJa

dimdim

พี่เนย คนแรกของฮาเร็ม
สงสัยรวบหมดทั้งกลุ่ม
ขอบคุณครับ

xonly-1454

เปิดอ่านช้าไปหน่อย แต่ก็คุ้ม  เริ่มต้นเรื่องก็เข้าท่า สนุกดีครับ ขอติดตามตอนต่อๆไปครับ

piya001

เปิดเรื่องแบบนี้ต้องสนุกแน่ ขอติดตามนะครับ ขอบคุณมากครับ

cheeze

สนุกมาก ขอบคุณครับ

............................................................................................
26/4/2560

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ห้องผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 26/4/2560-26/10/2560 )

.........................................................................................

Zabest

prsclub

เนื้อหาชวนอ่านดีครับ  เป็นเรื่องแต่งมี่เสมือนจริง

จะให้ดี น่าจะจัดพี่สาวตัวเองด้วยนะครับ

trtora

ขอบคุณท่านผู้แต่ง มากๆ ครับ เป็นกำลังใจให้น่ะครับ
ถึงผมจะไม่ค่อยได้ติดตามมากเท่าไหร่ แต่ชอบรูปแบบการเล่าเรื่องมากครับ

looga3

wattana2015

แวะมาเป็นกำลังครับท่าน  เราพวกเดียวกันผมก็เจอประสบการณ์เดียวกันบ่อยเลย  โดยเฉพาะโพสต์ที่ท่านว่าไม่สร้างสรรค์นี่เอาเป็นว่าเจอสารพัดชนิดเหมือนกันครับ  ไม่ว่าจะที่บอร์ดแห่งนี้ของคุณแว่นหรือบอร์ดไหนก็ตาม  รีดเดอร์มีทั้งที่มีคุณภาพและด้อยคุณภาพทุกบอร์ดจะเป็นเหมือนกัน  ผมเองก็ยังมีช่วงที่ไฟมอดเหมือนกันบางเรื่องแทบจะดองเป็นปีเพราะเรื่องนี้แหละครับ  เราอุตส่าห์แต่งเรื่องมาให้เขาอ่านกันแค่คอมเม้นต์ให้กำลังใจแค่ประโยคสองประโยคพวกท่านเหล่านั้นยังไม่ใส่ใจเลย  เอาเป็นว่าเราพวกเดียวกันก็ให้กำลังใจกันไว้ที่นี่ล่ะกันครับ  สู้ๆๆๆๆ   ::Fighto:: ::Fighto:: ::Fighto:: ::Fighto::

Nekken13

senor42