ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เขา... ที่เพึ่งเจอ กับ เธอ... ที่มาก่อน : "เราไม่ใช่สองอีกต่อไป" (EP.2)

เริ่มโดย GoDeRsOuL, กุมภาพันธ์ 16, 2017, 09:09:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

luckkung8

น่าสงสัย มากว่า จะมีเงื่อนงำ อีกไหมว่าน้องปราง เร่าร้อนมา จาก ใคร
และ จะทนรับสภาพนี้ แบบ สองสามีหนึ่งภรรยา ไปได้นานเท่าไร กัน

ss24p

thep59

yedke

2ผัว1เมีย เป็นผมๆคงจิ๊ดมากและคงรับไม่ได้จริงๆ จากชู้เลื่อนมาเป็นผัว จากผัวเดียวเมียเดียว กลายเป็นต้องแบ่งเมียให้ผัวอีกคนใช้ ปวดตับจริงๆครับ

savana911

Man_On_The_Moon

review1972

ตอนนี้เราน่าจะได้รู้กันถึงเบื้องหลังความเก่งของปราง วอนผู้เขียนเห็นใจแฟนคลับที่ตั้งใจเม้นท์บ้างนะครับ อย่าให้พวกเกรียนมันทำงานสำเร็จเลยครับ แอดมินแบนมันไปเลย

midnightblusie

donki

ตกใจนะครับ ถ้าเจอแบบปรางค์  เล่นดูแลรักษาสามีทั้ง2 ขอบคุณมากนะครับ

jjhj1988

ผมว่านะคับ
เหมือนปรางจะแอบมีอะไรหรือไม่ก็หวั่นไหวกับคริสมาก่อนอยู่แล้วรึเปล่า
พอสบโอกาสก็เลยเป็นอย่างที่เห็น
แถมมาบอกเหตุผลแบบนี้เหมือนมัดมือชกประมาณว่าถ้าไม่ยอมให้ปรางมีผัวอีกคน
ปรางคงรู้สึกผิดที่ไม่ได้ทำตามที่ถูกสั่งสอนมา
ช่างมารยาหญิงช่างแยบยล

pipat1923

น้องปรางหลอกสามีตัวเองหรือเปล่า อยากได้คริสเป็นสามีอีกคน ::Beggar::

mspeed

ต้องมีความลับซ่อนอยู่อีกแน่ๆ
น้องปรางค์ยังบอกไม่หมด แต่เหตุผลนี้มันน้อยไปหน่อยที่จะมีสามีสองคนนะเนี่ย
ขอบคุณครับ

mspeed

อ้าว พี่ธีร์แอบชอบแแบนี้หรือครับ
งั้นต้องหาวิธีมาดื่มร่วมกันสามคนซะหน่อย
ขอบคุณครับ

whizper

สงสัยปรางจะติดใจรสชาตใหม่ของคริส ถึงได้ขอมีผัวน้อย ถ้าเป็นงี้ต่อไป คงมีผัวน้อยอีกหลายคน ขอบคุณครับ