ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฮาเร็มบอย เรื่องลับกับความรักของพวกผม(คนที่1) ตอนที่2

เริ่มโดย joker socool, กุมภาพันธ์ 16, 2017, 12:18:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

McCarran

Thank you

...............................................................................................
  24/6/2560   

https://xonly8.com/index.php?topic=169614.msg282466#msg282466

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด อุตสาห์แปะเตือนใต้เรื่องไม่สนใจ
( เคยโดนแบน ธันวาคม 02, 2016 ) ครั้งนี้คงต้องแบนตลอดชีพนะ เมื่อไม่สนใจปรับปรุง
ก็ไม่ต้องเข้ามาใช้ แบนตนลอดชีพ( 24/6/2560  )

............................................................................................

anutit9119

สนุกมาก สาว ๆ ในตัวละคร น่าทั้งนั้น สมกับชื่อเรื่อง ขอบคุณครับ รอติดตามอยู่นะ

dryice32

ต้องรีบปิดเกมส์พี่ปูแล้วฮาเร็มรออยู่ข้างหน้าสู้ๆนายโจ้

Asura4237

immortalrune

pgh22

แม้ตอนแลกไม่ยอมตอนนี้ให้ผัวไปฝังมุกซะแล้วขอบคุณครับ

tataka

อ่านถึงตอนนี้ โจ้เป็นพระเอกมาก รักเมีย ตามใจเมีย แต่ว่าเห็นหุ่นพี่ปูแบบนี้ คงเป็นตัวร้ายซะแล้วมั้ง

librarian

ขอบคุณครับ ผมเพิ่มจะมาตามเก็บอ่านเรื่องนี้ย้อนหลัง comment ช้า ขอโทษด้วยครับ

synivorn

ดูท่าพี่ปูจะได้ลอง ของฝังมุก สมใจอยาก  แต่ไม่รู้ มุก กี่เม็ด

♤judas♤

supertor

พี่ปูจะได้ลองโดนแบบฝังมุกอย่างที่รอมานานแล้ว คงจะเยิ้มรอแน่ๆ

avena

mnrie

ได้พี่ปูด้วยรึเปล่าน้า เห็นข้ามช็อตไปเลยอะครับ ตอนถัดไป