ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฮาเร็มบอย เรื่องลับกับความรักของพวกผม(คนที่1) ตอนที่2

เริ่มโดย joker socool, กุมภาพันธ์ 16, 2017, 12:18:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sparrow_ap

ระวังเมียจะตื่นนะนายโจ้ เดี๋ยวมาเห็นเข้าแล้ววีนแตกแน่เลย
แค่บรรยายถึงหุ่นของพี่ปูก็หื่นขึ้นเลย
ไหนๆก็จะได้จัดแล้ว จัดหนักๆเลยนะโจ้

rapits

Plutomix Cpktoon

ปูติดใจมุก แน่นอน และต้องแอบมาลองอีกหลายครั้งชัวร์

peat

มันคือที่มาของลูกแฝดนี่เอง..
เกือบพลาดการเก็บรายละเอียดไปซะแล้ว

somc217

พี่ปูคงจะอยากโดนประเภทฝังมุกก่อนวันแต่งมั๊ง
เขียนบรรยายได้อย่างละเอียด ชวนให้อยากลุ้นว่าจะมีอะไรเกิดขึ้นต่อไป
ขอบคุณมากครับ

kapoo3011

สายๆ กลุ่มนี้จะเสร็จพระเอกหมดทุกคนไหมเนี่ย ฮ่าๆๆ

Debaker Singlek

พี่ปู จะติดใจฝังมุกหรือป่าว แล้วต่อไป จะเป็นใครรายต่อไปนิ

xวาu

สงสัย คงเก็บเพื่อนพี่สาวหมดแน่ ๆ อาจรวมพี่สาวด้วยก็ได้

araiwaaa

กลับมาอ่านย้อนหลังเพราะสงสัยพี่ปูท้องได้ไง ชัดเลย 5555

sequoia

เยี่ยมมากนายโจ้ นายคือไอดอล.  เขียนได้สนุกน่าติดตามมากคับ

อิทธิพล ทบชา

จัดสาวปูเเล้วมาต่อที่พี่จ๋าจะเป้นพระคุณยิ่งนักครับผม

toptime